• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG 14-02

Status
Không mở trả lời sau này.

yingzhou

:D Sắp đến ngày Lễ tình nhân rồi. :D 14-02. Một ngày thật đẹp và được nhiều người mong chờ. :D

Trong chủ đề này sẽ đưa những lời yêu thương của các thành viên trên PDAVIET đến với một nữa kia của mình.

Đặc biệt! Những lời yêu thương nào hay nhất sẽ nhận được món quà của BQT để chúc mừng cho 2 người. :D Món quà ra sao thì sẽ được thông báo sau. :D

nguyenhoang2979

Ngày 14/2 em sẽ cầu hôn, trao nhẫn&nói bạn gái em rằng: " Anh muốn có em trong nửa cuộc đời còn lại của anh!".
Vì tụi em dự tính 20.07.2007 sẽ kết hôn, các bác thấy em nói như vậy có được không? Xin chỉ giáo.

Huycl2507

Ngày 14/2 em sẽ cầu hôn, trao nhẫn&nói bạn gái em rằng: " Anh muốn có em trong nửa cuộc đời còn lại của anh!".
Vì tụi em dự tính 20.07.2007 sẽ kết hôn, các bác thấy em nói như vậy có được không? Xin chỉ giáo.

1 ý rất hay,ngắn gọn nhưng đầy đủ ý nghĩa theo ý kiến của mình.Chúc bạn happy và happy nha:D

yingzhou

tháng 7 cưới à! :D Có mời mình không vậy? Chúc đám cưới vui vẻ nha. :D

Bete

@...: Em thương anh nhiều lắm đó. Đừng bao giờ hỏi lí do tại sao nghen, nếu biết được lí do rồi có lẽ sẽ không còn thương nhiều như bây giờ đâu :)

Kojiro

Super V.I.P
@...: Em thương anh nhiều lắm đó. Đừng bao giờ hỏi lí do tại sao nghen, nếu biết được lí do rồi có lẽ sẽ không còn thương nhiều như bây giờ đâu :)

Bó tay với chị Te nhà ta luôn,chúc bà chị ko bao giờ bị lộ lý do nha :D

Hic, còn mình không có ai để nói hết,làm sao mà dành phần thưởng của Mod đây :((

Bete

Bó tay với chị Te nhà ta luôn,chúc bà chị ko bao giờ bị lộ lý do nha :D

:((

Câu này nghĩa là sao ta? Te còn hỏng bít lí do tại sao thương người ta mừ. Nên mới dặn là đừng hỏi. Tại vì tìm ra lí do tại sao thương người ta òi thì lại sợ... hết thương :D:D:D

Hungpdahl

Well-Known Member
Em yêu!anh cũng là một người bình thường như bao nguời con trai khác.nhưng anh khác họ là anh yêu em.tình yêu anh giành cho em rất nhiều nhưng k thừa cho kẻ khác.

ironheart

Mười bốn tháng hai là ngày gì ý nhỉ,ngày thương binh liệt sĩ ah?Lol...

Babyblue

Tóm lại anh muốn gì ???????(*&*):-/ :-/ :-/ :-?? :-?? X-( :-?

nhiều chuyện sảy ra thật rắc rối... 14/2 năm nay .. còn câu này cần nói với một người... post trước coi sao ??:O :-?? :-?? :p :)

Chỉnh sửa cuối:

oanhngo

Ngày 14-2 trao cho nàng 1 chiếc nhẫn! gòi mình sẽ nói vỏn vẹn 3 chữ thôi "Anh yêu em! "

(3 chữ này đã "ấp ủ" lâu lắm gòi mà chưa có dịp "nở" :)) :)) :)) và 3 chữ này cũng chưa nói với người ấy bao giờ! ) ;;) ;;) ;;) ;;)

Chỉnh sửa cuối:

PhamDung

Hông có năm nào PD đón chào cái ngày ấy được hết á, vì nó nằm ngay tết, người iu thì về quê, nên đành pó tay :p

BatKid

Super V.I.P
Ngày này ý nghĩa với Bk lắm nghe :D vì ngày này 4 năm trước, Bk đã hỏi 1 câu "kinh khủng" : "này em gái, em làm em kết nghĩa mãi kg chán à, làm bạn gái đi nhé ?" Định mệnh ! giờ thì sắp chuyển thành bà xã đến nơi :)) :)) :))

Mọi năm thì BK mua hoa tặng - đi chơi , nhưng năm nay sẽ khác chút :) : Tự tay cắt dán 1 bó hoa Phượng bằng giấy nhũ vàng cột chung với chiếc nhẫn và sẽ lại nói 1 câu "kinh khủng" :D "em yêu! quen nhau mãi kg chán à, cưới nhau đi chứ ! " :)

Utxd

Ngày này ý nghĩa với Bk lắm nghe :D vì ngày này 4 năm trước, Bk đã hỏi 1 câu "kinh khủng" : "này em gái, em làm em kết nghĩa mãi kg chán à, làm bạn gái đi nhé ?" Định mệnh ! giờ thì sắp chuyển thành bà xã đến nơi :)) :)) :))

Mọi năm thì BK mua hoa tặng - đi chơi , nhưng năm nay sẽ khác chút :) : Tự tay cắt dán 1 bó hoa Phượng bằng giấy nhũ vàng cột chung với chiếc nhẫn và sẽ lại nói 1 câu "kinh khủng" :D "em yêu! quen nhau mãi kg chán à, cưới nhau đi chứ ! " :)

Lãng mạn như tiểu thuyết quá, em kết nghĩa, em nuôi rồi thành nuôi em >:)

Chúc thành công nhé :D

TuyetKy

Híc, trùng hợp quá, đang có ý định như Badkid thì lên đây đọc tới đoạn này-> Tìm cách khác thui-> Ko khác gì cả, cái gì nuôi đều thịt cả phải ko!??

Huycl2507

Bác BatKid nhà ta lãng mạn quá ta:D
Tặng BK 3 chữ nha: Em đồng ý
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Babyblue

trời không ngờ anh BK ăn nói lại
..... mùi mẫn gớm:p .... chắc chắc thành công !Anh BK=D> =D> =D> =D> =D>

Phoenix

Câu này của BK chắc giành quán quân mất. Mình đang thao khảo để chọn một câu cho riêng mình thật ...độc !:-? :-?? :))

Status
Không mở trả lời sau này.