• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

NguyenDuyThanh

hjhj,hình như bản nào cũng vậy.nhưng em tưởng tắt chạy ân đi>suy ra nhiều ram trống>suy ra ứng dụng nhanh hơn??nếu ko nhanh hơn thì tắt đi làm gì hở bac?>>đang thắc mắc?hj
Vì các ứng dụng lịch, danh bạ, tin nhắn, bàn phím số, nhật ký luôn chạy ẩn mãi mãi sẽ khiến ram bạn mất rất nhiều, ram đó sẽ để dành chạy ứng dụng khác quan trọng hơn, cần nhiều ram hơn và làm hệ thống ổn định hơn. Khi tắt chạy nền thì bạn chỉ vào lâu hơn 1 chút thôi chứ cũng đâu nhiều mà lại tiết kiệm ram khi thoát mà :)

anhhiepdhktcn

-
- Tin nhắn đến có biểu tượng là do bạn cài ứng dụng Notifications, bạn phải thêm widget ngoài màn hình chủ để hiển thị nó.

caí nầy CFW đã có sẵn hay phải tự cài hở bác????>vào mục tùy chọn >chỉnh sửa nội dung hok thấy?

wimax16vnn

Focus final cũng bình thường nhẩy
có wả PR cam 2.0 chụp 3.2 là lạ nhất thui ^^

@duythanh: sao ko thay cái Swipe N8 + font N8 nhìn sẽ def hơn rất nhìu đó

NguyenDuyThanh

caí nầy CFW đã có sẵn hay phải tự cài hở bác????>vào mục tùy chọn >chỉnh sửa nội dung hok thấy?

Đấy là tự cài mà, chính là bộ file ứng dụng mà mình chia sẻ đó, vào chỉnh sửa nội dung rồi thì bấm Tùy chọn >> Thêm nội dung >> Tìm cái "Thông báo" để add vào. Còn ko thì xóa ứng dụng đó nếu ko thích (vào phần quản lý ứng dụng để xóa như bt)

NguyenDuyThanh

Focus final cũng bình thường nhẩy
có wả PR cam 2.0 chụp 3.2 là lạ nhất thui ^^

@duythanh: sao ko thay cái Swipe N8 + font N8 nhìn sẽ def hơn rất nhìu đó
Ừh. Final cũng ko có gì đặc biệt quá ngoại trừ mod thêm camera và nhạc, cpu, fps. Cùng với sửa tất cả các lỗi trc đó thôi. Còn cái font N8 mình thấy cũng ko có gì khác với font s60 là mấy. Swipe to unlock N8 thì khác mỗi cái thanh chạy qua chữ Swipe to unlock thôi (theo cảm nhận của riêng mình k đẹp = cái của C6 :p)

anhhiepdhktcn

trời,download về rùi bản 4x4 cho 5230 mà ko giải nén dc là sao???cứ giải nén đến sof2 là báo lỗi>>>bó cánh??có ai bị vậy ko?

NguyenDuyThanh

có chứ bác>nó giải nén dc 6 file rồi còn mỗi cái sof2 là bị lỗi>để em xe m lại xem dc ko

Nếu ko đc thì bạn thử mở file rar và chọn Tools >> Repair archive để sửa lỗi file rar. Nếu vẫn ko giải nén đc nữa thì bạn download lại.
Đây có lẽ là do lỗi khi download từ MF về.

sao ko doc nhac vay

Mình vẫn đọc nhạc bt mà bạn.
Bạn để nhạc vào E:\Music nhá

Chỉnh sửa cuối:

anhhiepdhktcn

vẫn thế>ko hiểu nữa> thức đến giờ để đợi flash mà ko giải nén dc,đau quá>em thử bản 3x4 thì vẫn giải nén bình thương.

uk,dơnloaf lại vậy

dragonstick87

mình cài tạm 5230 4*4 cảm nhận đầu tiên máy chạy nhanh cảm ứng nhạy camera nét thanks nhiều

xubaxabu

Sắp xog chưa bạn ơi??? Ở cái hình đầu tiên ý, bạn kiếm firefox ở đâu vậy?