• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Python Libs Full cho V2

saodoingoi142

Moderator
Ko nên Down Link này khi Online trên Mobile!!!

Posted via Mobile Deviceen cung z anhtam ơj sửa link gjúp với

Bạn ơi!Link này của anhtamhcm hiện tại rất là tốt,chẳng qua với Link này làm đến 2 --> 3 thao tác trên PC nên dĩ nhiên là khi Online trên Mobile là ko thể Down dc rồi...!!!Mà buộc bạn phải Down trên PC mà thôi,xin lỗi mình mạn phép nói thẳng...!!!!:-?:-??;;)

jimmyvn88

Bạn ơi!Link này của anhtamhcm hiện tại rất là tốt,chẳng qua với Link này làm đến 2 --> 3 thao tác trên PC nên dĩ nhiên là khi Online trên Mobile là ko thể Down dc rồi...!!!Mà buộc bạn phải Down trên PC mà thôi,xin lỗi mình mạn phép nói thẳng...!!!!:-?:-??;;)
Trên đt down ok chỉ tội mất tg thui

saodoingoi142

Moderator
Chà!Thêm công đoạn này nữa ư???

Vậy bạn nên tìm tất cả bộ Python 1.45 cho v2 bung ra rồi lấy file graphics.py trong thư mục Libs để thay thế vào. >> Khi nào chạy OK là xong thôi

Chà!Thêm công đoạn này nữa ư bạn anhtamhcm!???Mình có lẽ đang bị tẩu hỏa nhập ma vì Bộ Libs và các pm ứng dụng này rồi nên ko biết bắt đầu từ đâu cả!
Qua nhiều cách bày vẻ của mọi người giờ tôi biết phải làm gì trước, làm gì sau đây hả trời...!!!!Khổ ghê!!!Ko biết trên D.Đàn này có ai gặp trường hợp có 1 không 2, "độc cô cửu kiếm" như tôi ko vây???Cài dc cái trọ này thì tôi chắc thành người điên mất thôi..!!hừ...!!!X-:)-?:-/:-??:(:)(:)((

langtu13493

co1 gì đâu bạn tại thường mình dung mobile doen vẫn được nhưng giờ thì ko tìm thấy sevÀ nên nói thế thôi.hix đành dùng pc dçn vê2 vậy:p

caohix

ban co the cho minh may link cai dat python dc ko minh cai hoai ma ko dc .minh sai N70 doa .cam on truoc nha

Làm ơn gõ tiếng Việt nhé!

Last edited by a moderator:

Mr_Sulla

To caohix: đã có nhắc nhở tiếng việt phải có dấu dành cho bạn rùi đó :)
Posted via Mobile Device

caohix

hi mình biết rùi xin lỗi các bạn nha vậy có ai chi cách cài dùm mình ko vậy

TruBic

Well-Known Member
Chà!Thêm công đoạn này nữa ư bạn anhtamhcm!???Mình có lẽ đang bị tẩu hỏa nhập ma vì Bộ Libs và các pm ứng dụng này rồi nên ko biết bắt đầu từ đâu cả!
Qua nhiều cách bày vẻ của mọi người giờ tôi biết phải làm gì trước, làm gì sau đây hả trời...!!!!Khổ ghê!!!Ko biết trên D.Đàn này có ai gặp trường hợp có 1 không 2, "độc cô cửu kiếm" như tôi ko vây???Cài dc cái trọ này thì tôi chắc thành người điên mất thôi..!!hừ...!!!X-:)-?:-/:-??:(:)(:)((
Posted via Mobile Devicetheo trubic thấy bạn ăn nói hơi quá. Mọi người đã giúp bạn nhiệt tình như thế mà bạn làm không được thì thôi bạn đừng tìm hiểu PM này nưã kẻo bạn bị điên như lời bạn nói đó. Đừng có nóng giận ở đây nhé. Trubic nói thế tuỳ bạn nghĩ.

Mr_Sulla

hi mình biết rùi xin lỗi các bạn nha vậy có ai chi cách cài dùm mình ko vậy
bạn tìm mấy bài post bởi anhtamhcm và thangnd... đó, mấy anh đó hướng dẫx dow và cài đặt đầy đủ đó
Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Cho hỏi dùm tý bạn anhtamhcm ơi!!!

Vậy bạn nên tìm tất cả bộ Python 1.45 cho v2 bung ra rồi lấy file graphics.py trong thư mục Libs để thay thế vào. >> Khi nào chạy OK là xong thôi

Cho hỏi dùm tý bạn anhtamhcm ơi!!!Thế file graphics.py nó là 1 thư mục riêng chứa các file con khác (6 file) như:__INIT__.py , BODY.py, FM.py.....có phải ko?Hay là có 1 file riêng lẻ khác có tên là:_graphics.pyd.Thế thì như lời bạn nói mình chỉ tim dc 2 cái này trong bộ Libs của bạn thôi,vậy thì bây giờ lấy File nào trong 2 cái trên.
Chăm sự mong bạn giúp đỡ!,nói rõ hơn chút nữa,để mình biết cài đặt sữa lỗi lại cho máy 7610 của mình dc ko???

anhtamhcm

Cho hỏi dùm tý bạn anhtamhcm ơi!!!Thế file graphics.py nó là 1 thư mục riêng chứa các file con khác (6 file) như:__INIT__.py , BODY.py, FM.py.....có phải ko?Hay là có 1 file riêng lẻ khác có tên là:_graphics.pyd.Thế thì như lời bạn nói mình chỉ tim dc 2 cái này trong bộ Libs của bạn thôi,vậy thì bây giờ lấy File nào trong 2 cái trên.
Chăm sự mong bạn giúp đỡ!,nói rõ hơn chút nữa,để mình biết cài đặt sữa lỗi lại cho máy 7610 của mình dc ko???

Đã gọi là File thì làm sao gọi là Thư mục:-/:-/:-/:-/:-/

manhtu

Mạn phép bác Tám, em đã đóng gói lại để cho anh chị em dễ sử dụng.
Chỉ cần cài 1 file này là hầu hết tất cả các phần mềm chạy trên nền Python đều lao ầm ầm trên điện thoại của bạn.

anhtamhcm

Mạn phép bác Tám, em đã đóng gói lại để cho anh chị em dễ sử dụng.
Chỉ cần cài 1 file này là hầu hết tất cả các phần mềm chạy trên nền Python đều lao ầm ầm trên điện thoại của bạn.

Ok để anh đưa lên đầu luôn. Thanks Tú nhé

saodoingoi142

Moderator
Giúp mình cài tiếp nha...!!!

Đã gọi là File thì làm sao gọi là Thư mục:-/:-/:-/:-/:-/

Mình hiện giờ đã cài đủ bộ Python của 6260 của bạn thangnd31082 .
Bây giờ theo bạn mình chép đè bộ Libs của bạn hay bộ Libs của thangnd31082.Vì chung quy lại máy báo lỗi là do mình cài ko đúng bộ Libs này!
Mà trước đó mình đã xóa hẳn Libs trong thẻ nhớ,rồi chép mới bộ Libs của bạn Up trong D.Đàn.Vì bạn đã nói rõ là bộ Libs này đã chỉnh sửa lại rồi.Vậy mà kết quả vẫn vậy,ko dùng dc WinFile.Ngược lại khi chép bộ Libs của thangnd31082 thì vấn đề dc giải quyết,song 2 pm kia (SmartSIS_Mình ko dùng đến nó nữa),còn lại pm Don rác SiSTail của MTU thì vào ko dc,máy báo lỗi Mudule_Thiết lập bổ sung!!!!

anhtamhcm

Mình hiện giờ đã cài đủ bộ Python của 6260 của bạn thangnd31082 .
Bây giờ theo bạn mình chép đè bộ Libs của bạn hay bộ Libs của thangnd31082.Vì chung quy lại máy báo lỗi là do mình cài ko đúng bộ Libs này!
Mà trước đó mình đã xóa hẳn Libs trong thẻ nhớ,rồi chép mới bộ Libs của bạn Up trong D.Đàn.Vì bạn đã nói rõ là bộ Libs này đã chỉnh sửa lại rồi.Vậy mà kết quả vẫn vậy,ko dùng dc WinFile.Ngược lại khi chép bộ Libs của thangnd31082 thì vấn đề dc giải quyết,song 2 pm kia (SmartSIS_Mình ko dùng đến nó nữa),còn lại pm Don rác SiSTail của MTU thì vào ko dc,máy báo lỗi Mudule_Thiết lập bổ sung!!!!

Nói thật nhé! Chưa thấy diễn đàn nào mà lại có 1 thành viên quá rắc rối và phức tạp như bạn. Có lẽ chỉ mỗi bạn là như thế thôi:O:O >> Đừng lôi anhtam vào >> Kẻo bị điên cũng không chừng>:)

saodoingoi142

Moderator
hiiii!!!anhtamhcm bạn bình tĩnh lại đi!Đừng giận vì tôi!Dù sao cũng chỉ vì máy mình báo lỗi như vậy đó chứ!hiii!Nên mình muốn làm cho rõ để khắc phục lỗi thôi mà!!!

anhtamhcm

hiiii!!!anhtamhcm bạn bình tĩnh lại đi!Đừng giận vì tôi!Dù sao cũng chỉ vì máy mình báo lỗi như vậy đó chứ!hiii!Nên mình muốn làm cho rõ để khắc phục lỗi thôi mà!!!

Giải nén cái này vứt vào Thư mục Libs xem thế nào