• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình quản lý và Set Permission cho iPhone

ThAngNgO_

mình cài thành công và dùng được Tunnel Suite 2.7 trong win củ, khi mình cài win mới thì mình cài Tunnel Suite 2.7 vẩn ok nhưng khi chạy thì bị lổi bác nào biết chỉ mình với.

ko biết bạn đã cài Microsoft .NET Compact Framework 2.0 chưa :D

DongMNghia

sao mình cài cái WinSCP
đã đăng nhập với user: root và pass la alpine roi`
còn cái host thì mình điền là 127.0.0.1
ENTER-->báo lỗi:Network error:Conection reffused
anh nào biết chỉ giúp em với
Xin Cảm ơn

ThAngNgO_

sao mình cài cái WinSCP
đã đăng nhập với user: root và pass la alpine roi`
còn cái host thì mình điền là 127.0.0.1
ENTER-->báo lỗi:Network error:Conection reffused
anh nào biết chỉ giúp em với
Xin Cảm ơn

bạn check lai coi có dùng vietkey ko nha :D

DongMNghia

không có vietkey anh ạ,
cho em hỏi luôn ở phần host mình để là 127.0.0.1 hay như nào ạ

Iphone0910

cho mình hỏi cái nha mình vào đc winspc rồi nhưng trong đó ko có cái file frameworks mình cài frameworks 2.0 rồi . giúp mình mấy nay mình thử đi thử lại nhìu lần mà cũng ko có cái file đó để chép cái file mobiestalation vào

Germaniteen

Ý bạn muốn hỏi sao? Không rõ ràng lắm .NET Frameworks bạn đã cài rồi hay chưa? Chưa thì cài ở đây

ThAngNgO_

cho mình hỏi cái nha mình vào đc winspc rồi nhưng trong đó ko có cái file frameworks mình cài frameworks 2.0 rồi . giúp mình mấy nay mình thử đi thử lại nhìu lần mà cũng ko có cái file đó để chép cái file mobiestalation vào

trời hiểu sai vấn đề rùi, online YM thì buzz mình mình chỉ cho b-)

heoxanh

e login thì nó cứ báo lỗi là: "Network erro: Software caused connection abort" e đã khởi động, reboot, mở open SSH, máy đã cài đủ chương trình, đúng pass và id luôn T__T nhưng vẫn báo lỗi! k kết nối đc. Hix. ai bik làm ơn chỉ dùm e e thanks nhìu, máy e là IP 2G.

Àh,e gắn cái IP 3G vào thì nó login đc là sao nhĩ? làm ơn chỉ dùm e!
cả 2 máy đều là FW 2.2.1 hết !

HHN

Well-Known Member
mình làm y như vậy ,sao toi phần login bao lỗi.help me

Báo lỗi thì bạn phải nêu rõ lỗi như thế nào thì mọi người mới biết mà chỉ chứ, cứ nói lỗi thì ai biết lỗi gì mà giúp.

daosicz

Ở Ip,thay vì điền 127.0.0.1 thì điền địa chỉ IP của Iphone vào là đc ngay! Mình đã thử và OK.

bangken80

mình xài HDH Mac , các bạn cho hỏi dùng phần mềm gì để có thể kết nối Iphone với Mac giống như Win SCP.Cảm ơn nhiều

pro_xeo

ui zời ! mấy bác cần gì phải vất vã thế nhỉ...! chỉ cần dùng cái iFunBox là đơn giãn nhất !
mình vẫn hay dùng để backup danh bạ và coppy file vào trong iphone đây nè !;;)

gioantoni

Các bác cho em hỏi tí,em dùng iPhone 2G,đã úp lên 3.0,làm sao để biết cái Wifi IP của máy mình vậy các bác,nhà em không có wifi,toàn phải đi ra cafe xài ké wifi :(( các bác giúp em với :)

XuanTruong

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi tí,em dùng iPhone 2G,đã úp lên 3.0,làm sao để biết cái Wifi IP của máy mình vậy các bác,nhà em không có wifi,toàn phải đi ra cafe xài ké wifi :(( các bác giúp em với :)

Vào Settings => Wi-Fi => Bấm mũi tên bên phải điểm kết nối Wifi rồi nhìn vào dòng IP Address sẽ thấy!