• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG 14-02

Status
Không mở trả lời sau này.

chucuoihp

14/2/1997 tôi nhắn tin như thế tới người yêu, năm sau thì người đó thành vợ, 5 năm sau vẫn là thế, còn bây giờ thì...vẫn là vợ tôi
Bác này kế hoạch ác quá :))

pisnguyen

@ all :loại cây này là cây dây leo,sống rất lâu!e có chế độ bảo hành đổi trả đàng hoàng mà,các pác ko phải lo!e vừa nhập về 1 lô 35.000 và 40.000.ko mắc đâu,vì đây là mặt bằng chung,và các pác xem thử các khoản kèm theo sẽ rõ!

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Có khuyến mãi Admin không ? haha

Hôm nào rãnh ghé xem hàng vậy, đem về quê hơi lình kình, ngồi xe đường dài cũng hơi khó...

Phoenix

Cái này giá 30.000 thì cũng đâu có mắc đâu mà bé Te. Nhưng mà phải xem hoa của nó thế nào nữa đã. pisnguyen up hình sớm để anh em xem xét, cân nhắc.:)) :)) :))
PS: Tiếc quá, mình cũng ở HN, bây giờ cũng không có ai ra Bắc, phải giáp Tết mới có bạn về Bắc (thế thì muộn quá rùi).:(( :(( :((

pisnguyen

@ oanh ngo : bạn cho d/c,mình giao hàng tận nơi!hoặc bạn đến 322/3/5 CMT8 f10 q3,gần Lan Anh để xem hàng,đt 0955147369 nói là bình giới thiệu sẽ đc giảm giá!
@ kâguchi : nếu dmin mún,e tặng free cho,nhưng admin phải chỉ và giúp e vọc O2 e mới chịu!

pisnguyen

@ all :các pác nhanh lên nha!đợt hàng này chỉ còn 60 cây thui,đợt mới sắp về là lên giá đó!

pisnguyen

e cũng có pót bên GSM forum,nhiều người mua lắm đó!các pác cứ yên tâm,nếu có gì thì có chế độ hậu mãi rất tốt!

cachep2006

Cho mình xin địa chỉ đi !

Bà xã mình rất thích loại này, mong bạn giúp và cho địa chỉ. Mình đến tận nơi để xem chúng

Nếu ko tiện nhắn trong này ! Bạn nhắn qua tin nhắn riêng nhe ! Rất mong hồi âm của bạn !

Thanks alot !!!=D> =D> =D>

binladen

seo mình thấy hình cái hoa ở trên có lá bình thường chứ lá đâu phải lá trái tim đâu?mà lan trái tim đó nhìn giống cái lá cắm vào chậu vậy,chẳng thấy cành lá đâu cả? bác cho cái hình chộp với,iem cũng đang quan tâm,hì hì

pisnguyen

@all :các pác có thể đến 322/3/5 để xem hàng,hoặc dt 0955.147369 để đc hướng dẫn đến đấy!nói là Bình giới thiệu,sẽ đc bán với giá ưu đãi!!!
A binladen : đây là loại cây dây leo,giống với cây sống đời,nên khi cắt lá cắm xuống,sẽ mọc rễ ra cây mới!

YingYu

thế tới nhà bác mua dc ko, hoặc bác có nhận giao hàng tận nhà ko

cái này là spam không nghệ thuật nhé, người ta đã nói giao hàng tận nhà từ trang 01 thế mà bác này vẫn hỏi ...
chiều này định ghé xem thử nhưng còn hơn 1 tuần nữa mới đến valentine không biết đến đó còn hàng hông nữa
ua về sớm không biết có chết hông ?:(

pisnguyen

@all : mua về sớm để nghiên cứu trước đi các pác!tới lúc đó mua,giá lên đó!nếu cây có bị gì thì có chế độ hậu mãi mà,lo gì!!!

hells

tui ở HN có thằng bạn ở SG sắp ra hình như 11 tới là ra co pác nào muốn mua em chuyên ra cho

Status
Không mở trả lời sau này.