• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AGE OF EMPIRES GOLD EDITION V1.25

Status
Không mở trả lời sau này.

blackdoor

Manager
E mới dùng nên vẫn chưa hiểu lắm.Anh làm ơn hướng dẫn cho E được ko?

Bạn tải 3 tệp trên về rồi cài lần lượt thôi. Với tệp đuôi exe thì cài từ PC sau khi đã sync với PDA (nhớ chọn cài vào Storage Card) còn tệp CAB thì chép thẳng vào PDA rồi chạy nó.

spirit_22981

trò này mà chạy trực tiếp trên thẻ nhớ ko cần cài đặt thì tiện nhỉ, các mod giúp hộ tí.

trò này mà chạy trực tiếp trên thẻ nhớ ko cần cài đặt thì tiện nhỉ, các mod giúp hộ tí.

Các bạn chạy file exe, chọn thẻ nhớ mà cài, thực chất cũng chính là extract game ra thẻ nhớ thôi, không ảnh hưởng gì nhiều đến bộ nhớ trong cả. Chúc vui!

businessvn

Mình cài trên HP 6945 nhưng nó chỉ chay lên đến màn hình chính là tự thoát ra, trò này cần cấu hinh bao nhiêu thế các bác.

DeathStroke

Bác ơi , cho hỏi cái link download đầu tiên để là gì vậy ? Tui download về , setup + giải nén ra rồi mà sao chỉ có mấy cái file vậy , ko có chỗ để chơi!

Bác ơi , cho hỏi cái link download đầu tiên để là gì vậy ? Tui download về , setup + giải nén ra rồi mà sao chỉ có mấy cái file vậy , ko có chỗ để chơi!

File exe cài đặt nhé, máy tính bạn phải kết nối với PPC qua active sync, cài bình thường.

Hic! mình mới cài nhưng kô đăng kí đc! tìm mãi chả thấy, trên này kô đc đăng lên à! có bác nào gởi cho mình với! sdt: 0984822252

cho mình xin cái " ấy" với ^^! thank nhiều
email: toi_la_ai_1188@yahoo.com

bác nào có kkk kô? để lại số đt cho em, em xin cái ấy nào! thèm chơi quá

Bạn lục hòm thư nhé! Đã chuyển nội quy forum cho bạn đọc:
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=5
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=25311

nguyenkute

em muốn chơi lắm mà lại ko có mã đăng kí xin anh gửi mã đăng kí qua e-mail này:aloha.1401@yahoo.com

Status
Không mở trả lời sau này.