• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[App] zMooth - thay thế hoàn hảo cho hard key of HD2

nnq_mm

Đã từng dùng Button Savior nhưng chưa bao giờ ưng ý, còn Zmooth thì chim ưng ngay lần đầu sử dụng (không vướng víu, nhẹ, mượt)

Cảm ơn chủ thớt vì 1 phần mềm đơn giản mà hữu dụng =D>
Y chang luôn

lungtung

Thì giống bản chủ topic đưa ở trên mà bạn. Bạn ấy dấu ở cái mặt cười ấy

daoduyngoc

Thì giống bản chủ topic đưa ở trên mà bạn. Bạn ấy dấu ở cái mặt cười ấy
trời mình nhanh nhẩu đoảng rồi.tại mình sướng quá vì có bản pro mà

Chỉnh sửa cuối:

daoduyngoc

:)) công nhận bạn pro dùng sướng hơn thật, không biết nó có cái tiến gì nữa sau bản này không nhỉ
công nhạn là sướng thật.bản lite khi về home hơi khó nhỉ và ko screen off được nữa.bản sau mà có mở hd2 bằng cảm biến nữa thì khỏi phai bàn luôn ấy chứ.cũng mong là có thêm hiệu ứng nữa {vd ; khi back thì có pháo hoa,khi về home thì có ngừoi đẹp hiện lên,menu thì có WELLCOME,lock thì......hì hì
tinh thần chia sẻ là chính mà

Chỉnh sửa cuối:

namy2k

Sao mình không Back và Menu được ta? Chỉ dùng Home và Lock Screen được thôi

Chỉnh sửa cuối:

concuarangme

chỉ cần kéo sang trái là BACK và kéo sang phải là vào MENU, if không được thì bạn nên restart lại 1 lần

lungtung

công nhạn là sướng thật.bản lite khi về home hơi khó nhỉ và ko screen off được nữa.bản sau mà có mở hd2 bằng cảm biến nữa thì khỏi phai bàn luôn ấy chứ.cũng mong là có thêm hiệu ứng nữa {vd ; khi back thì có pháo hoa,khi về home thì có ngừoi đẹp hiện lên,menu thì có WELLCOME,lock thì......hì hì
tinh thần chia sẻ là chính mà
Ý mình cải tiến là thêm vào như tìm kiếm... các chức năng khác chứ thêm hiệu ứng vào thì bỏ đi luôn, cứ làm sao nhanh và nhậy là được

odonnell

Ý mình cải tiến là thêm vào như tìm kiếm... các chức năng khác chứ thêm hiệu ứng vào thì bỏ đi luôn, cứ làm sao nhanh và nhậy là được

Em cũng hoàn toàn đồng ý với bác. Hy vọng sau này có thêm chức năng add application vào = thay hardkey+ application launcher. Lúc ấy thì thích phải biết :p. Cảm nhận riêng là bản "sướng" xài thích hơn lite nhiều phải ko các bác? Em chỉnh chiều rộng 16 + chiều cao 40 thấy hợp lý lắm. Ít đụng vào các thành phần khác lại nhạy nữa.

Chỉnh sửa cuối: