• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13/07/2012]BlueOrange-Mix v1.0 [FAST - STABLE] [ICS][HWA]

thuyuae

Tư vấn chắc dính cái thứ 2 quá bác nhỉ, tự tìm hiểu thôi.
Đọc kĩ hướng dẫn sd trước khi dùng. Với tmobile. Bạn tự tìm hiểu nhé.

Tiêu pin và nóng hơn so với MYMiUi.
Em đã quay về WM 6.5 rồi dùng Rom không chính thống thấy pin hao và nóng lắm, chờ bản tốt nhất rồi tính.
Vừa up 1.1 xong. Sóng sánh có vẻ tốt hơn. Có bạn nói tiêu pin. Nhưng mình thấy máy đở nóng hơn mà.

Mình đang dùng 1.2 đi xa nội thành. Sóng tốt. Pin sáng ra 100%. Giờ 20h là 40 %. Có vào fb, mạng...máy đở nóng thật sự.

Chỉnh sửa cuối:
Mình đã cài bản 1.2 nhưng sao không có chế độ theme online nhỉ? Mình rất muốn chọn một thêm sáng một chút cho những hình ảnh tươi hơn và dễ nhìn hơn...
Như là theme chữ Trung Quốc có hình con đường đó
Mong a e chỉ giáo cho

quangeuro

Mình đã cài bản 1.2 nhưng sao không có chế độ theme online nhỉ? Mình rất muốn chọn một thêm sáng một chút cho những hình ảnh tươi hơn và dễ nhìn hơn...
Như là theme chữ Trung Quốc có hình con đường đó
Mong a e chỉ giáo cho

bạn có thể tìm theme trên Google play với từ khóa "ICS theme" hoặc " CM9 theme"

bugartiveron

cái radio mới cho EU tố thật công nhận pin trâu hơn. thank chủ thớt đã dich ra nha.

thanhsontdt

Cho em hỏi, camera bản này quay xong, mở ra nó cứ réo ù ù, có bác nào bị thế không nhỉ?

ezcom

Cái softkey hơi lớn, có ai biết cách chuyển về cỡ 28 dpi không vậy?

shunshe

Có ai bị jong mình ko nhỉ. Cài xog đến đoạn hiện ra chữ Android thì nó ko chạy nữa.@@.

huynhtv

Member
Lên google play kiếm mấy cái theme cho cm9 ấy, chúc vui.
làm ơn cho hỏi , làm sao để quay về hình nền như ban đầu ? mình thay hình nền khác nên giờ muốn quay lại mà không thấy đâu cả . Bản này cũng không có thời tiết nữa đúng không các bạn ?

Chỉnh sửa cuối:

tuandang18

cho mìh hỏi là:mìh dùng CMW v5.0, mìh wipe data&wipde cache xong, vào choose zip from sdcard, mìh chọn Recovery_170M.zip để flash thì nó thông báo là: Installation aborted, nghĩa là thế nào vậy bạn?

bth88888

Em cài vào máy báo flashing kernel , em khởi động lại thấy màn hình chạy khởi động suốt . Bác tư vấn dùm với ạ .Thank