• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AGE OF EMPIRES GOLD EDITION V1.25

Status
Không mở trả lời sau này.

Cuongk30

Age of Empires Gold Edition v1.07

Hỗ trợ WM2003 trở lên.

Download:
1.Age of Empires Campaigns for Pocket PC_1.07
http://www.mediafire.com/?2zagtumsqtn

2.Age of Empires Gold Edition 1.07
http://www.mediafire.com/?7scwkmvje1p

3.Age of Empires Scenarios 1.07
http://www.mediafire.com/?pv9dzlor7av

Game này không chơi theo kiểu bàn phím dc rùi.. Tớ mới đổi con 02XDA Exec.. cài vô dt thì phải xoay màn hình .híc có cách nào chơi =bàn phím dc hok Hoàng Lân​

nhathuy

Nguyễn Hoàng Lân chuyên gia có kiểu đem con bỏ chợ , đã lập topic phải giúp đỡ mem đến cùng chứ ? Bao nhiêu người thắc mắc ko thèm trả lời , PM riêng cũng ko thèm Reply . Chả bù cho Box Symbian , Mod với V.I.P bên box Symbian nhiệt tình khác hẳn ông này

Bác Lân đã mấy tháng nay không onl rồi bạn ạ.

hanakats

ban nao co the cho minh lin dow trực tiếp trên điện thoại dc ko vậy mình bi mất cáp nối với máy tính rùi nên mình ko cài đc . mình cài trên thẻ nhớ lên ko chạy đc . Mình dùng con O2 mini , mong các bạn giúp đỡ nha mình rất thích game này , xin cảm ơn

Last edited by a moderator:

djtrungkien

ban nao co the cho minh lin dow trực tiếp trên điện thoại dc ko vậy mình bi mất cáp nối với máy tính rùi nên mình ko cài đc . mình cài trên thẻ nhớ lên ko chạy đc . Mình dùng con O2 mini , mong các bạn giúp đỡ nha mình rất thích game này , xin cảm ơn

Hiện chưa lấy được file CAB cài trên điện thoại! Nên bạn tải bằng ĐT thì cũng như không!

xuandung11a2

Well-Known Member
Lấy được file cab cài trên điện thoại đấy anh ạ.Chỉ cần cài AS 4.5 và chạy file exe là trong thư mục cài AS4.5 sẽ xuất hiện mấy file cab liền,chỉ cần chọn 1 file chính có dung lượng khoảng 10Mb là cài ok. May mà có file cab này vì cài AOE trên thẻ nhớ khi HR là không tài nào chơi kiểu Portable được trừ full backup.Tuy nhiên bác kia đòi download trên O2mini qua...GPRS thì...cũng được nhưng chỉ sợ TK không chịu được nhiệt.=))=)) Mà muốn download cũng không download được ý chứ.Muốn download phải thông qua Opera (Not Operamini),thế lại phải cài Opera,cài bằng cách tải qua GPRS hay chép vào thẻ nhớ?Ôi sao mà rắc rối thế.=))=))

Chỉnh sửa cuối:

hanakats

Mình cài opera rùi bạn cho mình link dc ko vậy?

ducthuan113

Active Member
Link có ở trên bài đó bạn, ngay trang đầu, dùng Opera vô Mediafire dễ lắm mà, chịu khó đợi tí nha bạn :D

xuandung11a2

Well-Known Member
AGE OF EMPIRES GOLD EDITION V1.25-
Bản cài đặt file cab tiện lợi

Dưới đây là những file cab cần thiết của AGE OF EMPIRES GOLD EDITION V1.25.Mình đã extract từ các file .exe để có được chúng.Các bạn không cần phải mất công chạy file exe trên PC nữa.Nếu muốn chơi chế độ bình thường (Random Map) thì chỉ cần download Age of Empires.PPCcab và làm theo hướng dẫn là được.

Chỉnh sửa cuối:

Tuong_duc_hong

chơi hay thật nhưng cài vào HD ko full màn hình được, buồn quá đi mất
:(:((

hanakats

của mình ful hết màn hình nhưng chơi ko đc như máy tính nhưng cũng thank
mình chơi đc rùi quá hay

thanhcong_to

Dũng check post #1 nha, file cab thứ 3 down về giải nén bị lỗi! down 5 lần rồi !

Leo88

Thank pdaviet, game rất hay, nhưng k hiểu sao e chỉ chơi được limit 50 quân thôi, chứ không như trên PC là 200, cái này là mặc định như vậy hay có cách chỉnh nào không hả các bác???

Status
Không mở trả lời sau này.