• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AGE OF EMPIRES GOLD EDITION V1.25

Status
Không mở trả lời sau này.

xuandung11a2

Well-Known Member
Thank pdaviet, game rất hay, nhưng k hiểu sao e chỉ chơi được limit 50 quân thôi, chứ không như trên PC là 200, cái này là mặc định như vậy hay có cách chỉnh nào không hả các bác???

Không có cách nào chỉnh đâu bro à.

leyen253

em kết game này quá ở lớp vẫn hay chơi anh nào có ít "thuốc chuột..." đó gửi cho em xin với nhé e dùng bản v1.25 thanks các bác nhiều...! gửi qua điện thoại cho em nhé 0982531987

Chỉnh sửa cuối:

xuandung11a2

Well-Known Member
em kết game này quá ở lớp vẫn hay chơi anh nào có ít "thuốc chuột..." đó gửi cho em xin với nhé e dùng bản v1.25 thanks các bác nhiều...! gửi qua điện thoại cho em nhé 0982531987
Lần sau đừng xin "thuốc" công khai như thế này nhé,hãy sử dụng chức năng pm .Đó là quy định của diễn đàn.
Bạn chịu khó quay trở lại đọc vài trang là sẽ tìm thấy kết quả nhanh chóng thôi.Cụ thể hãy xem ở đây:http://www.pdaviet.net/showthread.php?23919-AGE-OF-EMPIRES-GOLD-EDITION-V1-25&p=1057913#post1057913 (hướng dẫn trong file download đầu tiên)

tuancuongvn

Nguyễn Hoàng Lân ơi. Link thứ 3 của Cậu tải về, khi giải nén ra no toan báo lỗi thôi ah..........................
Cậu xem lại nhé:(

anhthanh19

bạn ơi cho mình hỏi cách cài game này trên thẻ nhớ kiểu gì thế, mình chỉ cài được trên bộ nhớ máy, game chơi hay bạn chỉ cho mình thêm cách nhớ ruộng của game nữa

ducthuan113

Active Member
bạn ơi cho mình hỏi cách cài game này trên thẻ nhớ kiểu gì thế, mình chỉ cài được trên bộ nhớ máy, game chơi hay bạn chỉ cho mình thêm cách nhớ ruộng của game nữa

Cài trên thẻ vẫn chơi bình thường, mà " nhớ ruộng " là gì vậy bạn ... mới nghe lần đầu à ........... nếu bạn nói là savegame thì vào menu , chọn save game rùi đặt tên nhấp ok là save.

anhthanh19

khi cài đặt mình chọn cài trên thẻ nhớ thì nó ko cho cài, bạn xem hướng dẫn mình cách cài với, mình cũng ko biết cách định dạng lại thẻ nhớ bạn chỉ mình luôn, còn khi chơi game nhớ ruộng nghĩa là nhớ các ruộng vào với nhau như trên PC để đỡ bị cháy ruộng đấy

ducthuan113

Active Member
khi cài đặt mình chọn cài trên thẻ nhớ thì nó ko cho cài, bạn xem hướng dẫn mình cách cài với, mình cũng ko biết cách định dạng lại thẻ nhớ bạn chỉ mình luôn, còn khi chơi game nhớ ruộng nghĩa là nhớ các ruộng vào với nhau như trên PC để đỡ bị cháy ruộng đấy

Mình down về chọn cài trên thẻ thì nó cho bình thường. Định dạng lại thẻ thì nối thẻ với PC rồi format là xong . Đây là bản cho PPC nên khá rút gọn, thiếu nhiều thứ nên ruộng dùng 1 lần là hết, phải làm nữa ..... đang mong bản AOE II cho PPC nhưng sợ không có :|

trungkhiem86

chơi trên hd mini khó điều khiển quân quá.trò này chắc chơi bằng cảm ứng điện trở dễ hơn điện dung.

Status
Không mở trả lời sau này.