• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ZIP][LEO512][LEO1024]CMYLXGOs Stock Desire HD(2)[RUU1.84][RAFPIGNA 1.7OC]

stupid1314

Hì, theme này vừa cool mà lại có cảm giác rất sang trọng và cả sự may mắn trong đó nữa \-/:

stupid1314

bạn làm ơn cho mình xin file Theme này nhé, quá đẹp ! chậc...... !

Quá đẹp \-/, nhưng bạn ơi theme này tác giả tích hợp sẳn trong bản room nên mình hok biết lấy ra như thế nào ~X(. Chia buồn vậy :(.

stupid1314

Bản mà tác giả post ở #1 của toppic này nè bạn. Mình dùng bản dành cho TM, dùng thử đi và cảm nhận.

leviethung2612

Hôm qua em cũng down bản này về up thử. Nó là bản rom cook đầu tiên em tự tay up thử từ lúc mua máy, loay hoay đọc hướng dẫn, hỏi thăm tùm lum để làm cho yên tâm nên mất cả buổi sáng mới thực hiện xong. Cuối cùng còn sót bước Wipe data với lại phải restart vài lần máy mới chạy ổn định nên lúc mới vào hới dựt dựt làm em bực quá cho về WM6.5 luôn :p
Sau nửa ngày ngồi vọc WM6.5 chịu ko nổi lại quay về bản ==++ [CWM] RAFDROID HD 3.2|Fastest Full DesHD|DATA2EXT|[Rafpigna 1.7 OC] ++== hiện đang cài trong máy. Test thử vài ngày rồi quay lại bản của CMYLXGO xem thế nào.

--------------
Sao từ tối tới giờ các post của em nó cứ bị thu vào nửa màn hình thế nhỉ. ????? :-?

atungbk

Hì, theme này vừa cool mà lại có cảm giác rất sang trọng và cả sự may mắn trong đó nữa \-/:

Cái này có sẵn trên HTC Hub mà, các bác lập account HTC Sense rồi lên đó lấy về, hình như tên Skin này là Chinese New Year

dainguyenhai

Cái này có sẵn trên HTC Hub mà, các bác lập account HTC Sense rồi lên đó lấy về, hình như tên Skin này là Chinese New Year

Cái themes đó có sẵn trong HTC hub, bác nào cài font tiếng việt thì nó có tên là Tết Trung Hoa, dow về cũng nhanh, các bác kết nối qua HTC sync dow = kết nối máy tính cho đỡ tốn tiền 3g ( nếu mà không có mạng wifi :p )

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

bản này chạy tương đối ổn định, các chương trình đáp ứng nhanh, hầu như không có độ trễ, pin cũng ok ( mình máy TMo, để stanby thì trung bình khoảng 3 đến 6ma nhưng cảm giác pin khá ổn, rút sạc 12h đêm qua, không tắt sóng, sáng nay báo thức với nghe gọi 4 cuộc nhắn tin 1 cuộc lướt wed 5' đến 11h trưa còn khoảng 90%, mà lúc sáng dậy báo thức mình thấy máy còn 96% lúc 8h sáng ) mình cài xong, cài cả themes topiaHD và các game linh tinh với tiện ích còn trống rom 269 mb nhưng chạy vẫn ổn, chơi game cũng không tụt pin nhanh như RafDroid 3.2 và máy cũng mát, để test thêm rùi coment sau \-/

Chỉnh sửa cuối:

leviethung2612

Cái themes đó có sẵn trong HTC hub, bác nào cài font tiếng việt thì nó có tên là Tết Trung Hoa, dow về cũng nhanh, các bác kết nối qua HTC sync dow = kết nối máy tính cho đỡ tốn tiền 3g ( nếu mà không có mạng wifi :p )

Dùng Wifi hình như ko tốn pin = 3G thì phải. Xài 3G máy nóng như quỷ ý.
Ở nhà ko có Wifi router thì xài cái Connectify là ok

hath86

e ko dl được CMYLXGOs ClockworkMod Recovery Partition 02. 04.2011 trên XDA :( Bác nào up lên host khác giúp e với :d

khoaho

cài applanet vào rồi nhưng vào game app vẫn không thấy gì là sao bạn

khoaho

cái bản này chụp hình nó không đươc trong và có bóng mờ viền ngoài có cách nào fix không vậy?

concuarangme

Cảm giác vuốt màn hình nó không mượt và hay delays phải không nhỉ, có bạn nào bị như thế không, có cách nào khắc phục để mượt như máy chạy android chính hiệu không vậy

modbibi

cài applanet vào rồi nhưng vào game app vẫn không thấy gì là sao bạn

applanet đang offline server...

cái bản này chụp hình nó không đươc trong và có bóng mờ viền ngoài có cách nào fix không vậy?

mình chụp hình vẫn thấy bình thừong như các bản DHD khác ko có hiện tượng giống của bạn

Cảm giác vuốt màn hình nó không mượt và hay delays phải không nhỉ, có bạn nào bị như thế không, có cách nào khắc phục để mượt như máy chạy android chính hiệu không vậy

như bản này là mượt rồi đó bạn,còn muốn bằng android chính hiệu thì...chắc chưa có đâu

NguyenTung2601

Các cao thủ cho em hỏi tại sao từ bản Rafdroid 3.1 máy của em không thể đăng nhập được HTC hub,đến bản này bảo là được rồi mà vẫn không được mặc dù em vẫn đăng nhập htcsense.com bình thường trên PC. Cảm ơn các bác!!!!!!!!!

Hai_ninhthuan

- có cách khắc phục nhanh nhất là bán em nó đi và ra vác em Dersire HD về...