• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[16.Aug.11][ROM]DHD NDT MIUI GINGER V8.1 Galaxy đa ngôn ngữ

thanhsontnvn

cái widget đồng hồ kia tên là j thế bác langthang

soc0la

vừa test bản V6.1 SE, chưa nhận xét dc j nhiều nhưng phải nói là hiệu hứng đẹp như đang dùng ios ;))

balinh_bs

vừa test bản V6.1 SE, chưa nhận xét dc j nhiều nhưng phải nói là hiệu hứng đẹp như đang dùng ios ;))

sao em down theme iphone trực tuyến trong phần chủ đề mà nó không đầy đủ như bác langthang nhỉ. khóa màn hình không có thanh trượt ngang giống iphone, phong cách tin nhắn cũng không giống. bác down ở đâu vậy bác

langthang262

sao em down theme iphone trực tuyến trong phần chủ đề mà nó không đầy đủ như bác langthang nhỉ. khóa màn hình không có thanh trượt ngang giống iphone, phong cách tin nhắn cũng không giống. bác down ở đâu vậy bác

Cài luôn bản của mình đi, sao phải download làm gì :D

thanhdol

Member
Sao em cài bản 6.1 của bác nó hiển thị icon thành 4 hàng 3 cột là sao ạ, em vào thay đổi hiển thị mãi mà không được như hình ví dụ của bác???
Thêm nữa khi em remove một ứng dụng nào đó, trên màn hình để lại khoảng trống thì làm thế nào để cho các ứng dụng khác tự động lấp đầy chỗ trống đó ạ?:-?:-?
Thank bác!

Chỉnh sửa cuối:

langthang262

Sao em cài bản 6.1 của bác nó hiển thị icon thành 4 hàng 3 cột là sao ạ, em vào thay đổi hiển thị mãi mà không được như hình ví dụ của bác???
Thêm nữa khi em remove một ứng dụng nào đó, trên màn hình để lại khoảng trống thì làm thế nào để cho các ứng dụng khác tự động lấp đầy chỗ trống đó ạ?:-?:-?
Thank bác!
Bạn kéo một ứng dụng nào đó cho xuống dưới là được mà
Còn có chỗ trống thì bạn phải sắp xếp bằng tay thôi :)

thanhdol

Member
Trình duyệt web em chạy mấy lần sau đó báo lỗi bác ạ, kéo theo mail, market cũng die theo, bác xem lại nhé

balinh_bs

Cài luôn bản của mình đi, sao phải download làm gì :D
à, em không để ý kỹ, em dùng bản 6.1 chứ không phải là 6.1se.hic.thanks bác đã cho anh em trải nghiệm 1 rom đẹp nữa nhé

Chỉnh sửa cuối: