• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] Clippy - Copy và paste trên Iphone

startrace

uh, mình cũng thấy hClipboard hay hơn, nhưng có 1 vấn đề là mình ko thể xóa những gì đã add vào clipboard, bác nào biết chỉ mình với

hasitinh

Có bạng mới trên cydia ban add về sẽ có thanh stack dó bạn có thể clear đc đó !thêm nhiểu chức năng khắc nữa đó

XuanTruong

Super V.I.P
Hôm nay Clippy đã nâng cấp lên bản 0.93!;;):D

XuanTruong

Super V.I.P
Trong bản Update 0.93 đã có thêm hai tùy chọn mà những Người dùng đang mong mỏi đó là:

- Thêm Tab "Close" để Clippy khỏi hiện ở phía trên bàn phím.
- Thêm Tab "Stack" để xóa các thông tin đã Copy = Lưu trong Clipboard.

nguyenhunga5

Cha bi mod XT xoa bai rui. Mod thong cam cho mua dong lanh ngai ra khoi chan, soft vnkey thi loi len loi xuong, cai bo go tieng viet free khi cho vao thi bi an tao nen ko dam cho vao nua. Safira lai ko go duoc bang bo go tich hop tren 4rum.

XuanTruong

Super V.I.P
Cha bi mod XT xoa bai rui. Mod thong cam cho mua dong lanh ngai ra khoi chan, soft vnkey thi loi len loi xuong, cai bo go tieng viet free khi cho vao thi bi an tao nen ko dam cho vao nua. Safira lai ko go duoc bang bo go tich hop tren 4rum.

Khi Post bài trên PV bắt buộc phải gõ Tiếng Việt đủ dấu => Đó là qui định, nên tất cả các bài viết không dấu đều bị Del mà không có sự NGOẠI LỆ Bạn nhé!;;)

nguyenhunga5

hix vậy hy vọng ban quản trị sớm tìm cách làm thế nào để gõ được tiếng việt trên Safia nha, máy tính thì có thể không ngồi liên tục được chứ iphong thì 24/24 nó ở bên cạnh mất rùi ^^!

hasitinh

Lổi trên bộ gõ vnkey là gì vậy bạn nói rõ hơn đi nào mình dùng vẫn bình thường mà bạn !

HaChau

Super V.I.P
Clippy này tệ quá, hết đụng với iComic giờ lại không xoá lùi được với bàn phím tiếng Việt.
Đành quay sang chơi với hClipboard cho lành.

hoanghiep339

lạ nhỉ hiện tại là bản 0.93 nhung sao lúc install thì lại báo lỗi vậy cà!!! có ai bị giống mình ko

phuchai88

Clippy không sài được?

hôm nay có Clippy bản update mới, mình đã update lên rồi sao k sài được nó cứ báo là bản beta không copy được có ai biết vấn đề này không cám ơn nhiều!xin chỉ giáo!

gabeophi

bạn thử xóa đi rồi cài lại coi xem sao,hok thì bạn dùng pc suite mà cai file X.pxl nay nha:D,bản này là mới nhất rồi đó 0.94;;)

vovanthat

mình dùng FW 2.2.1 update clippy 0.95 ko sử dụng đc nữa
lúc trước dùng 0.94 vẫn đc
update xong click đúp ko đc
bấm vào [123] cũng ko thấy hiện cái tab paste, stack như mọi khi nữa T.T
có bác nào giúp với
>"<

gabeophi

ủa nó up lên 0.95 rồi àh,mình hok biết thanks bạn nha,bạn thử dùng lại bản 0.94 đi,mình cũng dùng 2.2.1 nèh nó tương thích tốt với notes sms mysms nèh bạn

Chỉnh sửa cuối:

vovanthat

lỡ update rồi làm sao down đc đành cài hClipboard xài đỡ >"<
uninstall rùi, cài hClipboard mà ko bít cách dùng >"<

Chỉnh sửa cuối:

gabeophi

Nếu bạn cài clippy từ cydia mà bạn muốn xóa thì bạn vào cydia rồi bạn làm theo như hình nha:

bạn dò đến vần C tìm thấy clippy thì nhấp vào clippy rồi chọn chữ Modify ở góc phải trên cùng rồi chọn remove
rồi bạn tải file ở trên giải nén ra rồi dùng pc suite mà cài đó là clippy 0.94 đó,mình cũng chưa test thử clippy 0.95 nữa:D

vovanthat

hix nhưng mà hClipboard xài ko tiện = clippy :(( có pro nào up clippy 0.94 lên cydia giúp đi ^^

gabeophi

là sao bạn???bạn dùng pc suite mà cài clippy.pxl đi bạn,tập tin đính kèm ở trên đó bạn