• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

rinhvh

Bản này mà dịch thì cũng mất vài ngày như chơi, SD không nhận file trên PC cũng bó tay, còn mỗi cái MobiHex.

Cái này e dịch xong rùi mà đang có việc bận nên có ji tối về đóng gói rùi post!:D:D hôm qua mới chạy lại win cái lap.virut nó xơi nhanh woe!:(:(

troly

Well-Known Member
Ồ lần sau dịch là "không có gì, hay không có" làm anh cứ nghĩ mãi không có cái nào?:)):))>:)

Kô máy dịch đấy chứ, em có dịch thế đâu?:D em nhập EN để nó dịch sang Việt. Nó làm ăn thế đấy!

MinhThang

Manager
Bạn chụp hết tất cả các mục rồi up lên đây cho mình xem được ko? DO ko có máy nên phải xem ảnh để biết chỗ đó là dùng chức năng gì.
Vậy là VH được à :)

Làm kiểu này thì quá nhiệt tìn luôn, nhưng rủi nó văng thì sao. Hay là em mua 1 con 5800 trước là dùng sau là dùng để Vh cho anh em bên V5 luôn đi.=D>=D>=D>

Hoden

Super V.I.P
Làm kiểu này thì quá nhiệt tìn luôn, nhưng rủi nó văng thì sao. Hay là em mua 1 con 5800 trước là dùng sau là dùng để Vh cho anh em bên V5 luôn đi.=D>=D>=D>

vụ này hay nha...bác koj nên mua n97 luôn đi ,a thắng cũng nên mua 1 cái ...v3rd hoài chán lắm;););)

trongkham

Bạn chụp hết tất cả các mục rồi up lên đây cho mình xem được ko? DO ko có máy nên phải xem ảnh để biết chỗ đó là dùng chức năng gì.
Vậy là VH được à :)

thanks bác vì đã nhiệt tình nhưng vì máy của ông anh lúc nào cũng mang bên người (đi làm) nên em không chụp hết được.nếu không được thì thôi vậy cho dùng tiếng anh cũng được.Đúng là bác nhiệt tình với anh em thật=D>

thieusinhquan_tsq

Cái này e dịch xong rùi mà đang có việc bận nên có ji tối về đóng gói rùi post!:D:D hôm qua mới chạy lại win cái lap.virut nó xơi nhanh woe!:(:(

Bác rinhvh,bác dịch xong cái Ucweb 7.0 rồi up lên giùm em với.