• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[12-09-2010 UPDATE] PDAVIET - I8000 WM6.5 ROM (21914.5.0.93) - SB30

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhlong6279

3 ngày rồi anh Sơn ơi.Em đói bụng quá rồi.Nhanh kẻo em chết mất anh ơi.Nấu nhanh anh ơi hic hic (anh giúp cái vụ sms giống room gốc nha)

cocolee81

Mong bản room mới của bác SonBlack free ram và rom nhiều nhiều chút. pin thì đỡ hao hơn bản SB30;;).

Sonblack

Super V.I.P
Các bạn thông cảm! Contable đang rất bận tuần này!
Công việc của tôi với Cty Viet PDA JSC cũng rất bận và cả với công ty đang làm nữa.
Mọi thứ vẫn đang chờ từ người bạn của tôi hoàn tất JMLToday for I8000 (anh ấy mod và làm lại skin) vì anh ấy đảm nhận công việc này.

khanhham

dao nay sao i8000 chầm vậy các bác ơi bác sơn ơi rom của bác thế nào rùi ạ bác đã nấu chín chư vậy

cocolee81

Dự án JMLToday for I8000 của Contable tạm thời dừng lại một thời gian chưa biết đến khi nào tiếp tục.Không biết bao giờ mới được up SB31 của Bác SonBlack đây,hic:|

tinhanhhue11

bác nào biết thay đổi các shorcut ngoài màn hình today bằng các shorcut mình thích được hay kô,mình muốn đưa các ứng dụng hay dùng ra mà chẳng biết làm sao cả,ai biết xin chỉ giáo

kbuor_thong

Dự án JMLToday for I8000 của Contable tạm thời dừng lại một thời gian chưa biết đến khi nào tiếp tục.Không biết bao giờ mới được up SB31 của Bác SonBlack đây,hic:|
Sao bác Sơn hem mặn mòi với Sense nhỉ?

kdv2108

Active Member
Đúng đó bác Sơn,Contable chuyển sang Omnia7 rồi chắc sẽ không có JML 3.5 nữa,bác chuyển sang làm Sense 2.5 với ROM gốc JJ1 luôn.Thích ROM của bác vì là ROM Việt nên ổn định hơn

KhongAn

Chắc bác ấy sang Androi rồi. Mà ổ 16G/8G i8000 chết Samsung cứ đổ cho bác ấy

kdv2108

Active Member
Cũng buồn vì Winmo ngày càng ít đc quan tâm nhưng chưa thể bỏ đc vì có những ứng dụng chỉ trên Winmo mới có

Sonblack

Super V.I.P
Úi trời! Các bạn than quá! Gia đình Sonblack vừa có tang nên không thể làm ROM được, có hứng thú đâu nhưng máy thì vẫn còn. Và nhất là vẫn còn máu build rom nên cũng không lâu nữa đâu!
Hiện tại vẫn đang dùng nhiều em: X1i, Wave 8500, Wave 575, Omnia II và HD2 (chạy song hành WP7 và Android).

huyrua74

Xin chân thành chia buồn cùng gia đình bác Sơn nhé!
anh em vẫn chờ Rom của bác. Riêng tôi thấy Rom bác xài ổn định nhất.

Status
Không mở trả lời sau này.