• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Python Libs Full cho V2

manhtu

Thử cài lại bộ mình đã đóng gói xem nào, test trên 6681 thì SisTail, Winfile, Moihex, Siêu dịch, Sisbum 5.8, SmartSis đều chạy ngon lành.
Posted via Mobile Device

quangtuan13

cac pro oi minh cai cai nay voi vai phan men khac nua~no hien len dong chu~ Unable to installer Invalid version la bi lam sao giup minh voi thank cac pro nhieu

TruBic

Well-Known Member
cac pro oi minh cai cai nay voi vai phan men khac nua~no hien len dong chu~ Unable to installer Invalid version la bi lam sao giup minh voi thank cac pro nhieu
Posted via Mobile Deviceviết bài có dấu nhé. Bạn ko nói bạn sài điện thoại gì thì có ai biết mà giúp bạn ?

Kojiro

Super V.I.P
7610 bộ nhớ máy còn 5MB8 mà install nó báo Memory low, thấy ghét ko X-(

anhtamhcm

7610 bộ nhớ máy còn 5MB8 mà install nó báo Memory low, thấy ghét ko X-(

Vậy thì phải bung ra rồi. Xem ra cứ để nguyên bộ Libs của anh mà copy không cần mất công phải đóng gói SIS:D

Kojiro

Super V.I.P
Vậy thì phải bung ra rồi. Xem ra cứ để nguyên bộ Libs của anh mà copy không cần mất công phải đóng gói SIS:D

Mới bung file ra, thấy chi tiết xong e tắt luôn rồi :D Nhiều quá, ko có cáp để chép, đang dùng bluetooth, bắn qua blue mà chép thì chết mất :(

anhtamhcm

Mới bung file ra, thấy chi tiết xong e tắt luôn rồi :D Nhiều quá, ko có cáp để chép, đang dùng bluetooth, bắn qua blue mà chép thì chết mất :(

Anh đang Việt hóa và Fix lại bộ Libs này:D

Kojiro

Super V.I.P
Anh đang Việt hóa và Fix lại bộ Libs này:D

Vậy chờ hoàn chỉnh, e chơi luôn chứ siêu dịch dùng ko được cũng đang bực mình anh à :) cảm ơn anh trước nhé!

À! E còn cái này nói cho mọi người nữa: qui định up bài, chỉ qui định phải up vào file txt các file bị cr thôi nhé, còn file anh em tự làm hay freeware thì được up thoải mái dưới bất kỳ hình thức nào :D

manhtu

Bộ Libs này em đóng gói không phải cài thẳng vào máy, mà file nào vào máy file nào vào thẻ em đã chia sẵn ra nên không phải mất công chọn bộ nhớ khi cài, mọi người cứ yên tâm dùng.
Posted via mobile Device

anhtamhcm

Hy vọng bộ Fix toàn bộ tiếng Việt này sẽ chạy hầu hết cho V2. Đang Up. Lâu quá

manhtu

up xong chưa anh, anh làm trên 6681 hay QD thế, lên pc down cho nhanh vậy
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Với cách này của bạn thangnd31082 thì mình chỉ dùng dc pm SmartSiS khi chép đè bộ Libs của anh8 + với Modules_SmartSis.sis(TrDung).Nhưng ngược lại pm WinFile của anh8 + SisTail của MTu thì ko dùng dc máy báo lỗi!
Bây giờ quay trở lại với pm Winfile này thì những lời mình nói ở trên đúng là tương khắc,nghịch cảnh mà quá đau đầu đối với mình!Và đối với cái này thì mình lại tháo thẻ nhớ ra chép đè lại bộ Libs khác mà bạn thangnd31082 đã Up thì lại chạy dc WinFile nhưng 2 pm kia(pm SmartSiS và pm SisTail2.52_MTu) bị báo lỗi <Please install MegaMudulePack by smart4n> và tự nó out ra ngay!Thế đấy!_Mong bạn hãy bỏ chút thời gian quý báu của bạn giúp mình 1 lần nữa xem sao!!!

_Mình cũng đã làm theo cách khác tiếp đó của bạn là:

1> Python + Libs chuẩn 6260 mình up cho bạn, bạn thử thì chạy Winfile ngọt rồi đúng không?
2> Vấn đề nảy sinh khi bạn cài thêm Smartsis 2.2.3 của anhtam thì nó bắt bạn phải cài thêm module, bạn chỉ việc tải cái module do NTD cung cấp về xài là ngon ngay. Linh đây nè.

Bạn đã trót copy đè bộ libs của anhtam rồi thì bạn làm ngược lại là xong :

1> Cài đè lại bộ Python hôm trước mình cung cấp
2> chép đè bộ libs do mình cung cấp vào thẻ nhớ như cũ
3> Cài Module bổ sung cho Smartsis Linh đây nè.
---> OK

Và ngày hôm nay lại chép đè tiếp phiên bản mới up của bộ Libs anhtamhcm xem sao,nhưng ko có kết quả gi mới cả_Vẫn vậy_tương khắc-nghịch cảnh lẵn nhau.Dùng dc cái này thì mất cái kia!
Thôi chuyến này về có lẽ xem xét lại và có thể lựa chọn,rồi chấp nhận chọn 1 trong 3 ứng dụng nào đó hay để dùng thôi chứ mọi người giúp đỡ nhiều vậy rồi mà ko dùng dc những ứng dụng hay này cho con 7610 thì quả là làm phiền hà mọi người rồi !!! Cũng thật là buồn và lấy làm tiếc cho "Em 7610" của mình quá...!!!!Tệ thật....!!!!76...ơi là 76...!!!!:(:)(:)(:)-??:O

Đừng buồn nhé bạn ! Tin rằng bạn sẽ làm được thôi. Một lời khuyên nhỏ dành cho bạn :
1> Đừng hám của lạ nhé ! Bạn hãy xử lí hết toàn bộ cái gọi là System trên thẻ của bạn đi ( xóa hoặc sao lưu sang PC _ Sao lưu là tốt nhất )
2> Làm lại như bài hướng dẫn gần đây nhất của mình ( Nhớ cài Python +module+ Scriprt chuẩn 6260 và nhớ chép LIbs chuẩn 6260 nhé ) để chạy WInfile,
3>Chạy vô tư rồi thì cài Module Smart sis do NTD cung cấp mà mình đã up rồi cài tới Smartsis 2.2.3 Việt hóa là xong .>:)
Nếu bỏ một trong 2 thì khuyên bạn bỏ Smart sis vì đong gói đã có Sisboom rùi , mình dùng S60v2 nên cũng không cần dùng tới chức năng đóng gói và bung gói File Sisx )

( Đừng tiếc thời gian cài lại Python bạn nhé ! Mấy hôm trước mình PM trực tiếp mà không thấy hồi âm , mình nghĩ là làm được rồi , nay lai vãng tới đây lại thấy bạn kêu trời ---> Hay là bạn định Spam các Pro ở diễn đàn PDA hả ?????):-??

anhtamhcm

Đã có bản Siêu Libs Python Việt hóa chạy mọi ứng dụng Python cho V2 >> Mời mọi người lên trang đầu download nhé

Thangnd31082

Vậy chờ hoàn chỉnh, e chơi luôn chứ siêu dịch dùng ko được cũng đang bực mình anh à :) cảm ơn anh trước nhé!

À! E còn cái này nói cho mọi người nữa: qui định up bài, chỉ qui định phải up vào file txt các file bị cr thôi nhé, còn file anh em tự làm hay freeware thì được up thoải mái dưới bất kỳ hình thức nào :D

Vậy mà mấy hôm nay đang định lên mạng phản ánh với các Mod về cái cách Up bài "Quái đản" :Dnày thì nay mod đã giải trình ngay_hóa ra :))thôi. Xem ra PDAviet.net e ngại vấn đề bản quyền quá rồi !

Đã có bản Siêu Libs Python Việt hóa chạy mọi ứng dụng Python cho V2 >> Mời mọi người lên trang đầu download nhé

Mở hàng luôn cho bác tám nào ! Mà sao bác lấy cái avata có cái ấy dài thế ! nên chỉnh lại thôi Pro ơi !:p

MÀ Mod đã nói chỉ những cái Crack mới Phải up kiểu này thôi anh ạ nên anh cho link trực tiếp từ blog sẽ ngon hơn trong việc tải về

Mà cái này bác việt hóa thì có ý nghĩa gì vậy bác Ơi !

Đang test đè lên bộ libs chuẩn 6260. Hy vọng là ổn. 5 phút nữa sẽ báo với anh em về kết quả hoạt động của Winfile + các đồng đội Smartsis, siêu icon ,...

anhtamhcm

Mà cái này bác việt hóa thì có ý nghĩa gì vậy bác Ơi !

Không có gì anhtam làm mà thừa cả. Xem hình sẽ rõ nhé

Thangnd31082

Đây rồi ... hồi hộp quá ...

Winfile 6260 lóe lên một nhát rồi nằm im.

Các đồng đội khác ( Smartsis, siêu icon, siêu dịch FreeRSC) cũng bị thương trầm trọng không gượng dậy được.

Khoan đã vẫn còn thằng ... X_plore ( không cần Python) thì .. vẫn chạy tốt .

Bác tám mượn máy con ghẹ nào vậy , chắc lại 0s8 phải không thảo nào 0s7 khóc bằng tiếng PHẠN,

Tạm biệt , em lại quay về với cái máng lợn cũ của em đây : Libs chuẩn 6260 + Python+Module+Script chuẩn 6260

À quên còn Module cho smartsis do NTD cung cấp

Chỉnh sửa cuối:

anhtamhcm

ủa sao ngộ vậy anh python ma cũng lỗi fÜnt từa lưa thế ah2

Anh em dùng ứng dụng Python mà không biết xuất xứ của nó à?

Python là một ngôn ngữ lập trình >> Xuất xứ từ Nga>> Vì vậy bộ Libs sẽ toàn tiếng Nga... Thế thôi... Thắc mắc nhiều quá để làm gì>:)

langtu13493

hÅh nghe ghê quá sợ bị bội thực giống bác thằng quá nên đành về quê ở ẩn cùng bộ python 7mb của anh tám bên topic siêu icon thôi:p

Anh em dùng ứng dụng Python mà không biết xuất xứ của nó à?

Python là một ngôn ngữ lập trình >> Xuất xứ từ Nga>> Vì vậy bộ Libs sẽ toàn tiếng Nga... Thế thôi... Thắc mắc nhiều quá để làm gì>:)

kaka em là bạn của con của cháu của bạn của em ông 2 lúa mà anh làm gì biết được mấy htu71 cao siêu này8-|:O:))>:)

saodoingoi142

Moderator
Đừng giận tôi vì ko cài dc....!!!!

Đừng buồn nhé bạn ! Tin rằng bạn sẽ làm được thôi. Một lời khuyên nhỏ dành cho bạn :
1> Đừng hám của lạ nhé ! Bạn hãy xử lí hết toàn bộ cái gọi là System trên thẻ của bạn đi ( xóa hoặc sao lưu sang PC _ Sao lưu là tốt nhất )
2> Làm lại như bài hướng dẫn gần đây nhất của mình ( Nhớ cài Python +module+ Scriprt chuẩn 6260 và nhớ chép LIbs chuẩn 6260 nhé ) để chạy WInfile,
3>Chạy vô tư rồi thì cài Module Smart sis do NTD cung cấp mà mình đã up rồi cài tới Smartsis 2.2.3 Việt hóa là xong .>:)
Nếu bỏ một trong 2 thì khuyên bạn bỏ Smart sis vì đong gói đã có Sisboom rùi , mình dùng S60v2 nên cũng không cần dùng tới chức năng đóng gói và bung gói File Sisx )

( Đừng tiếc thời gian cài lại Python bạn nhé ! Mấy hôm trước mình PM trực tiếp mà không thấy hồi âm , mình nghĩ là làm được rồi , nay lai vãng tới đây lại thấy bạn kêu trời ---> Hay là bạn định Spam các Pro ở diễn đàn PDA hả ?????):-??

Thú thiệt!Đang nằm nghỉ 1 lát với vợ để lát nữa 23h tối nay mình con đi làm ca 3 nữa!Nhưng cũng tranh thủ Online trên Mobile xem tin tức thế nào về pm Python và Libs,nhận dc tin nóng bỏng của anhtamhcm về bộ Libs mới,và lời khuyên của bạn tôi quyết đinh ra mang ngay!
Mình cũng cũng theo đuổi ròng rã suốt hơn 1 tháng rưỡi về vấn đề này rồi,làm cũng khá nhiều cách chỉ bảo của bạn và mọi người song vẫn ko thành công.Nên nhiều lúc có nói nặng lời hay viết nhầm câu nào thì mong bạn và mọi người đừng giận và đẻ bụng làm gì:-??:-?;;) !!!
Và rút cuộc mình cũng đã chọn và từ bỏ pm SmartSis khó nuốt kia rồi!Vấn đề còn lại là ko chạy dc pm SisTail của manhtu khi chép đè bộ Libs của bạn!,nhưng lại chạy dc pm kia đó là WinFile.Vậy đó!Bây giờ để mình thử luôn bộ Libs mới bổ sung của anhtamhcm xem sao!!!!:-?:p