• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIAO DIỆN DIALPAD CHO WM2003/SE

Status
Không mở trả lời sau này.

tanlinhub

Super V.I.P
e dùng SKIN DIALPAD TRÊN WM2003/SE rùi thấy ko thích nữa nhưng ko thế xóa dc chương trình này đi nữa,nhờ mấy bác giúp em

Nếu dùng kèm với phần mềm XDA Phone Skin Chooser thì vào phần mềm này và Activate Original Skin là OK; Còn nếu bạn cài bằng file .CAB đơn lẻ do ai đó làm sẵn thì vào Settings/System/Remove nó đi, khởi động lại máy là xong. Chúc vui.

hiepsafic

E có 1 số dialpad rất đẹp,các bác có thể down về dùng,trong đó có đầy đủ hình ảnh minh họa luôn rồi,định dạng file cab,chép vào ppc rùi chạy là xong

http://www.4shared.com/file/6030317/8aa16a76/Dialpad.html

Đã nhắc về việc kèm hình minh họa, MX31214 lưu ý.
Hi Cháo bạn
, Có thể gửi cho tôi cái skin này qua địa chỉ này được không? hiepsafic@yahoo.com ,link tren kia die rui. Cám ơn

hiepsafic

E có 1 số dialpad rất đẹp,các bác có thể down về dùng,trong đó có đầy đủ hình ảnh minh họa luôn rồi,định dạng file cab,chép vào ppc rùi chạy là xong

http://www.4shared.com/file/6030317/8aa16a76/Dialpad.html

Đã nhắc về việc kèm hình minh họa, MX31214 lưu ý.
Chào bạn MX31214
cái dialpad vísta này trông cool lém, nhưng link 4share tiêu rồi vậy có thể nào bạn gưi attch file này qua địa chỉ mail của tôi được kh? hiepsafic@yahoo.com , Cám ơn Bạn trước chúc bạn đặng nhiều sức khỏe đề phục vụ anh em nhiều hơn nữa

kiepngheo

He^ no^ cả nhà {^(. .)^}

Lâu lắm rồi em mới lại có dịp vào PV nhà mìn :D. Đợt trước em có làm cái skin dạng psk nhưng chưa có dịp up lên khoe, hum nay mới up được, mọi người cho ý kiến nhé.

mummi

tôi có phần mềm tạo skindialpad 2.2 rất dễ sử dụng nhưng ko biết làm sao để up lên, ai biết chỉ cho tôi để tôi gửi cho mọi người cùng sử dụng

tetbayba

Không bác hiểu nhầm ý em, em vừa up lại rom, dùng bản của Qtek, mà trước đó em quên không restore lại nên bây giờ em muốn xin lai cai skin dailpad của O2, cái dailpad mà có hình 02 chìm đó. Hi vọng bác hiểu ý, hic hic...Ai có thì cho mình nhé.Thanks
Có phải bạn cần cái này?

Tôi post luôn 2 cái: các file ảnh GIF và file CAB cài đặt cho Portrait và Landscape mode

Chỉnh sửa cuối:

binhhdda

Có ai có dialpad skin theo kiểu iphone không mình mới chỉ thấy có cho WM5 thôi à, đã cài bộ iphone rồi mà thiếu thì buồn wa!

qqonline33

Có bác nào làm giúp e cái skin kiểu thế này với. Cho WM3 nha. E xin cảm ơn và hậu tạ

lamcuong

Có bác nào làm giúp e cái skin kiểu thế này với. Cho WM3 nha. E xin cảm ơn và hậu tạ

Kiểu như thế này không làm được cho WM2003 đâu bạn! Mình chỉ làm được thế này thôi. Bạn thích thì tải về xài nhé!
Chúc vui! :)

qqonline33

Thế này là tốt rùi. Mình cài giao diện WM6,nhưng thiếu mất cái skin dialpad. Tìm ko thấy cái nào hợp. Bạn co cái nào ko cho mình xin với. Dùng tạm cái này đã. Thanks nhiều

lamcuong

Thế này là tốt rùi. Mình cài giao diện WM6,nhưng thiếu mất cái skin dialpad. Tìm ko thấy cái nào hợp. Bạn co cái nào ko cho mình xin với. Dùng tạm cái này đã. Thanks nhiều

Mình không có nhiều skin Dialpad cho lắm, đặc biệt là các skin bóng bẩy như WM5 và WM6. Bạn dùng thử 2 cái skin này xem nhé! ;;)

lamcuong

Bác Lamcuong ơi. Bác có cái skin dial nào kiểu nút HTC touch ko,cho e xin luôn với

Cái này thì mình không có :(. Trông nó như thế nào nhỉ :-/? Bạn có thể up cái hình minh họa lên để xem mình có thể tạo được một cái skin như thế không :D.

Status
Không mở trả lời sau này.