• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BSB Smart Relax 1.1 Giải trí đa phương tiện (Miễn phí)...

lqkntvn

BSB Smart Relax 1.2.1 Giải trí đa phương tiện PPC (WVGA)...

BSB Smart Relax 1.1 Giải trí đa phương tiện trên Smart phone.

Hệ thống liên tục cập nhật nội dung trên server của BSB Vietnam.

Nếu máy chưa có .Net Compact Framework hãy tải và cài đặt
.NETFC 3.5

Để xem được các kênh VTC thì bạn cần phải cài Flash Player for Windows Mobile nhé
Adobe Flash Player 7.0

Để xem được các Phim lớn thì phải chuyển Cache từ bộ nhớ chính ra thẻ nhớ. Hoặc cài
cái này

Card_Cache.CAB
Change the location of Temporary Internet Files
When browsing the web, pages and images are saved in the 'Temporary Internet Files' location. You can change this location to, for example, your Storage Card:
HKCU\Software\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Explorer\Shell Folders\Cache = "\Storage Card\cacheie" (REGSZ string, no quotes)
To return to the original location:
HKCU\Software\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Explorer\Shell Folders\Cache = "\Windows\Profiles\guest\Temporary Internet Files" (REGSZ string, no quotes)

Download BSB Smart Relax 1.1

Phiên bản 1.2. Fix lỗi ZOOM, Và một số cái khác mà các bạn đã đề cập.

Download BSB Smart Relax 1.2

Phiên bản 1.2.1. Hổ trợ đa tuyến (MultiThread), Giúp ứng dụng chạy nhanh, ổn định và nhẹ hơn.

Download BSB Smart Relax 1.2.1

Hệ thông tự động cập nhật nội dung đã cập nhật hàng trăm bộ phìm các thể loại cho SP này! Các bạn thưởng thức và cho ý kiến nha!

Chỉnh sửa cuối:

ximocquy

chương trình hay wa..có những kênh thể thao nước ngoài nữa.nhưng cài vào máy và restart lại vẫn ko xem đc tivi hay các thứ khác..máy đã có NF 3.5 rồi..có lẽ thiếu Flash 10.1? có chủ có ko share lên đi ah?

lqkntvn

Các tính năng nằm ở Server. Nên các bạn cứ yên tâm. Mình sẽ thêm dần tính năng cho nó. Và các lỗi thì mình sẽ chỉnh trên Server luôn. Chương trình tự sủa lỗi luôn.

jennydontcry

Cài FP 7 vào máy là chạy được flash thôi,nghe radio được nhưng ko phải thông tin onday,TV mới check thử được VL1 còn VTC1 thì loading mãi chưa được.Sẽ tiếp tục check và cho ý kiến.Chân thành cảm ơn đóng góp của chủ thớt!

ducbinh94

Đã test, vào lúc được lúc không chắc là do sever, (VD: HN1, HN2, VTC... còn các kênh khác vào bình thường), Radio thì vào được VOV.

lobodo

Bác lqkntvn quảng cáo cho trang webb bán sản phẩm phần mềm à? tôi cài vào toàn báo lỗi . Quảng cáo thì cũng được nhưng sả phẩm phải dùng được hãy đưa lên diễn đàn chứ ~X(

lqkntvn

Bác lqkntvn quảng cáo cho trang webb bán sản phẩm phần mềm à? tôi cài vào toàn báo lỗi . Quảng cáo thì cũng được nhưng sả phẩm phải dùng được hãy đưa lên diễn đàn chứ ~X(

Bác kiểm tra lại đi
Mọi người cài được bác không dùng được là sao!

hanamibuu

Thấy mấy bác trên xài cũng okie mà, em xài cũng okie. Có mình ên bác xài không được. Nếu xài không được thì bác có thể hỏi mà, đâu nhất thiết phải nói như vậy. Người ta có công post bác không thanks còn nói vậy :( . Bác buồn thì xin lỗi bác chứ em thấy bác nói hơi khó nghe :( .

anzudragon87

Bác down lại đi. Tôi đã cập nhật sửa lỗi Full Screen Landscape rồi. Cài đè lên là OK

mình vừa download và cài lại, vẫn ko landscape được bác à, mình xài LEO

p/s: thêm nữa là mình chĩ fullscreen bằng cách bấm vào icon kính lúp thui, vào thiết lập-->fullscreen thì chỉ nháy 1 cái rùi trở về như cũ

1 điều rất lạ nữa là khi xem bằng WIFI thì chỉ ăn tầm 3-5KB/s mà đã xem rất mướt, nhưng xem bằng 3G thì lên trên 10KB /s nhưng vẫn phải ngắt liên tục (sử dụng spb wireless monitor để đo tốc độ)

Chỉnh sửa cuối:

jennydontcry

Đúng là muốn full screen thì chỉ có thể ấn vào kính lúp chứ phím mềm thì ko được,điều quan trọng nữa là chế độ landscape full screen bị ngược bác ạ.Ý em là bình thường khi xem full screen ở các phần mêm khác thì loa ở ben trái,chữ HTC nằm bên phải và phím điều chỉnh âm lượng nằm ở dưới(mặc định của WMP) nhưng của bác thì nằm ngược lại.Hiện tại e dùng cái nắp pin có chân chống nhưng vì ngược như vậy nên chân chống đó ko có tác dụng khi xem,mong bác điều chỉnh chế độ full screen theo chiều ngược lại cho tiện.
Xem được khá nhiều kênh tuy nhiên các kênh của truyền hình KTS VTC đều ko xem được,bác fix luôn thể cho hoàn thiện để ae được thưởng thức!

lqkntvn

Đúng là muốn full screen thì chỉ có thể ấn vào kính lúp chứ phím mềm thì ko được,điều quan trọng nữa là chế độ landscape full screen bị ngược bác ạ.Ý em là bình thường khi xem full screen ở các phần mêm khác thì loa ở ben trái,chữ HTC nằm bên phải và phím điều chỉnh âm lượng nằm ở dưới(mặc định của WMP) nhưng của bác thì nằm ngược lại.Hiện tại e dùng cái nắp pin có chân chống nhưng vì ngược như vậy nên chân chống đó ko có tác dụng khi xem,mong bác điều chỉnh chế độ full screen theo chiều ngược lại cho tiện.
Xem được khá nhiều kênh tuy nhiên các kênh của truyền hình KTS VTC đều ko xem được,bác fix luôn thể cho hoàn thiện để ae được thưởng thức!
Cảm ơn các bác vì những đóng góp chân thành. Hiện giờ tôi đang cập nhật nôi dung cho nó (Thêm kênh, thêm phim, thêm radio, các chương trình đọc truyện đêm khuya, thêm nhạc, và quan trọng nhất là thêm vào 1 số game để anh em giải trí cho đỡ buồn). Bản fix lỗi sẽ được đưa lên ngay 1,2 ngày tới và sẽ nhiều tính năng hơn.