• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM ROM WM6.1 CE OS 5.2.19213 Build 19213 by Khoa_ha

thanhcakt

thank you bạn trước

không biết thế nào up thử đâu có ảnh hưởng ai đâu phải không bạn không đc thì lại quay lại trang thái rom cũ
thank ban nhiều

ecoli

Sao mình uprom không được. Vừa mới chạy file .exe thì báo lỗi tạo file C:\windows\temp... sau đó chương trình dừng lại không tiếp tục được nữa. Sao kỳ quá!

johnson9931

I'd fixed all problem in new ROM CE OS 5.2.19214 build 19214. Today i'll upload.

THS man! i do like your rom vẻy much, beautiful icons, high speed and work steadily!the monent i saw your 19213 rom,i told myself that this is the rom i have been looking for so many days! but after flashing this rom, i found my device can't synchronize with PC by cativesync4.5, and GPRS didn't work!(why?god knows!)
but your 19214 ROM works perfectly on my atom!THS for your wonderful ROM and your great works!