• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BSB Smart Relax 1.1 Giải trí đa phương tiện (Miễn phí)...

lqkntvn

BẢN 1.2.1 ĐÃ CÓ Ở BÀI MỘT. CÁC BÁC DƠN VỀ NHÉ. BẢN NÀY ỔN ĐỊNH HƠN RẤT NHIỀU.

CHÚC CÁC BÁC VUI VỚI PM NÀY!

papawin

Bạn ơi xem lại, rất khó xem các kênh của VTC. Cám ơn bạn nhiều, phần mềm rất hay

vanminhkdptn

các bạn phải có sóng 3G thật căng hoặc wifi thật khỏe thi máy điện thoại của các bạn không bao giờ bị treo...

anzudragon87

mãi vẫn chưa coi được yeah1 yêu thích bác ạ, phải update coi tình hình dạo này ở nhà mấy em teen ăn chơi nhảy múa đến đâu rùi chứ, hehe

lqkntvn

các bạn phải có sóng 3G thật căng hoặc wifi thật khỏe thi máy điện thoại của các bạn không bao giờ bị treo...

Phiên bản 1.2.1 nhẹ nhàng hơn rất nhiều chỉ cần 1,2 KB/s là xem nhẹ nhàng hết. Các bạn download về cài lại sẽ OK.

Bàn 1.2.1 này đã sử dụng Multi Thread nên sẽ không như bản 1.1 hay 1.2 đâu bạn ah.

Chỉnh sửa cuối:

lqkntvn

mãi vẫn chưa coi được yeah1 yêu thích bác ạ, phải update coi tình hình dạo này ở nhà mấy em teen ăn chơi nhảy múa đến đâu rùi chứ, hehe

YEAH 1 xem OK rồi đó bác. NV của cty thiết lập sai một chút trên sever. Còn vụ các kênh VTC mình đang tìm cách láy Flash 10 ra đây. Xong thì mọi việc sẽ OK.

anzudragon87

Phiên bản 1.2.1 nhẹ nhàng hơn rất nhiều chỉ cần 1,2 KB/s là xem nhẹ nhàng hết. Các bạn download về cài lại sẽ OK.

Bàn 1.2.1 này đã sử dụng Multi Thread nên sẽ không như bản 1.1 hay 1.2 đâu bạn ah.

ko đâu bác, vẫn ăn tầm 250-300kbit/s đó bác, là tầm 30-40KB/s ,mới mướt được, mình dùng spb monitor để đo; mới test cái yeah1, chạy ngon rùi bác ạ

bác ráng sửa cái zoom coi cho nó full hẳn màn hình coi cho đã, cái thanh volume hơi khó kéo, mình toàn phải zoom lên mới kéo được

gnosis

Bác phải nói rõ là nó báo lỗi ntn thì mọi người mới giúp được chứ.Ngoài ra bác cũng có thể kiểm tra xem máy của mình đã cài .NETFC chưa và version bao nhiêu bằng cách vào Windows chạy file cgacutil.exe để biết.
Vấn đề nữa là phải cài Flash Player vào Device nhé đừng cài vào Storage mới chạy được.

máy mình rom đã cài sẳn bản netfc 2.0. mình vào remove rở đi mà ko thấy. chỉ khi cài vào nó mới báo thôi.

lebinh__hung

VTC nó chơi tới Flash 10, cái này có 7 nên xem không được nhưng các kênh khác thì ok.

lqkntvn

máy mình rom đã cài sẳn bản netfc 2.0. mình vào remove rở đi mà ko thấy. chỉ khi cài vào nó mới báo thôi.

Bạn cứ cài 3.5 dè lên là xem được. Tự nó bỏ cái 2.0 thôi.

th_thanhtung

Tại sao máy tôi cài rồi mà vẫn không chạy được nhỉ, Rom Miri, cứ chạy lên là đơ luôn.

lqkntvn

Tại sao máy tôi cài rồi mà vẫn không chạy được nhỉ, Rom Miri, cứ chạy lên là đơ luôn.

Thứ 1: Bạn phải cài NET CF 3.5 vào Máy.
Thứ 2: Cài Flash Player 7 vào máy.
Thứ 3: Cài ứng dụng vào.

Hiện tại cty đang phát triển thêm SP này và SP Xem thông tin chứng khoán live.
Chuác bạn vui vẻ với các SP của BSB Vietnam

FilterKings

Bác làm theo hướng dẫn của bác chủ thớt, chứ e cũng xài rom Miri nè, chạy tốt mà. Chỉ có các kênh VTC không xem được, chắc do flash. ~X(

To bác chủ thớt: thank bác rất nhiều. Chương trình tuyệt vời. Tuy nhiên e có góp ý nhỏ là bác chỉnh sửa giao diện cho đẹp chút, bỏ quảng cáo đi, đưa nó vào about. Full screen toàn màn hình luôn đi bác, nhìn sẽ đẹp và chuyên nghiệp hơn.

Chỉnh sửa cuối:

lqkntvn

To bác chủ thớt: thank bác rất nhiều. Chương trình tuyệt vời. Tuy nhiên e có góp ý nhỏ là bác chỉnh sửa giao diện cho đẹp chút, bỏ quảng cáo đi, đưa nó vào about. Full screen toàn màn hình luôn đi bác, nhìn sẽ đẹp và chuyên nghiệp hơn.
Vài ngày tới sẽ có bản 1.3 Và có giao dien dep hơn, nhẹ hơn và nhiều tính năng hơn!
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ SP này!