• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Dragon Red 2012 by Dragon459 - Theme tết năm 2012!

babicool

theme này chắc phải khủng,em online bằng đt nên không down được rùi,mong nó nhẹ nhẹ xíu,thanks

Dragon459

Manager
Topic này mình xin phép xóa vì nó thực sự không còn gì để vương vấn cả.
mình sẽ xin phép BQT và xóa nó khi được chấp nhận

Luu_Tan_Vu

Topic này mình xin phép xóa vì nó thực sự không còn gì để vương vấn cả.
mình sẽ xin phép BQT và xóa nó khi được chấp nhận

lock thôi bạn, xoá làm gi. lúc đầu cái thêm n8 mình mất mấy ngày fix và sửa icon mà người ta lấy lên up có nói mình tiếng nào đâu

Dragon459

Manager
lock thôi bạn, xoá làm gi. lúc đầu cái thêm n8 mình mất mấy ngày fix và sửa icon mà người ta lấy lên up có nói mình tiếng nào đâu
Đây k phải là vấn đề về việc lấy hay k.cơ bản thì bộ icon anna dragon thì mình đều đã edit và chuyển qua cho bác NTV.
Vấn đề nằm ở chữ thời gian
Chính điều đó mới là vấn đề làm mình buồn

Luu_Tan_Vu

Đây k phải là vấn đề về việc lấy hay k.cơ bản thì bộ icon anna dragon thì mình đều đã edit và chuyển qua cho bác NTV.
Vấn đề nằm ở chữ thời gian

mình biết mà, nhưng giờ có nói gì thì cũng xong rồi

Dragon459

Manager
Chính vì thế nên mình mới muốn xóa Topic này.
Thực sự cả đêm hôm qua off để fix toàn bộ icon bị lỗi. sáng nay dậy sớm để vào cm cái bài ở #79 kia.nhưng lúc quay ra thì thực sự ngỡ ngàng.

0902123007

tết thì phải vui lên chứ bạn thôi thì những gì năm cũ cho qua đón năm mới đến vương vấn chi năm cũ cho mệt:D
topic này của bạn mình thấy hay đó chứ đến hẹn rồi bạn giải thik cái ??????? của bạn nó có y' nghĩa gì cho pa kon chu nhỉ :-?
năm mới sắp đến oy chúc ACE PDA năm mới nhiều niềm vui nhiều may mắn và nhiều nhiều điều tốt đẹp nha :D

Dragon459

Manager
tết thì phải vui lên chứ bạn thôi thì những gì năm cũ cho qua đón năm mới đến vương vấn chi năm cũ cho mệt:D
topic này của bạn mình thấy hay đó chứ đến hẹn rồi bạn giải thik cái ??????? của bạn nó có y' nghĩa gì cho pa kon chu nhỉ :-?
năm mới sắp đến oy chúc ACE PDA năm mới nhiều niềm vui nhiều may mắn và nhiều nhiều điều tốt đẹp nha :D
đó.câu trả lời đã có trên ảnh rồi đó.nhưng bây giờ thì nó đâu có ý nghĩa gì

thanhluan_phuyen

Dù sao thì cũng thank rất nhiều tới Dragon mà, bạn đã có công rất lớn trong theme nay, chúc bạn năm mới sức khoẻ nha.

0902123007

đó.câu trả lời đã có trên ảnh rồi đó.nhưng bây giờ thì nó đâu có ý nghĩa gì
uh nãy mình bị lagg hok thấy :D câu trả lời hay , độc , bất ngờ thiệt hihi:D
sao lại hok có y' nghĩa gì hả bạn y' nghĩa hok phải là từ câu hỏi câu trả lời hay gì gì khác mà y' nghĩa ở những cmt tham gia của mọi người
thế là đủ đâu phải ai cũng phàn nàn hay nói xấu hiểu sai mục đích của bạn đâu vẫn có những người bạn tốt ủng hộ bạn mà :D
P/S:Mong mọi người tôn trọng công sức của những người đã làm ra những sản phẩm tâm huyết tốt cho chúng ta sử dụng để những người có tâm huyết với PDA tạo ra đc những SP tốt hơn nữa góp phần phát triển diễn đàn PDA ngày một tốt hơn :D thank

Một theme đẹp, một theme đầy công sức bỏ ra.
thui mọi chuyện đã xảy ra, hãy bỏ nó vào năm củ đi
Chúc mọi người có 1 năm mới đấy an lành và hạnh phúc
Dragon hãy vui lên nhé!

YinYang

Active Member
Gì thì gì chứ em vẫn ủng hộ a Dra vì từ trước đến nay những sp? qua tay a dra đều đc ae ủng hộ hết mình. Uy tín đc tạo dựng là thực sự chứ k phải là giả tạo\-/
Dự đoán 1: PDAVIET
Dự đoán 2: NewYear
.........

ganang1234

a Rồng ơi đừng buồn,dù sao đi nữa mọi nguời vẫn bik đây là thành quả sáng tạo và làm việc miệt mài của a và có sự giúp đỡ của 1 số Bro nữa, để cho ae có 1 theme chơi tết độc đáo và lạ mắt,mong a đừng để ý tới 1 số lời nói vô văn hoá đó! Nhờ có a và các Mod khác mà ae trong box v5 mới cảm thấy được an ủi và không bị bỏ rơi! Mong a tiếp tục gắn bó với ae,sang năm mới cho ra nhiều sản phẩm Độc và lạ nữa,hjhj!!! Mong 10h tối nay ae sẽ có 1 bản theme Final độc đáo do chính tác giả share\-/=D>=D>=D>

Dragon459

Manager
Rất cảm ơn mọi người.tuy nhiên giờ thì có lẽ là muộn rồi.mình sẽ del topic này vì tất cả file fix và icon cùng bộ menu anna phoenix mà mình định demo tiếp theo mình đều đã del hết vào sáng nay

saccerwin

ặc câu trả lời của bác độc quá...chắc không có ai trả lời trúng rồi...thôi đừng buồn. nha...

lời chúc cho bác rồng năm mới nè::p
chúc bác rồng sức khỏe nhiều. Bạc tiền rủng rỉnh thoải mái tiêu. Gia đình hạnh phúc bè bạn quý. Thanh thản vui chơi mọi buổi chiều.

sangbenh

Rất cảm ơn mọi người.tuy nhiên giờ thì có lẽ là muộn rồi.mình sẽ del topic này vì tất cả file fix và icon cùng bộ menu anna phoenix mà mình định demo tiếp theo mình đều đã del hết vào sáng nay

lại tọi cho anh em nữa ruj.ko co cơ hội thưởng thức vip theme:((

realman225

èo có project gì thì đưa lên cho mọi người cùng góp 1 tay chứ cộng đồng s60v5 này đã ít rồi thì phải đoàn kết hơn chứ.tết đến rồi bỏ qua hết đi rồng ah