• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YouTube - Phần mềm xem video trên YouTube tốt nhất (trg 9)

Mr_Tommy

Đã test trên n86:
+ mobitubia : xem cả gprs lẫn wifj đều tệp tin ko đc hỗ trợ =>remove :(
+ youtube : test gprs chỉ load list còn load phim ko đc :|. Cho dù cái # vẫn lên mạng ầm2 :(.
( spam tí nha. Media ko dow đc vào ngày hôm nay đúng ko :| )
Posted via Mobile Device

traicauhd

Đã test trên n86:
+ mobitubia : xem cả gprs lẫn wifj đều tệp tin ko đc hỗ trợ =>remove :(
+ youtube : test gprs chỉ load list còn load phim ko đc :|. Cho dù cái # vẫn lên mạng ầm2 :(.
( spam tí nha. Media ko dow đc vào ngày hôm nay đúng ko :| )
Posted via Mobile Device

mình cài bản 2.2.17 xem qua gprs vẫn xem được mà. mạng viettel xem sáng sớm thì được . còn tối là bó tay xem được 5 giây load 10 giây

Mr_Tommy

mình cài bản 2.2.17 xem qua gprs vẫn xem được mà. mạng viettel xem sáng sớm thì được . còn tối là bó tay xem được 5 giây load 10 giây
mình dùng 2.2.21. Dùng gprs of mobi hjx2.
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Cập nhật ở máy trang trước đó bạn, chụi khó lật tia là thấy.
E tìm từ trang cập nhật 9 đâu có thấy ah. Bản 2.17 là mới nhất ở bài 1 có , bản kia e ko tìm thấy
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
E tìm từ trang cập nhật 9 đâu có thấy ah. Bản 2.17 là mới nhất ở bài 1 có , bản kia e ko tìm thấy
Posted via Mobile Device

Lên Google Search đi em, biết đâu lại có bản mới hơn send cho anh luôn.:D

Caominh171

Posted via Mobile Device

Chài. 1 bản là 2.1, bản mới là 2.17 => 2.17 mới nhất rùi còn j :-?

ximocquy

Tất cả các bước trên em thấy bác chỉ cần cài Mobitubia là xong.

là sao bác..mình ko cần phải cài flash lite3 để xem đc video trực tuyến trên đt ah?
p/s đang dùng E90..lên youtube search video điện thoại mà ko xem đc..thiết nghĩ ct có sẵn trong máy flash player lite 2.0 ko hỗ trợ xem video trực tuyến..:-/

MinhThang

Manager
là sao bác..mình ko cần phải cài flash lite3 để xem đc video trực tuyến trên đt ah?
p/s đang dùng E90..lên youtube search video điện thoại mà ko xem đc..thiết nghĩ ct có sẵn trong máy flash player lite 2.0 ko hỗ trợ xem video trực tuyến..:-/

Muốn xem được thì cài cái Youtube này mới xem được, flash player lite trên Mobile không xem được, mà cũng chỉ xem được các Video do trang này cung cấp thôi à.:D

ximocquy

Muốn xem được thì cài cái Youtube này mới xem được, flash player lite trên Mobile không xem được, mà cũng chỉ xem được các Video do trang này cung cấp thôi à.:D

vậy hả bác..bác cho em xin đg link bản "này"..đi bác..cái nào dùng cho E90 đc đấy..em đang cần gấp lắm..bữa giờ tìm cái này hoài mà ko đc..
thanks nhé..
p/s máy em mới down bản youtube version 2.2.17 bác à..lên mạng search video thì đc..nhưng bấm vô xem thì ko đc..hixx

MinhThang

Manager
vậy hả bác..bác cho em xin đg link bản "này"..đi bác..cái nào dùng cho E90 đc đấy..em đang cần gấp lắm..bữa giờ tìm cái này hoài mà ko đc..
thanks nhé..
p/s máy em mới down bản youtube version 2.2.17 bác à..lên mạng search video thì đc..nhưng bấm vô xem thì ko đc..hixx

Trên bài 1 đó bạn có các đường Link cập nhật các bản rồi mà.

ximocquy

Trên bài 1 đó bạn có các đường Link cập nhật các bản rồi mà.

máy em down bản mới nhất rùi ạh..v 2.2.17..mà vẫn ko xem đc video trên youtube..search thì đc..mà bấm vô xem thì ko đc..:-/..