• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình quản lý và Set Permission cho iPhone

Dean117

sử dụng 2 chương trình này có cần phải cắm cáp vào ko zay. Mới mua iphone nên mù tịt mấy cái này dt ko có nhạc với game để chơi chán ghêT.T

Last edited by a moderator:

HuynhMinhDang

sử dụng 2 chương trình này có cần phải cắm cáp vào ko zay. Mới mua iphone nên mù tịt mấy cái này dt ko có nhạc với game để chơi chán ghêT.T
Sử dụng chương trình này cần phải cắm cáp để kết nối nha bạn. Còn chép nhạc và phim thì dùng chương trình iTunes!

Dean117

cái iphone tunnel xài NET 2.0 đc ko zay mình cài vào máy thấy chạy đc nhưng ko bít chép file từ PC vào iphone làm sao cả

Chỉnh sửa cuối:

Germaniteen

cái iPhone Tunnel sau khi kết nối hiện ra cái windows như là Explorer vậy đó! Bên phải là của iPhone đó! Bạn cần chép Apps thì chép vào thôi! Xem them các bài ở 4rum!

Dean117

mình ra đc cái bảng như trong hình rồi, nó yêu cầu nhập wifi ip thì nhập 127.0.0.1 phải ko? Mình click vào file browser để chuyển dử liệu nhưng nó thông báo Software caúed connection abort là sao zay

Germaniteen

không phải nhập cái IP của iPhone mà bạn đang xài trong cái mạng nhà bạn ấy chứ! vào router config xem cai IP của iPhone là nhiêu rồi điền vào!

Germaniteen

vào trang config router dê xem các IP cüa các máy kêt nôi vào!
Posted via Mobile Device

toanoanhbn

Cần Hỏi Anh Em Về cách Cài WinSCP

Anh Em trong diễn đàn cho hỏi chút:
Minh đang dùng Firnmware 2.1 và đã cài WinSCP nhưng khi đăng nhập vào Winscp no báo lỗi là tại làm sao vậy có ai biết chỉ dùm mình cách với:((

thanks nhìu:-/

HaChau

Super V.I.P
Anh Em trong diễn đàn cho hỏi chút:
Minh đang dùng Firnmware 2.1 và đã cài WinSCP nhưng khi đăng nhập vào Winscp no báo lỗi là tại làm sao vậy có ai biết chỉ dùm mình cách với:((

thanks nhìu:-/
Nó báo lỗi cụ thể thế nào?
Bạn đã bật SSH trên iPhone chưa?

dinhquy

mình cài thành công và dùng được Tunnel Suite 2.7 trong win củ, khi mình cài win mới thì mình cài Tunnel Suite 2.7 vẩn ok nhưng khi chạy thì bị lổi bác nào biết chỉ mình với.

vangayeu

Máy IP của em hỏng mất Wifi không thể nào cài được openSSH, xin hỏi còn có cách nào để cài openSH khôn vậy các bác... Cài qua GPRS 4mb tải không nổi toàn uot :(( :((... Em xin cám ơn !!!