• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT 1 SỐ ỨNG DỤNG CHẠY TRÊN NỀN TẢNG PYTHON

tranthaicantho

hoden ơi xem lại link down Python 1.94 và 1.95 đi.Click vô nó ra 1 nùi không biết đường mò luôn

Hoden

Super V.I.P
hoden ơi xem lại link down Python 1.94 và 1.95 đi.Click vô nó ra 1 nùi không biết đường mò luôn

đã sữa line rùi nhé và thêm 100 phần mềm py cho máy dòng s60 v3rd nếu bạn nào cần vào download luôn nhé

maximux3000

trên cái python có mấy cái ứng dụng pro lắm có ai biết nhiều hay nghiên cứu ko cho anh em với chẳng hạn như tấn công blutooth ép đối phương phải chấp nhận blutooth của bạn, hay mấy cái srip auto nhá máy 1lúc 2 hay 3 hay 4 người :Db-) mình kiếm hết trên mấy cái dd dtdd hầu như thấy ít lắm và có thì mau die link chắc do sốt lắm hihi, mà wên cái auto nhá máy thì cái ACM sau khi nhá thứ 250 ACM die liền hihi

Hoden

Super V.I.P
trên cái python có mấy cái ứng dụng pro lắm có ai biết nhiều hay nghiên cứu ko cho anh em với chẳng hạn như tấn công blutooth ép đối phương phải chấp nhận blutooth của bạn, hay mấy cái srip auto nhá máy 1lúc 2 hay 3 hay 4 người :Db-) mình kiếm hết trên mấy cái dd dtdd hầu như thấy ít lắm và có thì mau die link chắc do sốt lắm hihi, mà wên cái auto nhá máy thì cái ACM sau khi nhá thứ 250 ACM die liền hihi

các bạn biết phần mềm nào hay post vào luôn.có cái rất hay nhưng có khi mình tìm khong gặp.các bạn nào cò pm hay post vào cho ae luôn

wiswys

bác hoden ơi cập nhật bản python 1.9.6 đi. Mình chạy các ứng dụng thì nó bảo phải cập nhật lên mới chạy được. Nhưng khi cài python 1.9.6 rồi, chạy các ứng dụng kia nó vẫn bảo phải update ?????

Jehell

sao em cài cái python xong, cài ứng dụng xong, chạy ứng dụng thì nó kêu update cái gi` đó, ko cho chạy ứng dụng, hic, giờ em phải làm sao đây máy bác ?

Kenji1992

sao em cài cái python xong, cài ứng dụng xong, chạy ứng dụng thì nó kêu update cái gi` đó, ko cho chạy ứng dụng, hic, giờ em phải làm sao đây máy bác ?

bạn nói rõ hơn đc hok , nếu đc thì bạn post mấy bức ảnh cho mình xem thử

thaptothanh13

Minh đã cài Python 1.9.6 xong. Sau đó cài XpressBeer. Nhưng sau đó click vào biểu tượng XpressBeer thì nó báo :
"...TypeError: invalid screen mode: must be one or normal, large, full"
Các bạn giúp mình với!! Thank!!!

Chỉnh sửa cuối: