• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT 1 SỐ ỨNG DỤNG CHẠY TRÊN NỀN TẢNG PYTHON

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã cài đặt xpesscut.nhưng máy báo thiếu python runtime.trong ki đó mình đã cìa python rồi.Giúp mình nhé.

mình cũng bị vậy, nhưng mình nghỉ nó ko tương thích với python mình đang cài. nhưng cài python khác thì soft khác lại chạy ko đc.

Runtime thì các bạn cứ cài bộ python 1.96 hoặc 1.97 vào là có, ko đụng với các python khác đâu.

anhtungtrang1

không hiểu bạn làm thế nào, bạn hướng dẫn kỷ hơn đc ko?

được chứ.đầu tiên bạn cài python 1.95 nhe.cài vào bộ nhớ máy nha.nhớ là phải cài cả python runtime nha.link download có ở bài viết của chủ topic do(down cả 2).tiếp đó bạn cài xpresscut( cũng để ở bộ nhớ máy).Cuối cùng là bật úng dụng và tận hưởng thành quả.hihi

tuantrana

cái đó làm đc rồi, nhưng cái Nuldel thì bó tay , mình nghỉ nó ko tương thích với python mình đang xài quá. lúc trước cài 1.9.7 rồi về 1.9.5 chạy đc xpresscut nhưng chưa chạy đc Nuldel chắc hạ python xuống tiếp quá :D

Hoden

Super V.I.P
cái đó làm đc rồi, nhưng cái Nuldel thì bó tay , mình nghỉ nó ko tương thích với python mình đang xài quá. lúc trước cài 1.9.7 rồi về 1.9.5 chạy đc xpresscut nhưng chưa chạy đc Nuldel chắc hạ python xuống tiếp quá :D

bạn cài vào trên máy xem.
bạn tãi bản PY 1.45 và module cài trên máy py 1.9.7 cài trên thẻ. nế bả nào cài trên thẻ không mở được thì bạn cài lại trên máy vì cả thẻ lẫn máy đều có pm python hết và dầy đủ cả tren máy và thẻ nó sẽ không vòn báo lỗi thiếu hay báo lỗi cập nhật khi cài pthon mới

galabuon

bạn cài vào trên máy xem.
bạn tãi bản PY 1.45 và module cài trên máy py 1.9.7 cài trên thẻ. nế bả nào cài trên thẻ không mở được thì bạn cài lại trên máy vì cả thẻ lẫn máy đều có pm python hết và dầy đủ cả tren máy và thẻ nó sẽ không vòn báo lỗi thiếu hay báo lỗi cập nhật khi cài pthon mới

Mình cũng chơi trò này nè

1.Cài bộ py trên thẻ E

http://pdaviet.net/showthread.php?t=68024

2.Sau đó cài bộ py 1.9.5 trên máy

Kết quả là 2 py 1.4.5 và 1.9.5 chạy ok cà 2 version

Hoden

Super V.I.P
Mình cũng chơi trò này nè

1.Cài bộ py trên thẻ E

http://pdaviet.net/showthread.php?t=68024

2.Sau đó cài bộ py 1.9.5 trên máy

Kết quả là 2 py 1.4.5 và 1.9.5 chạy ok cà 2 version

bạn làm ngược với mình vì module cài trên máy cho nó đầy đủ vì có 1 sồ pm không chạy tren 1.9.7 mà chạy trên module py 1.4.5 và nó chạy vào hệ thống ổ c không chạy được trên ổ e vì thế nên cài module trên máy thì nó tiện hơn

nguoilun01

mình chẳng thấy Python đâu cả dù mình đã giải nén ddc và dùng được xepressBeer rồi mà không thấy python đâu? vậy nó nằm ở đâu lúc Mình lưu vào Thẻ nhớ mà ?

Hoden

Super V.I.P
mình chẳng thấy Python đâu cả dù mình đã giải nén ddc và dùng được xepressBeer rồi mà không thấy python đâu? vậy nó nằm ở đâu lúc Mình lưu vào Thẻ nhớ mà ?

python là ứng dụng chạy trên nền nên không có icon ,bạn chỉ cài thêm pm mà thôi

Hoden

Super V.I.P
python 2.0 update

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/file/menm40qlumn/Python%20S60%20v2.0.0.sisx[/DOWNLOAD]

longtb76

123 Bạn cài đc chưa, mh cũng xài HD cài 1.4.5 ok mà, phải hack máy thì cài gì cũng ok!:-?

tinhbuon84

Cho mình hỏi có phần mềm ImageDesigner cho 5800 kô vậy?mình cài bản bên S60V3 nhưng mà kô phù hợp với màn hình 5k8

Chỉnh sửa cuối: