• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] Clippy - Copy và paste trên Iphone

HoaCK

Mình cũng vừa update rồi cũng bị mất luôn copy&paste:-??

Đã có phiên bản 0.95-4, các bạn update nhé. Phiên bản mới này không hiện các nút như phiên bản cũ mà khi các bạn giữ nguyên 1 lúc ở phím 123 thì sẽ hiện lên menu có copy, cut, paste, stack...

sgv

Đã có phiên bản 0.95-4, các bạn update nhé. Phiên bản mới này không hiện các nút như phiên bản cũ mà khi các bạn giữ nguyên 1 lúc ở phím 123 thì sẽ hiện lên menu có copy, cut, paste, stack...

Làm hết hồn, tưởng đâu update rồi ngủm luôn chứ! Tks bạn!

mlxx_1977

ở Notes thì ấn giữ 123 hiện lên menu đầy đủ, nhưng ở Text thì chỉ lên mỗi Stack thôi, như thế này thì làm sao add được tin nhắn cần Forward lên Stack bạn hiền nhỉ:-?, mình thử đi thử lại nhiều lần rồi mà vẫn vậy, nếu đúng là nó chỉ thế thì mình thấy 0.94 dùng tiện hơn

mlxx_1977

=))loay hoay 1 lúc vừa mới phát hiện ra là khi cần copy 1 tin nhắn thì ấn giữ vào dòng tin đó thì sẽ add được vào Stack, vậy mà cứ tưởng bản 0.95-4 kém tắm hơn 0.94, củ chuối quá;)

politevn

muốn copy 1 câu thôi thì nhấp double vào đầu câu và kéo (bôi đen) đến cuối câu, sau đó nhấn im vào 123 sẽ hiện lên copy.
Hạn chế của Clippy này là chưa sử dụng co safari được, mỗi lần vào google mà nhấn im 123 thì sẽ bị văng ra ngoài liền.

XuanTruong

Super V.I.P
Hôm nay Clippy đã Update lên phiên bản 0.95-5! Thêm chức năng tìm kiếm qua Safari, đồng thời hỗ trợ cả trên Safari!:D

XuanTruong

Super V.I.P
Ạc! Phiên bản Clippy 0.95-5 này đã hỗ trợ Copy và Paste ở nhiều nơi như Copy cuộc gọi trên Phone muốn Copy số nào thì nhấn và giữ số đó!:))​

soizero2602

cho e cái file để add thêm vào bằng winscp đc hem :( hẽm có wifi nên hẽm update đc mà cái có sẵn trong bản custom hẽm cho xài nữa huhu

gabeophi

E xin bổ sung thêm là Clippy 0,95-5 có thể save nội dung web mà mình coi trên safari cũng giống như cách lưu số đt của bác trường đó

hasitinh

Không biết tại sao mình mới up lai fw 2.2 cài lại app này nhưng bấm nút 123 thì o thấy nút copy hay paste nữa là sao nhỉ cp1 lổi gì o nưa!

XuanTruong

Super V.I.P
Đêm nay Clippy lại ra tiếp phiên bản 0.95-6 Với một số chỉnh trang chút đỉnh để chạy NGỌT NGÀO hơn!=D> Chóng cả mặt luôn, nếu Firmware mà ra nhanh cỡ này thì chắc máy iPhone dùng được vài tháng!:))