• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT 1 SỐ ỨNG DỤNG CHẠY TRÊN NỀN TẢNG PYTHON

garllado1703

cho e hỏi cái WeeWheel cài lam sao vậy?e cài k đc...hix. có cần fài cài thêm fame j đó nữa k?

arsene_lupin

cho em hỏi cái smart touch em cài vào máy điệnthoại rồi , chạy file exe trên máy tính rồi, kết nối bluetooth 2 máy xong rồi ,nhưng sao chẳng điều khiển được gì cả vậy

Hoden

Super V.I.P
cho em hỏi cái smart touch em cài vào máy điệnthoại rồi , chạy file exe trên máy tính rồi, kết nối bluetooth 2 máy xong rồi ,nhưng sao chẳng điều khiển được gì cả vậy

bạn kiểm tra lại xem 2 máy có nhận buetooch với nhau không.

1212123

Sao mình ko cài được Python cho máy I8910 HD vậy bro? Lúc cài nó báo "missing" và chạy tiếp nhưng khi vào icon thì nó đứng ngắc. Mình đã xóa đi cài lại nhưng nó ko cho cài nữa. mong Bro chỉ giúp. Thanks!
à mình cũng đã sign file rồi cũng ko được.

Hoden

Super V.I.P
Sao mình ko cài được Python cho máy I8910 HD vậy bro? Lúc cài nó báo "missing" và chạy tiếp nhưng khi vào icon thì nó đứng ngắc. Mình đã xóa đi cài lại nhưng nó ko cho cài nữa. mong Bro chỉ giúp. Thanks!

mình cũng chưa test với con này có thể nó không tương thích củng có nhiều bãn python lắm 1.4.5 và vài bả củ bạn tét từng bản xem bản nào tương thich....và cài nó

1212123

Pm hoden_Py-Restarter S60v5.zip‎ này rất hay, mình tìm mãi ko ra, nhưng sao mình cài python 1.9.6 rồi cài pm này nhưng nó ko chạy, bấm vào biểu tương nó ko nhúc nhích, mong bro chỉ dùm. Máy i8910 HD. Thanks!

Hoden

Super V.I.P
Pm hoden_Py-Restarter S60v5.zip‎ này rất hay, mình tìm mãi ko ra, nhưng sao mình cài python 1.9.6 rồi cài pm này nhưng nó ko chạy, bấm vào biểu tương nó ko nhúc nhích, mong bro chỉ dùm. Máy i8910 HD. Thanks!

phần mềm này mình test rồi không chạy đựoc trên 5800. cai2 tâc1 cả các bản py thon cũng không chạy....còn i8910 hd mình chưa test

ngoanrazor

Well-Known Member

Posted via Mobile Device
bộ python bn fải cài vào ổ c (bộ nhớ dt đó),rồi mới cài các ứng dụng python vào,hồi đó mjh củg bị như bn,chúc bn thành côg

sonloan

bạn ơi sao mình cài python vào nó báo lỗi cập nhật là sao vậy.mình đã hackphone và lúc trước mình cài được.mình mới reset lại máy thì cài cài vào báo lỗi cập nhật.

1212123

Posted via Mobile Device
bộ python bn fải cài vào ổ c (bộ nhớ dt đó),rồi mới cài các ứng dụng python vào,hồi đó mjh củg bị như bn,chúc bn thành côg

Chạy được rồi cám ơn bạn! Nhưng phần mềm này chỉ có khởi động lại máy, bro nào có phần mềm định giờ tắt và mở máy như restarter s60v3 ko? tiện lợi lắm!

Kojiro

Super V.I.P
Chạy được rồi cám ơn bạn! Nhưng phần mềm này chỉ có khởi động lại máy, bro nào có phần mềm định giờ tắt và mở máy như restarter s60v3 ko? tiện lợi lắm!

Thì bạn dùng cái kia đi, chắc là chạy được chỉ có điều có thể ko full màn hình thôi :)

Hoden

Super V.I.P

Hoden

Super V.I.P
XpressChat 0.10 Beta S60v3/v5 [For people with 'Fellow traveler's syndrome']

CHÁT với pm python

python là ứng dụng full không bao giờ dùng key

Hoden

Super V.I.P
G-Force v1.0 EN

Trình dọn rác giống NulDel nhưng giao diện đẹp hơn và có hơn vài chức năng. Ứng dụng này làm việc được trên s60v3 và 5800XM.
Khi bạn khởi động nó, nó sẽ chạy tự động dọn rác, khi dọn xong sẽ hiện lên menu như ảnh. Có 3 tùy chọn: 1 là danh sách tác vụ, 2 là tùy chọn dọn dẹp và 3 là thông tin ứng dụng.

anhtungtrang1

Mình đã cài đặt xpesscut.nhưng máy báo thiếu python runtime.trong ki đó mình đã cìa python rồi.Giúp mình nhé.

tuantrana

Mình đã cài đặt xpesscut.nhưng máy báo thiếu python runtime.trong ki đó mình đã cìa python rồi.Giúp mình nhé.

mình cũng bị vậy, nhưng mình nghỉ nó ko tương thích với python mình đang cài. nhưng cài python khác thì soft khác lại chạy ko đc.