• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

avan

ko hiểu sao gần đây mình ko thể nào login Yahoo! bằng IM+ đc. Mình xài bản 4.45 rồi 4.55 (tải ở trên á), connect bằng wifi, sync với PC, tất cả đề ko đc, nó cũng ko báo lổi gi hết, chỉ thấy cái icon vàng lên rồi đen thui lại thôi. Help me!!!
Còn v5.2 và 5.3 thì mình ko xài đc, hìhì
(Vẫn login Yahoo bằng PC đc nhe)

hic, cái này hết hạn rùi mà?????

Vậy bạn thử dùng phần mềm BeejiveIM mà LuongQuang đã giới thiệu xem sao. Mình dùng cái này thấy hay lắm.
HTML:
http://www.beejive.com/wm6/index.php

biliem

Vậy bạn thử dùng phần mềm BeejiveIM mà LuongQuang đã giới thiệu xem sao. Mình dùng cái này thấy hay lắm.
HTML:

mình xài O2i, win03 nên ko xài ct đó đc bạn ui

DuongTrunghuy

Minh cũng muốn cho Hinh lên để minh họa nhưng không biết đưa hình lên như thế nào. bác nào biết thì chỉ giáo dùm nhé.
Thank.

tritrung

Minh cũng muốn cho Hinh lên để minh họa nhưng không biết đưa hình lên như thế nào. bác nào biết thì chỉ giáo dùm nhé.
Thank.
Để em đưa giúp. :D

ViTalk

babystar0401

Cái IM+ ah, sao mỗi lần mình đăng nhập vào thì nó đứng lun, bấm dấu "X" thoát ra thì vẫn được nhưng Ko sign in vào được. bạn nào chỉ giúp mình với. Mình xài Atom Exec ah. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Cái IM+ ah, sao mỗi lần mình đăng nhập vào thì nó đứng lun, bấm dấu "X" thoát ra thì vẫn được nhưng Ko sign in vào được. bạn nào chỉ giúp mình với. Mình xài Atom Exec ah. Thanks

Không sign in được xem lại có thể do mạng hoặc có thể do thiết lập sai cấu hình....

LeoDH

Cũng có thể tại bác xài version cũ quá nên thế, update nhất hình như v5.x thì phải, lâu rồi không dùng nên không theo dõi, bác check xem.

NguyenTu

Super V.I.P

Bạn dùng bản 4.58 là ok, mình đang sài ngon

dng

Bản IM+ mới nhất đã khắc phục được lỗi khi mới mở lên nếu có tin nhắn offline dài 1 tí là IM+ tự đóng lại không các bác? Các mess này cũng biến mất luôn. Bó tay!

matrixblack84

Em dùng OIIs vào GPRS của Vịtteo, download được thông tin thời tiết trên HTC home cập nhật liên tục. Nhưng lại không thể vào bất cứ một trang web hay sử dụng được phần mềm chat nào. E không tìm ra nguyên nhân tại đâu??? Bác nào đã có kinh nghiệm giúp em với...Thanks

doibung0

bác nào có *** của AgileMessenger bản mới ko cho em xin với, em dùng IM bản mới bằng GPRS của VTel thì ko vào đc còn dùng AgileMessenger thì vào ngon nhưng lại ko có ****

thanks các bác trước :)

Bạn hãy PM (gởi tin nhắn) cho tác giả ở trên (người post bài Agile Messenger) để xin nhé! Vì hiện tại Forum đã có quy định mới không tuyên truyền quảng bá crack, serial, xxx trên diễn đàn!

Thân!

locvtn

BeejiveIM v0.9.2.4 Beta

Phần mềm này đã được giới thiệu ở các bản trước, đây là bản beta tiếp theo ra từ ngày 10-7, dùng thử mấy hôm thấy khá good! :D

Hỗ trợ tốt Tiếng Việt, giao diện dễ nhìn, đơn giản nhưng đầy đủ, tốc độ khá nhanh và hỗ trợ nhiều acc. Cũng support chức năng cuộn nhưng hơi "cứng" :-?
Vẫn chỉ hỗ trợ WM6 và WM6.1 cùng các loại màn hình! :D

Tham khảo thêm và tải về tại trang chủ:

Mã:

Phần mềm này chạy mình bị báo lỗi sqlce. mình cài sqlce 3.5 không biết có bị đụng không.

Status
Không mở trả lời sau này.