• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AGE OF EMPIRES GOLD EDITION V1.25

Status
Không mở trả lời sau này.
giup em voi bac : a[P]tx

Thắc mắc về code các bạn nhắn cho tác giả hoặc những thành viên VIP thường post bài. Không post yêu cầu trong đây nữa nhé! Các bài post yêu cầu xin code sẽ xóa trong thời gian tới.

ladata2006

Các bác ơi, trong hình mình thấy chỉ tính nguyên số quân tham chiến đã lên tới 60 ~ 70 quân rồi, còn trong Game mình chơi chỉ có tối đa 50 dân + quân thôi. Với cả bản đồ trong ảnh có vẻ rất rộng, hình ảnh cũng rất sắc nét. Như nào mà hay vậy các bác. :-?

Các bác cho hỏi cách bôi ruộng trong Game ntn? Mình toàn bị cháy ruộng hoài, bực lắm nhưng chẳng làm sao đc.
Cám ơn mọi người trước nha.

anhdeptrai76

cho mình xin key với
Van Thanh
thanks

cho mình KKK với
owner là: Stupid Dog
thanks ^^

huhu mãi ko dc cho KKK huhu

cám ơn bác , game hay lắm , mình vừa tải về , để cài thử !

cho mình KKK với
owner là: Stupid Dog
thanks ^^

Thắc mắc về code các bạn nhắn cho tác giả hoặc những thành viên VIP thường post bài. Không post yêu cầu trong đây nữa nhé! Các bài post yêu cầu xin code sẽ xóa trong thời gian tới.

giup em voi bac : a[P]tx

Đã pm cho 2 bạn nhé.
*Của các bạn nhé: XL04QU250LV5
:D
tiện thể cho mình hỏi có ai có cái save game nhiều quân vị trí đẹp như hình trên thì càng tốt cho mình xin với thanhs nhiều:D

Last edited by a moderator:

chaopac

các pác ơi cho e hỏi, cái bản cho PPC này nó kô cho xây các loại như lâu đài, cổng thành...tại e đã đến kỉ nguyên cuối và nâng cấp tất cả moị thứ nhưng lại kô thể xây đc lâu đài (castle) với cổng thành. thật vô lý tại vì wonders e còn xây đc mà, các pác có cách nào để xây nhữnh thứ đó kô, hay AOE này còn bản nào mới hơn kô.....

Thanhnguyen

Bản 25M so với 22.5M thế nào nhỉ? các bác cho ý kiến nhé! Em thấy bản 22.5M( 1.25) so với bản 6M ( 1.07) không khác nhau gì! Cài lên Exec vẫn vỡ hình các bác ạ!

anhtien_pro

Có file cab ko pác.Máy em hỏng cab USB nên ko cài được.Lúc trước em có file cab nhưng khi chạy nó đòi rigister,em chịu luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.