• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800 v51.0.006]>>>>CFW 8 Omnia Style Homescreen by Anther

vipboy217

cho minh hỏi sao bản V2 mình mở patch c2z sao ko đc vậy,còn patch NoProfileSwitchNote sao ko hoạt động
Với lại sao Web mình mở là vô trực tiếp lun vậy?

0908727527

cho minh hỏi sao bản V2 mình mở patch c2z sao ko đc vậy,còn patch NoProfileSwitchNote sao ko hoạt động
Với lại sao Web mình mở là vô trực tiếp lun vậy?

NoProfileSwitchNot là chuyển Profile sang General, ... nó k báo là Activated profile: General gì đó thôi :D

thanhtamlx

_ Bạn thử chép file này vào c:\private\10202be9\persists\ rồi khởi động lại xem
_ Giờ bạn thử bật trình ghi âm lên trước, rồi gọi 1 ai đó. Trong lúc chờ người ta bắt máy, bạn chuyển ngược lại trình ghi âm cho nó ghi âm. Mình làm vậy và đã thành công. ;;)
Mình tắt âm thanh camera ở chế độ im lặng được rồi nhưng nó cũng tắt âm thanh ở chế độ bình thường luôn, không hiểu sao nữa?:-/ giúp mình với

Anther1991

Mình tắt âm thanh camera ở chế độ im lặng được rồi nhưng nó cũng tắt âm thanh ở chế độ bình thường luôn, không hiểu sao nữa?:-/ giúp mình với

Mình chỉ có mod đó là chép trực tiếp được bạn à.

@ All: khi nào có flashlite của N8 mình sẽ update tiếp

Chỉnh sửa cuối: