• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: THEMES CHO iPHONE (PHẦN 1)

Status
Không mở trả lời sau này.

longgiang81

Super V.I.P
Hipnotic Themes

longgiang81

Super V.I.P
Sorry bạn, mình ko có rồi :D Nếu bạn có nhiều hình ảnh thì có thể share lên đây mình sẽ Des cho bạn 1 bộ :p

cakiemhp

sao tôi down thêm của LG về, giải nén, ra thư mục icon+file .png , dùng ibricks chép vào IP ( như hướng dẫn của LG) , nhưng khi kích hoạt theme mới này thì chỉ có wallpaper là được( đúng như hình minh họa) còn icon thì vẫn như cũ, chẳng thay đổi được gì hix hix . làm mấy theme luôn cũng vậy hết. hix

greenwind007

bác longgiang81 cho mình hỏi mấy theme này bác lấy ở trang nào vậy ? chỉ mình với...

cuongnd

Yoritsuki Summerboard Theme v1.1

Yoritsuki Summerboard Theme v1.1

Bộ này được edit lại cái Wallpaper và 1 số icon (có bổ sung) gửi anh em nào thích phong cách BONSAI của Nhật Bản

Anh em sài rồi cho ý kiến nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

cuongnd

sao tôi down thêm của LG về, giải nén, ra thư mục icon+file .png , dùng ibricks chép vào IP ( như hướng dẫn của LG) , nhưng khi kích hoạt theme mới này thì chỉ có wallpaper là được( đúng như hình minh họa) còn icon thì vẫn như cũ, chẳng thay đổi được gì hix hix . làm mấy theme luôn cũng vậy hết. hix

Bạn đã Restart lại chưa?

Trong SMB -> Kéo xuống dưới cùng --> click vào để Restart IP --> Theme mới hiển thị chính xác :D

longgiang81

Super V.I.P
Thứ nhất nếu bạn ko thay đổi đc Themes thì Restart lại iPhone. Thứ 2 kiểm tra lại xem bạn có Upload đúng thư mục ko, các icon phải đc Upload vào trong thư mục Icons và nằm trong thư mục Themes của bạn.

hieu1369

hic,nhưng cụ thể ảnh phải ra sao hả LG ơi???
bác cứ gởi ảnh bình thường thôi sau đó LG sẽ resize lại cho đúng kích cỡ của Icons trong IP sau đó sẽ gởi lại cho bác để bác làm theme

Status
Không mở trả lời sau này.