• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[21-03-2010] PDAVIET - I8000 WM6.5 ROM (21896.5.0.91) - SB13

kenshin1101

bản này khá ổn định, gps bắt nhanh, chưa thấy có lỗi lầm gì khó chịu, wifi ko nhanh = JA5

Hadola

Bác Sonblack ah! em xài bản nảy thì chương trình Pushmail của Vịt tèo bị lỗi, kg sử dụng được. Nhờ Bác bỏ chút ít thời gian xem hộ em với, vì em rất cần nó. Cám ơn Bác nhiều!
Hơn nữa em thấy bản này vuốt kg mượt bằng bản SB12 Bác ah!
Chúc Bác luôn vui khỏe để ra lò những bản ROM I8k mới cho anh em thưởng thức.

Hadola

Nói tiếng Việt đi đại ca còn hong thì viết song ngữ nha! :))

Bác ấy giỏi Anh ngữ mà, cứ để bác ấy thoải mái đi.
Nhưng mà giỏi hơn ai thì chưa biết. :)) =))
Em thì cứ Tiếng Việt cho nó lành. Em là người Việt Nam mà. Em tự hào vì sử dụng tốt được Tiếng Việt.
Cám ơn bác Sonblack vì những đóng góp cho diễn đàn. =D>

huhuchuz

bác Sonblack ơi cho con hỏi, sao con hông gởi nhạc bằng bluetooth được. Bác chỉ với. Gởi hình ảnh thì được, nhạc thì không. Chắc ko phải tại rom mà tại con rùi. Chỉ với. Thax bác nhiều.

Sonblack

Super V.I.P
bác Sonblack ơi cho con hỏi, sao con hông gởi nhạc bằng bluetooth được. Bác chỉ với. Gởi hình ảnh thì được, nhạc thì không. Chắc ko phải tại rom mà tại con rùi. Chỉ với. Thax bác nhiều.

Việc sử dụng máy, bạn phải tự tìm hiểu lấy chứ! :D

bynight85

Nếu ở HN thì mang đến đây mình xem giúp cho ;;)

Sonblack

Super V.I.P
Mình cài file cable win7 vào rồi nhưng sao vào today ko thấy Themes WIN7 bác Sơn nhỉ ??

Cài xong nó sẽ yêu cầu Restart, bấm OK là xong! Còn nếu không thì set cho Today là Windows default! Chắc bạn không cho nó Reset bằng cách bấm Cancel khi được hỏi rồi! :)) Các bác sáng chế nhiều quá, chết Sonblack!

baongocmobile

Mình có reset rồi bác Sơn ạ..nhưng cũng không thấy mục win7 hoac Windows dèault trong Today bác ạ.

Lancez

Installation complete it will ask Restart, click OK's it! Latter is set to Windows default Today! Sure you do not reset it by pressing Cancel when asked then! :)) The doctor too many patents, died Sonblack!

whats happening? i dont understand vietnamese but i just saw "sonblack died"? :O

Last edited by a moderator:

jeeperxx

It got a bad icon on email, anyway to fix it? also it show that there is no mail but actually I have 6 new unread email in outlook.