• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

mylove0605

Banned
các anh ơi làm cho em logo ngọc sơn bốc lửa được
không:-??. làm sẽ cảm ơn sau hihi:D.....................hoa không ánh sáng hoa không nở=)) đời thiếu tình yêu sẽ héo dần=D>:O keke:mad:)

anh ơi cho em hỏi cái của anh là làm logo thêm cho màn hình thôi phải ko? em muốn bỏ các chữ viettel hay vn mobifone thay bằng logo của anh dc ko?

hunterviet

Well-Known Member
anh ơi cho em hỏi cái của anh là làm logo thêm cho màn hình thôi phải ko? em muốn bỏ các chữ viettel hay vn mobifone thay bằng logo của anh dc ko?
Posted via Mobile Device
Đc bn nhé, bn chọn logo rồi chỉnh cho khj nào lấp hết logo của nhà cung cấp thì là đc. Nếu ko lấp hềt đc theo ý bạn thì tíếp tục dùng Opman và 1 logo ko màu để lấp htoàn rồi sau đó chèn logo động này lên là đc như ý muốn. Chúc bn thành côg

JuRay-Duan

Đc bạn àh, đọc tiêu đề bài viết là biết ngay mà.
Lần sau chú ý kỹ 1 tý là đỡ mất công hỏi rùi,.

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
cho mình xin cái pm opman đi bạn
và cho mình xin cái logo Dragon bự rực lửa có nền dc ko

Một phần yêu cầu của bạn đây, down về và làm theo hướng dẫn. Lần sau chịu khó search rồi hắng xin nhé, bấm vào chữ Tìm Kiếm đó, dễ thôi mà

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Một phần yêu cầu của bạn đây, down về và làm theo hướng dẫn. Lần sau chịu khó search rồi hắng xin nhé, bấm vào chữ Tìm Kiếm đó, dễ thôi mà
Có nhầm không vậy hunterviet? Opmanlogo đó dành cho 3rd mà.

Azzura

Thế này là chèn lên logo mạng chứ ko xóa logo mạng đi để thay thế chữ mình mún làm logo à :(

TruBic

Well-Known Member
Thế này là chèn lên logo mạng chứ ko xóa logo mạng đi để thay thế chữ mình mún làm logo à :(
Đúng rồi bạn à. Chúng ta dùng mẹo này để che logo mạng đi, chứ logo ko có bị xoá.

huyhoan89

Làm hô em cái logo tên là Huy Hoàn nhâp nháy cõ chü và màu tùy ý,và 1 cái tên là Eragon ruc lüa. Cã 2 cái nèn màu xanh thâm nhé. Thanks anh
Posted via Mobile Device