• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM EXEC WM6.5 CE OS 21500 BUILD 21500 BY KHOA HA

minh_prime

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi discover712
Lỗi settings Sounds & ... :

Không cài được Ring and Vibrate ????????????????

đúng vậy hiện tại tớ vẫn đang tìm cách sửa lỗi này hy vọng sẽ sớm sửa được lỗi.

Khoa Ha đã sửa được lỗi này chưa vây? Mình rất muốn up rom nhưng vì lỗi này mà minh chưa up, mong bạn sửa lỗi này sớm nhe', lỗi này tuy nhỏ nhưng wan trọng lắm đó. Thank K&H

Khoa_ha

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi discover712
Lỗi settings Sounds & ... :

Không cài được Ring and Vibrate ????????????????

đúng vậy hiện tại tớ vẫn đang tìm cách sửa lỗi này hy vọng sẽ sớm sửa được lỗi.

Khoa Ha đã sửa được lỗi này chưa vây? Mình rất muốn up rom nhưng vì lỗi này mà minh chưa up, mong bạn sửa lỗi này sớm nhe', lỗi này tuy nhỏ nhưng wan trọng lắm đó. Thank K&H[/QUOTE
Hiện tại mình vẫn chưa sửa được và minh fnghix lỗi này có thể bỏ qua được. Nhưng vẫn cố gắng tìm cách sửa. Mình nghĩ bạn nên dùng WM6.1 cho ổn định cong WM6.5 không lỗi này thì cũng sẽ có lỗi khác tư tưởng muốn có 1 bản ROM ổn định ngay để dùng thì bạn chờ thêm 1 time nữa nhé

minh_prime

tại vi mình muốn vừa có chuông vừa rung khi ở ngoài đường. Mình ghét Samsung chính vì cái này, rung thi ko chuông, còn chuông thì ko rung. Mong bạn có bản rom hoàn chỉnh cho ae vọc. Cảm ơn KH đã bỏ công để cook rom cho ae.:D

miror1102

sau khi xài 3 ngày phát hiện bất tiện sau,dù rằng bản này rất mượt ko còn gì phải chê,hi
- ở tin nhắn sms không thể bôi đen nhiều kí tự,chỉ cho xóa lần lượt 1 kí tự thôi?
-ở ngoài today, titanium có phần window media, hoặc vô trực tiếp window media thì khi mở bất kì 1 bài hát nào thì window media cũng chỉ chaỵ được 20 giây đầu tiên, rồi chuyển sang bài khác lại chạy đc 20 giây lại chuyển tiếp.nói chung window media không thể nghe hết bài được. còn coreplayer thì chạy bình thường.

không biết 2 lỗi trên có ai bị không?nếu có mong anh khoa_hà fix lỗi này cho bản sau nhé

miror1102

sau khi xài 3 ngày phát hiện bất tiện sau,dù rằng bản này rất mượt ko còn gì phải chê,hi
- ở tin nhắn sms không thể bôi đen nhiều kí tự,chỉ cho xóa lần lượt 1 kí tự thôi?
-ở ngoài today, titanium có phần window media, hoặc vô trực tiếp window media thì khi mở bất kì 1 bài hát nào thì window media cũng chỉ chaỵ được 20 giây đầu tiên, rồi chuyển sang bài khác lại chạy đc 20 giây lại chuyển tiếp.nói chung window media không thể nghe hết bài được. còn coreplayer thì chạy bình thường.

không biết 2 lỗi trên có ai bị không?nếu có mong anh khoa_hà fix lỗi này cho bản sau nhé

Khoa_ha

việc bôi đen là do WM6.5 nó thế
mình nghe bằng Windows media không hề thấy có chuyện đó

discover712

Mình không bị trường hợp như bạn , bạn thử lại lần nữa xem , hay thay bằng bài khác nếu không được up lại room nếu không được nữa thì :-?

miror1102

help htc album ,lúc đầu mình mới cài win thì khi xem nó tự chuyển màn hình nằm ngang,sao bây giờ nó không tự chuyển nằm ngang nữa,mà nó nằm dọc. ai có cách nào chỉnh cho nó tự động mỗi khi xem hình nó lại nằm ngang không?khi tắt htc album nó tự chuyển nằm dọc lại.mình tìm hoài chỗ chỉnh mà ko ra.

Chỉnh sửa cuối:

Khoa_ha

help htc album ,lúc đầu mình mới cài win thì khi xem nó tự chuyển màn hình nằm ngang,sao bây giờ nó không tự chuyển nằm ngang nữa,mà nó nằm dọc. ai có cách nào chỉnh cho nó tự động mỗi khi xem hình nó lại nằm ngang không?khi tắt htc album nó tự chuyển nằm dọc lại.mình tìm hoài chỗ chỉnh mà ko ra.

Đơn giản lắm bạn thích xoay thành ngang thì vuốt lên ảnh 1 vòng 180 độ là được và ngược lại cũng thế bạn cứ lấy tay vuốt là được

miror1102

Đơn giản lắm bạn thích xoay thành ngang thì vuốt lên ảnh 1 vòng 180 độ là được và ngược lại cũng thế bạn cứ lấy tay vuốt là được
hi, ý em là làm sao để menu setting nhu là chọn link ảnh,hay là options chọn:slide show,redo,properties,...nó nằm ngang(ở bên hông) chứ ko nằm dọc(ngay trên bàn phím cứng),và chuyển hình thì gạt từ đầu xuống đít điện thoại chứ ko phải như bây giờ gạt 2 bên hồng đt để lên xuống.

discover712

Bản rom chạy mượt mà và đẹp , nhưng còn 1 số lỗi nhỏ chưa khắc phục , rất mong bạn KH hay thành viên trong BQT sớm cho ra mắt bản Rom hoàn thiện nhất .

miror1102

ủa, sao em nhận blutoooth đc mà em gửi thì nó search ko ra điện thoại khác nhỉ?có nghĩa nó ko gửi đc. xin pac khoa_ha chỉ giúp, do win hay do setting vậy?

Khoa_ha

ủa, sao em nhận blutoooth đc mà em gửi thì nó search ko ra điện thoại khác nhỉ?có nghĩa nó ko gửi đc. xin pac khoa_ha chỉ giúp, do win hay do setting vậy?

Bạn cần kiểm tea xem chắc chắn ở máy nhận đã để chế độ cho các máy khác tìm thấy chưa. Bluetooth về gửi và nhận file không hề bị lỗi mà

thaihahvnh

Khoa Ha ơi cho mình hỏi một chút: Mình dùng XDA EXEC thì có thể down bản room ở đâu được? Cảm ơn bạn nhiều!

babyheo

bac ha ơi,sao link ko vào dc?? bác xem lại link jum e!! máu wa,đẹp wa!!
cho hỏi là update như thế nào vậy?? hơi gà xiu,có phải chạy file exe như lúc up rom 5.0 => 6.1 ko? rồi waitng...?