• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] Clippy - Copy và paste trên Iphone

soizero2602

huhu chắc chưa có cách cài = winscp..e hok có wifi :( h cái bản cũ nó bắt upgrade hok xài đc nữa :(

thanhduy_msa

cái soft này mình thấy dùng rất hao pin, vì nó luôn chạy nền trong hệ thống,

Trong trường hợp bạn để nhiều stack thì pin Iphone mau hết lắm

Mình đang dùng fw2.2 và cài soft này, thấy hao pin hơn trước nhiều, xin các bro chỉ giáo

XuanTruong

Super V.I.P
Tiếp tục ra phiên bản mới 0.95-7!:D

timxua

mình đã cài cái chương trình (clippy version 0.94) rồi bằng iphone pc suite, nhưng không hiểu sao không thấp program này trong phone, mình có thử note pad để type rồi sau đó nhấp vào chữ ấy nhưng vẫn không nổi lên copy and paste, xin các bạn chỉ giáo dùm mình

cám ơn

XuanTruong

Super V.I.P
mình đã cài cái chương trình (clippy version 0.94) rồi bằng iphone pc suite, nhưng không hiểu sao không thấp program này trong phone, mình có thử note pad để type rồi sau đó nhấp vào chữ ấy nhưng vẫn không nổi lên copy and paste, xin các bạn chỉ giáo dùm mình

cám ơn

Cài từ Cydia là chuẩn nhất, còn các cách khác không biết đường nào mà lần vì không biết các Bạn thao tác ra sao?:))

vthnhon

có bản mới rồi tự điều chỉnh thời gian nhảy ra của nó ở trong cài đặt của iphone đấy ,rất tiện chớ không như bản trước đụng vào nhẹ vào bất kỳ cái gì nó cũng đều nhảy ra hết .

XuanTruong

Super V.I.P
có bản mới rồi tự điều chỉnh thời gian nhảy ra của nó ở trong cài đặt của iphone đấy ,rất tiện chớ không như bản trước đụng vào nhẹ vào bất kỳ cái gì nó cũng đều nhảy ra hết .

Up lên nhìn cho máu!:))​

DEVIL_BESIDE_YOU

Sao em cài xong dùng không được anh trường ơi,em đè ngon tay vào là nó hiện lên con trõ di chuyễn như cũ hà