• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Categorie - Tạo thư mục ngoài Desktop iPhone

ancola66

Super V.I.P
Mèn ơi theme nay nè, trong chủ đề này có 1 cái thôi mà.....
* Thứ nhất là định tải về xem sao thì link đã die
* Thứ 2 là muốn trên thanh dock có 5 icon thì phải cài phần mềm Five icon Dock
* Còn các cái khác không thấy hiện thì không giúp được bạn vì không tải được Theme:(

playme

link die rồi bác ơi

link themes die rồi bác ơi

Categories cài vào iphone rồi nhưng không mở được. nguyên nhân sao vậy bác

tinh_la_gi

Administrator
Categories down về không dùng được
Cài không được ?
Cài được chạy không được ?
Hay chạy được mà không tạo Folder được ??

playme

Bạn ơi hướng dẫn sử dụng cái Categories này đi bạn. ví dụ như cho games vào foder mình tạo nhưng lại không mở để chơi được là sao. Bạn hướng dẫn cụ thể nha. Thank bạn

PETBIN

help!!

Đã có Categories cho fw 2.x.
Giờ thì các bạn có thể tạo các folder và sắp xếp các ứng dụng và games vào các folder mới tạo theo từng chủ đề cho gọn màn hình và tiện quản lý, sử dụng.

Các bạn vào Cydia chọn Categories cài vào nha.

Cách sử dụng:

Bạn chạy chương trình Categories, và bắt đầu thêm các folder mới, VD:có tên như sau: Computer,Multimedia,Documents,ControlPanel,Pictures và Games
các bạn lưu ý chọn icon phù hợp với tên của từng folder.
Sau đó, bắt đầu thêm chương trình vào 6 folder vừa tạo (Ví dụ các bạn bỏ Games 300bowl, enymo vào mục Games; Cycorder, Videorecorde, MxTube vào mục Multimedia ...) và cứ thể các bạn dọn dẹp sạch màn hình home
Chúc vui​

Ban oi ,minh cai Categories rồi nhưng khi vào tạo thư mục Games xong là bi văng ra ngoài ,làm mấy lần cứ bị như vầy hoài ,xin chỉ dùm mình di.:((