• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BSB Smart Relax 1.1 Giải trí đa phương tiện (Miễn phí)...

jennydontcry

Bác chịu khó chút vậy để cho PM được hoàn thiện hơn,vì những PM như này rất hữu ích cho những người hiện là "đồng bào xa tổ quốc" như tụi em.Thông qua đó Oversea Vietnamese có thể tiếp cận,nắm bắt được các thông tin nóng hổi.chường trình giải trí từ VN trên chính những chú dế thân yêu của mình!

Chỉnh sửa cuối:

lqkntvn

OK Đội ngũ Programer của cty đang phát triển thêm. Sẽ có chậm nhất là 2 ngày nữa. Sẽ fix lại toàn bộ.

M

meocop

Guest
Nếu máy chưa có .Net Compact Framework hãy tải và cài đặt
.NETFC 3.5

tôi tải .netfc 3.5 về cài vào máy nó toàn báo là không được bạn ạ bạn chỉ cho tôi với

jennydontcry

Nếu máy chưa có .Net Compact Framework hãy tải và cài đặt
.NETFC 3.5

tôi tải .netfc 3.5 về cài vào máy nó toàn báo là không được bạn ạ bạn chỉ cho tôi với

Bác phải nói rõ là nó báo lỗi ntn thì mọi người mới giúp được chứ.Ngoài ra bác cũng có thể kiểm tra xem máy của mình đã cài .NETFC chưa và version bao nhiêu bằng cách vào Windows chạy file cgacutil.exe để biết.
Vấn đề nữa là phải cài Flash Player vào Device nhé đừng cài vào Storage mới chạy được.

anzudragon87

hi bác, bản 1.2 bấm zoom thì chỉ xoay ngang màn hình ra và to hơn 1 chút, nhưng vẫn chưa fullscreen cho cái LEO được, dùng zoomer zoom vào thì bị mất cái thanh ngang ở dưới, mong bác fiz sớm, màn hình to mà ko coi fullscreen được thì hơi uổng, cảm ơn phần mềm rất hay

lqkntvn

Đang cố fix lỗi này. Sẽ cập nhật sau. Mong các bạn thông cảm. Có đóng góp gì thêm CTY sẽ sửa luôn 1 lần. Thank's các bạn ủng hộ.

lebinh__hung

phần mềm thì chạy tốt nhưng xem phim online thì không được chỉ xem được pohim có sẳn.

bỏ mấy cái quảng cáo lằng nhằng đi, biết là quảng cáo sản phẩm nhưng cũng đâu nhất thiết phải để nó ở đó gấy rối mắt, khó chịu.

chế độ fullscreen được như youtube thì tốt vì hiện giờ nó chỉ to lên chút xíu chứ đâu có full gì đâu

các nút bấm làm nhỏ lại cho nó thành 1 hàng nhìn cho đẹp.

quan trọng nhất: chương trình cài vào máy xong thì máy để chế độ tự động tắt sẽ bị treo luôn, bấm lên chỉ thấy nút sáng chứ màn hình thì đen thui.

Chỉnh sửa cuối:

va6888

Chương trình vẫn chưa ổn định lắm. Mình đã bị treo máy 2 lần.
Đúng là chế độ fullscreen hiển thị chưa tốt. Đc như Youtube thì hay quá

lqkntvn

phần mềm thì chạy tốt nhưng xem phim online thì không được chỉ xem được pohim có sẳn.

bỏ mấy cái quảng cáo lằng nhằng đi, biết là quảng cáo sản phẩm nhưng cũng đâu nhất thiết phải để nó ở đó gấy rối mắt, khó chịu.

chế độ fullscreen được như youtube thì tốt vì hiện giờ nó chỉ to lên chút xíu chứ đâu có full gì đâu

các nút bấm làm nhỏ lại cho nó thành 1 hàng nhìn cho đẹp.

quan trọng nhất: chương trình cài vào máy xong thì máy để chế độ tự động tắt sẽ bị treo luôn, bấm lên chỉ thấy nút sáng chứ màn hình thì đen thui.

Bạn đọc kỹ lại bài đầu. Chỉnh IE Cache về thẻ nhớ đi nhé. Vì bộ nhớ máy có giới hạn. Nên Cache lưu sẽ đầy với những film lớn làm máy chạy chặm giống treo máy (Thực tế thì ko treo).

Vụ fullscreen đang fix lại. Ngày mai bạn download lại cài đè lên sẽ OK
Vì PM free nên cty cũng sẽ quảng cáo đôi chút mong các bạn thông cảm

lebinh__hung

chuyển cache trên thẻ nhớ rồi bị treo mới nói ấy chứ.

Nhưng về kỹ thuật bạn load hết trên máy rồi mới phát thì e rằng không dc đâu. vậy lỡ may xem 1 phim DVD mà load hết rồi mới cho xem thì ...như Spb TV hoặc webtv ấy xem đâu có tình trạng load về gây tràn bộ nhớ đâu bạn, mặc dù xem cả ngày luôn.

Chỉnh sửa cuối:

lqkntvn

Chương trình vẫn chưa ổn định lắm. Mình đã bị treo máy 2 lần.
Đúng là chế độ fullscreen hiển thị chưa tốt. Đc như Youtube thì hay quá

Đã giải quyết vấn đề FullScreen

Các bạn Download lại ở Bài đầu nhé. Cài đè lên cái củ nhé.
Chúc mọi người vui vẻ

lqkntvn

chuyển cache trên thẻ nhớ rồi bị treo mới nói ấy chứ.

Nhưng về kỹ thuật bạn load hết trên máy rồi mới phát thì e rằng không dc đâu. vậy lỡ may xem 1 phim DVD mà load hết rồi mới cho xem thì ...như Spb TV hoặc webtv ấy xem đâu có tình trạng load về gây tràn bộ nhớ đâu bạn, mặc dù xem cả ngày luôn.

Cái này hoàn toàn ko load lên máy rồi mới phát! Mà vừa load vừa phát bạn ah! Mình dùng Cơ chế Cache của IE khi các bạn xem phim, để giải mã phim. Cái này là bắt buộc vì hiện giờ dữ liệu film trên net rất nhiều định dạng và mã hóa khác nhau. Kể cả khi bạn dùng Windows media player nó cũng sẽ làm vậy thôi. Chỉ có TV live Stream thi nó mới sử dụng it cache thội (Các giao thuc như mms,rtsp ....). Nên để dùng tốt mọi chức năng của PM này thì bạn nên chuyển cache qua thẻ nhớ nhé. Có hướng dẫn ở bài 1. Chúc Vui.

jennydontcry

Đã check version 1.2,landscape fullscreen tương đối ok rùi,truyền hình HN,Vĩnh Long vv... xem ok nhưng các kênh KTS vưỡn chưa xem được bác ạ.Dù sao cũng tương đối good rùi.Mong bác tiếp tục phát triển

lqkntvn

ĐÃ CẬP NHẬT PHIÊN BẢN ĐẦY DỦ. FIX CÁC LỖI RỒI.THÊM FILM HD CHO ỨNG DỤNG. CÁC BẠN SỮ DỤNG HỆ THÔNG TỰ ĐỘNG CẬP NHẬT THÊM FILM, TV, NHAC .V.V. NẾU ANH EM NÀO THÁY HAY THANK CÁI NHA.

CHÚC CÁC BẠN VUI VẺ!

myGenio

Cảm ơn chương trình hay, nhưng mà muốn dùng nơi ko có wifi thì chết tiền, nhửng nơi có wifi thường thì có tv và các thứ khác để giải trí mất rồi.:D thank a lot.

lqkntvn

Cảm ơn chương trình hay, nhưng mà muốn dùng nơi ko có wifi thì chết tiền, nhửng nơi có wifi thường thì có tv và các thứ khác để giải trí mất rồi.:D thank a lot.

Đây không phải chỉ đơn thuần la Xem TV, Mà là ứng dụng giải trí đa Phương tiên. Các bạn có thể xem phim, nghe nhạc .v.v. (dữ liệu về Film, Music se được cập nhật thương xuyên trên server nên các bạn có thể được xem và thưởng thức những tác phẩm điện ảnh mới nhất) Ở phiên bản sau sẽ hỗ trợ chơi game online (Cty đang phát triển).