• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66 MIUI ROM NGÔN NGỮ VIỆT FULL_GINGER BREAD 2.3.4 Update 19/06/2011 v.16

phamthang83hn

Đang dùng bản 11/2 thấy nhanh hiệu ứng đẹp hơn bản 18/2, không biết bản 19/2 thế nào hả các bác, bác nào test thử chưa ạ

holezu

cho em hỏi sao em down solfware tren android market ko được bác ơi, nó down xong tự nhiên biến mất chứ ko tự setup,chi có thể cài phần mềm trên black market được thôi à

ancola66

Super V.I.P
cho em hỏi sao em down solfware tren android market ko được bác ơi, nó down xong tự nhiên biến mất chứ ko tự setup,chi có thể cài phần mềm trên black market được thôi à
Chắc là bạn đang dùng CW 3.0.0.5:-?

ancola66

Super V.I.P
đúng rồi bác em xai CW 3.0 đó có cách nào fix ko bác???

Phải cài lại CW 2.5.1.3 :p

Bác xem ở đâu mà biết đang dùng CW 3.0 vậy???

Thì vào Hboot/ Recovery sẽ thấy ngay ở dòng trên cùng là phiên bản CW (Trực quan nhất nếu là 2.5.1.3 thì các dòng chữ là mầu xanh còn nếu là CW 3.0.0.5 thì các dòng chữ là mầu cam):D

tubua

em mới up bản CW 3.0.0.6 down sof từ market và blackmarket xong đều tự setup

chineseboy78

bác ơi sao cho e hỏi e cài bản a66_MIUI_1.2.11_ENG_v2 (13/2/2011) lúc có người gọi đến hay gọi đi thì màng hình tắt luôn ko làm cách nào lên lại dc, nhưng người ta goi đén vẫn reo bình thường. e fải khởi động lại mới thấy lai nhưng có ai call thì lại bi lại như cũ

NguyenTu

Super V.I.P
bác ơi sao cho e hỏi e cài bản a66_MIUI_1.2.11_ENG_v2 (13/2/2011) lúc có người gọi đến hay gọi đi thì màng hình tắt luôn ko làm cách nào lên lại dc, nhưng người ta goi đén vẫn reo bình thường. e fải khởi động lại mới thấy lai nhưng có ai call thì lại bi lại như cũ

Up lên bản ngày 23/02 đi bạn!!!

phamthang83hn

Không biết máy thế nào, gọi đi bên kia nhấc máy mình không nghe thấy họ nói gì và ngược lại, toàn phải tắt đi gọi lại, bị mấy lần rồi. Em đang dùng bản 19.2, các mod xem hộ em xem lỗi này là bị từ đâu, thanks các bác

Chỉnh sửa cuối:

langthang262

Bác ancola66 sang DHD làm anh em HD2 hỏi suốt :), lúc nào rỗi rãi bác build 1 bản HD2 cho anh em dùng nhé

noname83

wen dùng MIUI mất rồi =D> tưởng bác a66 ko làm MIUI nữa

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
wen dùng MIUI mất rồi =D> tưởng bác a66 ko làm MIUI nữa

ROM phong cách MIUI thì luôn nhẹ nhàng, gọn, chạy ổn tuy nhiên cũng rất nhiều người ưa thích ROM có HTC SENSE (tron đó có mình) theo đúng truyền thống Ship ROM.
Tóm lại là ROM có thể cook theo bất kỳ phong cách nào, miễn là người sử dụng thấy hài lòng là được.