• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÀI ĐẶT VÀ SỬ DỤNG "HTC SIM Manager" CHO WM5.0

thanhviet

Cho mình hỏi chút. Có phần mềm Sim Manager nào sử dụng cho WM3 để copy từ sim sang cotact và ngược lại không? Phần SM mặc định của O2 II không cho phép làm đều này. hic hic

AnhTu

Super V.I.P
Cho mình hỏi chút. Có phần mềm Sim Manager nào sử dụng cho WM3 để copy từ sim sang cotact và ngược lại không? Phần SM mặc định của O2 II không cho phép làm đều này. hic hic

Tại sao bạn không thử cài đặt file cab có sẵn ở đây để thử?

lttung

Có một số bác cài rồi nhưng khi chọn Contact to Sim vẫn không được. Lý do là. Các bác phải vào Menu Tools, Options, tick vào các mục trong đó. Quay ra thì mới Contact to sim được

shogunr125

Bạn có thể hướng dẫn mình cụ thể hơn được không? Mình mới dùng O2 nên còn bỡ ngỡ lắm...

thanhviet

đấy đấy, vấn đề của MQC nói cũng là vấn đề mình muốn hỏi. Vì máy của mình dùng WM3 nên vô đây thấy toàn là WM5, không dám cài đặt. Đề mình về cài thử xem sao. Cám ơn các bạn đã giúp đỡ

lttung

Các bác sợ gì mà không thử một phát. Không được thì lại Remove. Còn hơn là post bài hỏi rồi chờ trả lời . He he

Tom_codon

Super V.I.P
Các bác sợ gì mà không thử một phát. Không được thì lại Remove. Còn hơn là post bài hỏi rồi chờ trả lời . He he

Rất đúng tớ ngày trước cũng như lttung mà thôi.Dùng PPC quan trọng nhất và thú vị nhất là vọc các tính năng của nó.Không thích thì xóa đi.Có ảnh hưởng gì đâu ???
Nếu mà vọc nhiều mới mong hiểu rõ về PPC được...!
Chúc vui...!:) :) :)

thanhviet

DiepThao ơi, mình down file của bạn về nhưng không install được trong O2 II. Nó cứ báo lỗi. Bạn xem lại dùm nhé

Tom_codon

Super V.I.P
DiepThao ơi, mình down file của bạn về nhưng không install được trong O2 II. Nó cứ báo lỗi. Bạn xem lại dùm nhé

Báo lỗi gì thì bạn phải viết nó báo lỗi thế nào thì mới biết cách giúp bạn khắc phục được chứ ....!
Chúc vui...!

thanhviet

Mình đã cài đặt rồi. Reset luôn rồi. Nhưng nó báo là file sim mr.exe không chạy được. Chưa kịp chạy thì làm sao sao mà vào stick hay option??? Mong chỉ giáo. Mình sử dụng O2 II wm3

toanh04

Mình đã cài đặt rồi. Reset luôn rồi. Nhưng nó báo là file sim mr.exe không chạy được. Chưa kịp chạy thì làm sao sao mà vào stick hay option??? Mong chỉ giáo. Mình sử dụng O2 II wm3
cái này chỉ chạy trên WM5.0 thôi bạn nhé...!

shogunr125

Mình đã chép đè file SIM_Mgr.exe 5.26 vào máy và dùng tốt (Atom). Tuy nhiên cũng vẫn cách đó thì O2 mini lại ko được (nó không cho chép đè và cũng đổi tên không được). Có ai bị giống mình chưa?Giúp mình với!...

LuongQuang

Super V.I.P
Mình đã chép đè file SIM_Mgr.exe 5.26 vào máy và dùng tốt (Atom). Tuy nhiên cũng vẫn cách đó thì O2 mini lại ko được (nó không cho chép đè và cũng đổi tên không được). Có ai bị giống mình chưa?Giúp mình với!...

:)) :)) :)) :))

Không được là đương nhiên rồi vì O2Mini chạy WM03SE còn ATOM chạy WM5 :D .Nó chỉ hỗ trợ cho WM5 thôi mà :-??

thanhviet

ủa? Vậy sao hôm trước mình hỏi xin version cho wm3 thì có bạn bảo là copy file này về cài đi rồi hãy hỏi? Vậy xin files cho wm3 ở đâu vậy?

euwks

Ai giúp với. Mình đã cài đặt đúng theo hướng dẩn, nhưng lúc vào chạy chương trình thì hiện lên bảng thông báo lổi "Error Application" và hàng dưới là một đống ký tự lạ đại loại như là E#$%$%&%^&%@@@ gì đó, hixhix..

Utxd

Ai giúp với. Mình đã cài đặt đúng theo hướng dẩn, nhưng lúc vào chạy chương trình thì hiện lên bảng thông báo lổi "Error Application" và hàng dưới là một đống ký tự lạ đại loại như là E#$%$%&%^&%@@@ gì đó, hixhix..

euwks dùng bản nào và cài trên máy gì vậy ? Đã có file .CAB, dùng file đó cà rồi Reset lại cho dễ hoặc nếu dùng file .EXE thì cchép vào thẻ nhớ rồi chạy trực tiếp nó luôn xem sao.

euwks

Mình ko có file .CAB, bạn up lên giùm đc ko. Mình cái trên máy Neo, làm mãi mà ko đc

Huycl2507

Mình ko có file .CAB, bạn up lên giùm đc ko. Mình cái trên máy Neo, làm mãi mà ko đc

K chịu khó tìm tòi lục lọi gì hết.Ban quay lại trang 4,bài viết số 31 file cab manager 5.22 đó
Chúc vui:D