• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG 14-02

Status
Không mở trả lời sau này.

YingYu

@all : mua về sớm để nghiên cứu trước đi các pác!tới lúc đó mua,giá lên đó!nếu cây có bị gì thì có chế độ hậu mãi mà,lo gì!!!

pisnguyen fix lại 2 sdt nhen, hôm qua YingYu gọi hoài mà không được ...thanks :)

A

anhnv134

Guest
Bác ơi, hoa đẹp lắm! Nhưng mà sao bác toàn bán lá trái tim thế???

pisnguyen

@ all :dt là 098.8656575 gặp Bình,hoặc 0955.147369 gặp Hiếu,nói là bình giới thiệu sẽ đc bán với giá ưu đãi.xem hàng ở 322/3/5 CMT8 f10 q3 nha!
hic,14/2 thì bán lá trái tiem,chứ ko lẽ trái táo?với lại cây này lá hìh trái tim,ko le bắt nó đẻ trái táo?pác hỏi kì quá!

cruccruc

Em định mua quà Valentine ở HN thì nên mua ở đâu cho có nhiều lựa chọn hả các bác?

Gatrong_lonton

Bác nào có vợ rồi chỉ dùm mình phát:
Hãy thể hiện tình cảm của bạn dành cho vợ khi ngày 14/2 bạn phải về quê còn vợ bạn phải ở lại nhà vì đang mang thai không đi được.
Yêu cầu: Lãng mạn, bất ngờ sâu sắc mà tiết kiệm. Giúp nha!!!

Shinichi

Quà độc đấy nhưng Price?

Tôi thấy tặng quà này cũng hay và độc đấy nhưng sao bác không cho anh em xin tí giá hợp lý đi để dễ lựa chọn chứ.

alexander

Đôc thiệt đó ,nói chứ ko phải khen đâu ,đâm vào tay là lên dĩa hi hi hi .....

"Người ta nuôi con gì cũng chết mà sao tui có con vợ nuôi hoài không chịu chết vậy trời :))". Nói giỡn thui, mình chưa vợ hehe. Chúc các cặp tình nhân ngày 14/2 thêm gắn bó hơn nữa.

ShizoAbeViet

Ngày này ý nghĩa với Bk lắm nghe :D vì ngày này 4 năm trước, Bk đã hỏi 1 câu "kinh khủng" : "này em gái, em làm em kết nghĩa mãi kg chán à, làm bạn gái đi nhé ?" Định mệnh ! giờ thì sắp chuyển thành bà xã đến nơi :)) :)) :))

Mọi năm thì BK mua hoa tặng - đi chơi , nhưng năm nay sẽ khác chút :) : Tự tay cắt dán 1 bó hoa Phượng bằng giấy nhũ vàng cột chung với chiếc nhẫn và sẽ lại nói 1 câu "kinh khủng" :D "em yêu! quen nhau mãi kg chán à, cưới nhau đi chứ ! " :)

Bạn là người có sáng kiến trong tình yêu đấy. Chăm chỉ như con ong. Chúc bạn có được một tình yêu ngọt như mật trong độ xuân về=D>

timhieu

Mười bốn tháng hai là ngày gì ý nhỉ,ngày thương binh liệt sĩ ah?Lol...

:O ơ bác này hay nhỉ!? ngày thật "romantic" như vậy!!!:) đừng nên kèm "ngày kia" vào "xui" lắm!!! kô nên! Xin chúc các bạn thật vui vẻ, hạnh phúc với "người bạn" mà bạn đã gửi trọn niềm tin yêu cho nhau!!!=D> =D> =D> =D>

pisnguyen

@ all : các pác thông cảm,vì giá gốc của e cũng gần cỡ đó rùi mà!
giá Lan như vậy là hợp rùi pác ạ!bữa giờ e bán được cả trăm chậu rìu đó!bên GSM mua cũng nhiều lắm!

huynhnguyens

Tui post bài viết này như vầy có nên không ??? Nhưng tui đã mua 2 cây rồi toàn là 2 chiếc là rời rạc cắm vào thôi . Tui trưng được 2 ngày thì là vàng nên vô tình làm rơi lá ra .. thì hỡi ôi !!! Con pồ nói mình bị gạt thiệt là tức . Nên mong bạn PISNGUYEN coi lại .... Chứ làm ăn như vậy thì không được đâu ?????

support

đây,thêm vài hình nữa nha!

Cây Lan này nhà em có trống, đúng là nó sống dai kinh khủng, cắt cây ra làm, để trong mát nó lại ra rễ & thế là em có 2 cây.

Khi nở hoa thì nó rất thơm, nếm hoa có vị ngọt (tại nó nở kiến bu quá zời nên em nếm thử :D ),nở rất lâu.

pisnguyen

@huynhnguyens:trước hết,xin lỗi bạn về cây của bạn bị hư!bạn liên lạc với mình để đổi 2 cây khác!nhưng mình lưu ý với bạn.rõ ràng trên topic mình ó viết rõ ràng là đây chỉ là lá,cắm vào thì ra rễ,giống cây này giống như cây sống đời vậy!nên 2 lá của bạn chưa có rễ là đúng rồi,mình cũng có nhắc bạn mà???bạn vô tình làm rơi lá ra,nên lá ko có rễ nữa là đúng!còn lá vàng thì có 2 nguyên do:tưới nước nhiều và để ngoài nắng!
bạn đọc lời của support ở trên thử xem.mình nói đâu có sai!!!bao nhiêu người mua cây của mình,mà có than phiền gì đâu?các bạn nào đã mua cây của mình rồi,thì nói hộ mình với!!!

Status
Không mở trả lời sau này.