• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Python Libs Full cho V2

Thangnd31082

Không có gì anhtam làm mà thừa cả. Xem hình sẽ rõ nhé

Hay quá, nhìn hình mà thèm ! chác lại thức trọn đêm nay tìm cách fix cho 6260 dùng được mất thôi !:-?

anhtamhcm

Đây rồi ... hồi hộp quá ...

Winfile 6260 lóe lên một nhát rồi nằm im.

Các đồng đội khác ( Smartsis, siêu icon, siêu dịch FreeRSC) cũng bị thương trầm trọng không gượng dậy được.

Khoan đã vẫn còn thằng ... X_plore ( không cần Python) thì .. vẫn chạy tốt .

Bác tám mượn máy con ghẹ nào vậy , chắc lại 0s8 phải không thảo nào 0s7 khóc bằng tiếng PHẠN,

Tạm biệt , em lại quay về với cái máng lợn cũ của em đây : Libs chuẩn 6260 + Python+Module+Script chuẩn 6260

À quên còn Module cho smartsis do NTD cung cấp

Chia buồn nhé... Tương lai các bạn sẽ không có cơ hộp dùng nhiều phần mềm anhtam conveter từ 3rd và v5... Thực sự chia buồn>:)

TruBic

Well-Known Member
Chia buồn nhé... Tương lai các bạn sẽ không có cơ hộp dùng nhiều phần mềm anhtam conveter từ 3rd và v5... Thực sự chia buồn>:)
Posted via Mobile Devicexin lỗi em spam xíu.
Sao vậy anh trai. Anh ko có máy test hay anh từ bỏ Pdaviet hả anh

thuonghonda68

Anh thangnd31082 up dùm em cái Smartsis 2.2.3 Việt hóa để em chạy thử hoặt chỉ link em down cũng được ! ! ! tìm hoài ko thấy.file đó trong máy tính em xóa rồi thank

saodoingoi142

Moderator
Khó hiểu khi anhtamhcm nói vậy...???

Khó hiểu khi anhtamhcm nói vậy...???Thế bạn có dự định gì mới trong tương lai hay sao mà nói có vẻ buồn đến vậy???Bạn "định rửa tay gác kiếm" luôn à???!!!Nếu mà vậy thì PDV sẽ buồn biết bao nhiêu....!!!:(:)(:)(:)-?:-?:-?:-??:O

Thangnd31082

Khó hiểu khi anhtamhcm nói vậy...???Thế bạn có dự định gì mới trong tương lai hay sao mà nói có vẻ buồn đến vậy???Bạn "định rửa tay gác kiếm" luôn à???!!!Nếu mà vậy thì PDV sẽ buồn biết bao nhiêu....!!!:(:)(:)(:)-?:-?:-?:-??:O

Không phải đâu , ý bác tám nói nếu không dùng được bộ libs này thì mấy nữa bác convert một số ứng dụng cho v2 từ V3 và V5 ta cũng sẽ không dùng được.

Vừa test nốt File data --- > Buồn quá vẫn thế !:((

anhtamhcm

Già sắp xuống lỗ rồi còn tương lai với dự định gì :-??:-/ >> anhtam nói chia buồn cho những ai không dùng được bộ libs này >:)>:) Manhtu dùng thấy thế nào?

Thangnd31082

mà đợt vừa rồi công bố VIP mới sao các mod không đề cử anhtamhcm nhỉ ????????????? Khâu xét duyệt có vấn đề rồi . Em phản đối ! Ở cái box v2 này ai mà có gì không giải quyết được đều tìm đén TÁM đại ca kia mà ! Anh em cho vài lời tâm huyết cái ! LQT tôi không chịu được nữa rồi nè !:-/:-?:|:O:-??b-)X-(

Già sắp xuống lỗ rồi còn tương lai với dự định gì :-??:-/ >> anhtam nói chia buồn cho những ai không dùng được bộ libs này >:)>:) Manhtu dùng thấy thế nào?

Manhtu dùng OS8 mà anh ! Ngon là cái chắc ! Mai em tán con ghẹ của bác đổi OS7 cho anh em được nhờ , cứ S60v2 libs kiểu này không dùng được ghét lắm cơ !:-??:O

Anh8 ơi, cái file py mà chứa các ngôn ngữ được anh dịch này là các file py có tên gì vậy, em muốn tổng hợp lại bộ python cho dòng OS7 để chạy trơn tru các CT python nên muốn bổ sung thêm cái này của anh để hiển thị TV cho đẹp ấy mà :D.

Bác này thông minh quá , em vừa nghĩ ra ý định này dập tắt ngay thì bác lại đưa lên diễn đàn rồi !

keke 1 bên PDA 1 bên QD, em thấy nặng túi wa'

Hình như còn có mấy con siêu khủng nữa đấy ! Mai mod del mấy bài này lại trách!:((

thuonghonda68

win file của em chạy rất ok nhưng trong thư mục c/ data/ko có powlite_fm.mbm mà vẫn chạy được,em ko hiểu

anhtamhcm

mà đợt vừa rồi công bố VIP mới sao các mod không đề cử anhtamhcm nhỉ ????????????? Khâu xét duyệt có vấn đề rồi . Em phản đối ! Ở cái box v2 này ai mà có gì không giải quyết được đều tìm đén TÁM đại ca kia mà ! Anh em cho vài lời tâm huyết cái ! LQT tôi không chịu được nữa rồi nè !:-/:-?:|:O:-??b-)X-(

He he... Sao lại trách oan họ thế >> vì anh đâu có muốn vậy, chỉ có anh và các MOD và SM là biết chuyện này thôi>:)>:)

Thangnd31082

He he... Sao lại trách oan họ thế >> vì anh đâu có muốn vậy, chỉ có anh và các MOD và SM là biết chuyện này thôi>:)>:)

Anh chắc lại kiểu : "An bần lạc đạo " giống em rồi ! Vậy xin lỗi vì đã trách nhầm các mod,đề nghị các mod không xóa mấy cái Spam này của em và tiện thể sửa dòng " thành viên cấp 5 " của anhtam thành " thành viên ngoại hạng" nhé:))

manhtu

win file của em chạy rất ok nhưng trong thư mục c/ data/ko có powlite_fm.mbm mà vẫn chạy được,em ko hiểu

cái này để dùng cho sisbum 5.8 và freersc

Phải để cho bác Tám lên đời chứ cứ bắt bác ý chơi đồ cổ ah, mà hình như anhtam có con pda windown mobile phải không

nguoiqualoicu

Không có gì anhtam làm mà thừa cả. Xem hình sẽ rõ nhé

Anh8 ơi, cái file py mà chứa các ngôn ngữ được anh dịch này là các file py có tên gì vậy, em muốn tổng hợp lại bộ python cho dòng OS7 để chạy trơn tru các CT python nên muốn bổ sung thêm cái này của anh để hiển thị TV cho đẹp ấy mà :D.