• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Dragon Red 2012 by Dragon459 - Theme tết năm 2012!

cuquay188

Sao bjờ vẫn chưa có themes nhể

Theo mình:
dự đoán new year
năm rồng
con rồng

Last edited by a moderator:

Ntv_79

Bí mật đã được giải đáp. Các dấu hỏi đã hiện ra đáp án! Rất bất ngờ vì hầu như mọi người đều không đoán được! Mong Drongon nghĩ lại để không phụ lòng mọi người đã tham gia cổ vũ topic này từ đầu đến giờ phút này! CHÚC MỌI NGƯỜI VUI VẺ ĐÓN TẾT và một năm mới với nhiều điều thú vị!!!

saccerwin

Bí mật đã được giải đáp. Các dấu hỏi đã hiện ra đáp án! Rất bất ngờ vì hầu như mọi người đều không đoán được! Mong Drongon nghĩ lại để không phụ lòng mọi người đã tham gia cổ vũ topic này từ đầu đến giờ phút này! CHÚC MỌI NGƯỜI VUI VẺ ĐÓN TẾT và một năm mới với nhiều điều thú vị!!!
với lại do bác dragon chơi chữ quá...đa số anh em đều dùng app free(ai ngờ lại là its free)...chúc bác ntv_79 năm mới vui vẻ lun...
bác lớn thế này rồi chắc năm này mình chúc bác tiền sạch túi vì(lì xì cho mấy em nhỏ mà)

Ntv_79

với lại do bác dragon chơi chữ quá...đa số anh em đều dùng app free(ai ngờ lại là its free)...chúc bác ntv_79 năm mới vui vẻ lun...
bác lớn thế này rồi chắc năm này mình chúc bác tiền sạch túi vì(lì xì cho mấy em nhỏ mà)

Không đoán tiếng Anh nhưng cũng chẳng thấy ai đoán tiếng Việt: MIỄNPHÍ - đó cũng là một đáp án đúng!=D>

yamaha1992

Năm mới sắp đến rồi mọi người cùng vui vẻ đón năm mới nhé. Em chúc mọi người trong Gia Đình PDAVIEt năm mới vui vẻ hạnh phúc cả năm, cùng nhau góp nhiều ý kiến hay cho PDAVET.

anhphu18

năm mới tết đến hy vọng mọi ngưòi giữ hòa khí để đón cái tết vui vẻ, đừng vi mấy con troll mà làm mất hòa khí của anh em, hy vọng dragon suy nghĩ lại. thân ái và quyết thắng :D

thanchetdepchaj2

mình xem topic này từ hôm đầu tiên được đăng nhưng hôm nay là lần đầu tiên cm.theme màu đỏ không phải gu của mình nhưng không vì thế mà mình thở ơ hay không quan tâm gì cả.không cm không có nghĩa là không coi.mình vẫn xem đều đều và rất cảm ơn công sức các bác bỏ ra vì anh em.thân

saccerwin

bác rồng ơi 10h rồi công bố giải thưởng đi bác..giải nhất nhì ba như thế nào đây....

saccerwin

bác rồng ơi là bác rồng .......giờ vẫn còn ngủ nướng ah.....dậy đi...........
anh em đang đợi hàng hot của bác từ chiều tới giờ nè.....
cuối cùng đợi miết mà vẫn không thấy bác xuất hiện thôi đi ngủ đây....
ngày mai đợi chờ tiếp vậy

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Đã fix bài,share link trên #1.mọi người quan tâm vui lòng xem trên #1.
1 lần nữa chúc anh em ăn tết vui vẻ an toàn

Đã gửi link Anna Phoenix cho mem may mắn.Vui lòng download trước 12h trưa nay.

Chỉnh sửa cuối: