• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BSB Smart Relax 1.1 Giải trí đa phương tiện (Miễn phí)...

hungh19

Vài ngày tới sẽ có bản 1.3 Và có giao dien dep hơn, nhẹ hơn và nhiều tính năng hơn!
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ SP này!

Bác ơi cho em hỏi sao em xem phim trong mục phim toàn báo lỗi,ví dụ phim bỗng nhiên muốn khóc và các phim khác không xem đuợc
toàn thấy báo lỗi,các bác giúp em cái

lqkntvn

Các bạn thông cảm nha! Hiện tại BSB đang xây dựng hệ thông cập nhật tự đông cho ứng dụng. Nên sẽ có 1 số video không xem được. Phiên bản mới sẽ hổ trợ toàn bộ cái này! Sẽ tự động cập nhật thêm thông tin Nhạc, video, TV, Radio ....

chuotlon

Member
Không hiểu tại sao mình k cài đc NETCFv35.ppc nó cứ báo lỗi bác chủ thớt ạ.

lqkntvn

Không hiểu tại sao mình k cài đc NETCFv35.ppc nó cứ báo lỗi bác chủ thớt ạ.

Bác phải nói rỏ nó báo lỗi thế nào để còn mà giúp bác chứ! Nói chung chung tôi cung đâu biết lỗi gì mà hướng dẫn cho bác!

htthinh

Các bác cho em hỏi: Sao em cài BSB 1.2.1 mà có mấy kênh không coi được.nếu coi được thì đang coi giữa chừng tư nhiên bị đứng lại,nghe radio hay xem film cũng thế!Xin các bác cho em biết cách khắc phục.Em đã cài Card_Cache ròy!!máy cũng cài Adobe Flash Player 7.0 ròy!!

lqkntvn

Các bác cho em hỏi: Sao em cài BSB 1.2.1 mà có mấy kênh không coi được.nếu coi được thì đang coi giữa chừng tư nhiên bị đứng lại,nghe radio hay xem film cũng thế!Xin các bác cho em biết cách khắc phục.Em đã cài Card_Cache ròy!!máy cũng cài Adobe Flash Player 7.0 ròy!!

Bác xem kỹ lại bài 1 nhé! Nếu cài không được thì bác hãy chỉnh Registy đi! Có hướng dẫn ở bài 1 đó! Chc1 bác thành công!

tuhai1903

sao nó vẫn chậm như thường. nội dung lại ít phong phú. bạn nên để mở phần data cho anh em cập nhật được không ?

lqkntvn

sao nó vẫn chậm như thường. nội dung lại ít phong phú. bạn nên để mở phần data cho anh em cập nhật được không ?

Cty đang tuyển dụng đội ngũ support và phát triển SP miễn phí này! Khoản giũa tháng 8 sẽ có nội dung rất phong phú và cho phép các bạn tự cập nhật thêm!

lqkntvn

Các bạn Test lại thử xem đã nhẹ hơn chưa! Rồi cho ý kiến để SP phát triển được tốt hơn!

bocapdo11

BSB có gì mới chưa bác lqkntvn ơi, hi vọng anh em dùng ppc có một soft hoàn hảo để xem phim online.

caonha

Chương trình ngày càng ít vậy hả bác, lúc trước phim nhiều giờ ít lại rồi....

lqkntvn

Hệ thống cập nhật nội dung tự động của BSB chính thức đi vào hoạt động! Hiện giờ nội dung đã phong phú hơn rất nhiều!
Nếu có yêu cầu về phim ảnh hay .... Các bác thể yêu cầu hoặc cung cấp link cho chúng tôi (dạng wmv,wma ...) chúng tồi sẽ cập nhật!
Chúc các bác vui vẻ với chương trình này!

Chỉnh sửa cuối:

congaway

chủ đề này sao ko ai hưởng ứng nữa rồi, anh em cho ý kiến để bác lqkntv còn phát huy nữa chứ,

ptshop

đang download về nè Bác, cho hỏi là ứng dụng này fải có wifi mới xem được, hay mọi lúc mọi nơi ?