• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIAO DIỆN DIALPAD CHO WM2003/SE

Status
Không mở trả lời sau này.

qqonline33

Bác ơi. Đây bác nì

hoholulu

Đúng là cái này trông đẹp thật và mình cũng đang tìm cái này. WM2005-06 thì có mà WM2003 không thể tìm được. Nhìn mà thèm quá. Bác nào có thì POST cho anh em với. Của mình là QVGA.

hoholulu

Cái này mình mới làm chỉ có thể na ná như hình trên thôi :-?.
Chúc vui! :)

Thanks bác. Mình đang load về rồi. Cái đấy cũng là đã quá rồi, nhưng tính mình cũng hơi tham: khi nào có thời gian rảnh thì chỉnh một chút cho nó như cái kia nhé. Mình ở Hà Nội, định mời bạn một trầu coffee. OK?

camtoi

các anh ơi em dùng O2 Xda Stealth WM5 em muốn thay đổi Skin nhưng mỗi lần cài vào máy , em cài vào bộ nhớ trong của máy luôn nhưng nó bắt RS , RS xong vẫn là Skin cũ ai biết ko chỉ em với :(( cám ơn các anh nhiều

lamcuong

các anh ơi em dùng O2 Xda Stealth WM5 em muốn thay đổi Skin nhưng mỗi lần cài vào máy , em cài vào bộ nhớ trong của máy luôn nhưng nó bắt RS , RS xong vẫn là Skin cũ ai biết ko chỉ em với :(( cám ơn các anh nhiều

RS xong vẫn là Skin cũ là đúng rồi vì các skin up ở trang này chỉ dành cho WM2003/SE còn bạn dùng WM5.0 thì phải vào trang này tải skin Dialpad cho nó mới đúng chứ:
http://pdaviet.com/showthread.php?t=431
Chúc vui! :)

a9hiphop

Có ai có cái Dialpad kiểu iphone (dùng cho 2K3) ko cho em xin với.

Last edited by a moderator:

trihay

Các bro cho em hỏi và giúp dùm em cái này với. Em cài HTC Dialer vô giờ muốn gở nó ra fải làm sao đây mấy bro? Sẵn cho em hỏi cái nữa hé, hình trog contact làm sao cho hiện rỏ hơn vậy (khi người ta gọi tới hình tự nhiên bể hết trơn hà, nhìn chẳg giốg ai cả). Em mới xài PPC nên ko rành, mong các bro huớg dẫn dùm em.

ancola66

Super V.I.P
Các bro cho em hỏi và giúp dùm em cái này với. Em cài HTC Dialer vô giờ muốn gở nó ra fải làm sao đây mấy bro? Sẵn cho em hỏi cái nữa hé, hình trog contact làm sao cho hiện rỏ hơn vậy (khi người ta gọi tới hình tự nhiên bể hết trơn hà, nhìn chẳg giốg ai cả). Em mới xài PPC nên ko rành, mong các bro huớg dẫn dùm em.

*Muốn remove DIALER hay một phần mềm nào đó mà bạn đã cài vào thì bạn vào Menu/Settings/System/Remove Program để gỡ bỏ
*Ảnh hiện trong contacs là những ảnh do bạn chụp >>> phụ thuộc rất nhiều vào chất lượng chụp ảnh của PPC.

a9hiphop

Sao em không download được mấy file đính kèm nữa vậy. Mong các bác chỉ giúp

letoan_ct

Cảm ơn bác trước nhe!

E có 1 số dialpad rất đẹp,các bác có thể down về dùng,trong đó có đầy đủ hình ảnh minh họa luôn rồi,định dạng file cab,chép vào ppc rùi chạy là xong

http://www.4shared.com/file/6030317/8aa16a76/Dialpad.html

Đã nhắc về việc kèm hình minh họa, MX31214 lưu ý.
Cái này hông biế là có beuti hông nữa, mà sdao nó nặng quá trời đi hơn 60M!

chuotthuong

EM CỦNG KO BIẾT CÀI, MẤY ANH BIẾT CHỈ E VỚI , MÁY EM O 2 XDA lls đây
cám ơn mấy anh !

caothanglc

các bác có thể hướng HD em cài theme cho WMse03 này dc ko ạ

em dow theme về rồi mà ko tài nào cài dc :((

Status
Không mở trả lời sau này.