• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Dragon Red 2012 by Dragon459 - Theme tết năm 2012!

YinYang

Active Member
>:). Em không đoán vì em donate cho a Dragon. Cách chuyển thế nào đây a???

Luu_Tan_Vu

a thấy bug trên cái theme rồi. Theme đó bị lỗi ngay cái phím giữa ở menu khi xoay ngang trong homescreen và menu vì nó k dành cho máy có widget. Có thể fix bug đó

duylinh27884

Moderator
mình hơi thắc mắc tí,hình demo bài 1,hình sreenshot của bác rồng lúc trước,rồi hình sreenshot của bác Ntv hình nền điều khác nhau vậy cái theme nào là cái dùng để treo thưởng và pre cho ae vậy bác rồng?:-?

Ntv_79

mình hơi thắc mắc tí,hình demo bài 1,hình sreenshot của bác rồng lúc trước,rồi hình sreenshot của bác Ntv hình nền điều khác nhau vậy cái theme nào là cái dùng để treo thưởng và pre cho ae vậy bác rồng?:-?
Có giải nhất nhì ba bốn... mà. Theo thời gian các bạn dự đoán!:D

Dragon459

Manager
chung bộ icon mà bác, đó ms là điều quan trọng.
cái đó làm nên tên gọi anna dragon mà.^^ + theme red thì em gọi nó là anna dragon red thôi.^^ :p
như đã nói ở những bài trước thì chắc mọi người đều đoán được là bộ anna dragonred này chính là bộ cuối cùng.còn cái hình hôm qua thực tế là em lấy lại từ bên shows screenshots.
hôm qua làm nhanh để đi túy lúy mà bác.chiều nay ms ngồi chụp lại hình và thay lại.:D

dathat

Member
Mình củng muốn có luôn hôm nay. Theo mình củng đóan coi thử:
dự đoán 1:con rồng,
dự đoán 2:rồng con,
dự đoán 3:rồng vàng.

Last edited by a moderator:

thanhlsnd

hix.bác rồng cho xương khó nhai quá.ae pda hóc hết cả rồi.cho câu hỏi mà k có đề bài th khó nhai rồi.theo m đoán lá premium

luv_mit

Member
dự đoán 1: rồngviệt
dự đoán 2: number1
dự đoán 3: dragonA
dự đoán 4: dragon1
dự đoán 5: dragonP
dự đoán 6: Pdragon
dự đoán 7: ???????

0902123007

em cũng xin dự đoán là 1:???????
2:Gdragon
3: PDAVIET
4:premium
5: 400icon
6: Rdragon
có ý kiến về cái hình nền of theme có thể cho hình con rồng vàng or đỏ hay là 2012 đc hok chủ thớt :D

wangsang1104

có ý kiến về cái hình nền of theme có thể cho hình con rồng vàng or đỏ hay là 2012 đc hok chủ thớt :D
đồng ý vs ông này nên để cái hình nền là rồng vàng hay 2012

Dragon459

Manager

đồng ý vs ông này nên để cái hình nền là rồng vàng hay 2012

Mình muốn để màu đỏ đơn thuần là vì không muốn icon bị chìm trong hình nền.
Chứ nếu muốn thay thì cũng chỉ 10s là xong.nếu như có sẵn hình để thay. :p

ace_hp7

Active Member
nếu là nền vàng thì hình rồng trên icon nó bị chìm ngay ,dụ ý của Rồng là theme nền đỏ là chúc cho ae PDA việt đc may mắn trong năm mới đấy :D

anhphu18

những con rồng này mà được mod trên icon glossy thì tuyệt biết mấy, mấy con mặc định của nokia màu hơi tối, ko đc sáng và trẻ trung lắm, hix

ganang1234

hình như mấy icon thư mục không được màu mè bằng ảnh a up lần trước! E thik mấy cái mầu mè đó hơn:D
p/s: ngoài lề tý,cái app hiện mưa phùn là cái app j ấy nhỉ,ai có cho mình xin cái\-/

khactoan83

Dự đoán 1: Icon2012 ~X( nhiều người đoán quá thôi thì chọn đại cái này vậy

firedragon510

hình như mấy icon thư mục không được màu mè bằng ảnh a up lần trước! E thik mấy cái mầu mè đó hơn:D
p/s: ngoài lề tý,cái app hiện mưa phùn là cái app j ấy nhỉ,ai có cho mình xin cái\-/

SPB Weather thì phải :), search trong 4rum nhé ;)

Dragon459

Manager
Vào đúng 10h hôm nay thì mình bắt đầu công bố các danh sách trúng giải.
Mình thiết nghĩ 1 số bạn đều đã nhận được theme có bộ icon này của mình từ bác NTV rồi nên chắc hẳn đều k còn mấy mặn mà với bộ theme này nữa.
Tuy nhiên bạn nào vẫn còn chút thích thú thì tiếp tục theo dõi topic.
Bản thân mình thì hơi thất vọng đôi chút.