• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐIỂM DANH HUẾ MEM PV BAO NHIÊU????

orange_244

Banned
Tuy Tp Huế nhỏ nhưng là nhưng lại rất thơ mộng!:p
giới thiệu:
Thừa Thiên-Huế giáp tỉnh Quảng Trị về phía bắc, biển Đông về phía đông, thành phố Đà Nẵng, tỉnh Quảng Nam về phía nam, Trường Sơn và Cộng hòa Dân chủ Nhân dân Lào về phía tây. Thừa Thiên-Huế cách Hà Nội 654 km, Nha Trang 627 km và Thành phố Hồ Chí Minh 1.071 km.... v.vv
NÓI CHUNG AI LÀ MEM PV Ở HUẾ THÌ ĐIỂM DANH Ở ĐÂY!!!
( Thấy không có ai lập OF nên mạo muội lập để hội tụ anh em ở huế gặp mặt .. cfe..:D
Số fone của Orange: 09.09.08.60.61

Chỉnh sửa cuối:

orange_244

Banned
sinh viên nghèo vượt khó đây...nhưng tình nguyện đải 2 bạn hai tô bún bò nha!!:D

tinh_la_gi

Administrator
Tuy không phải gốc Huế nhưng một nửa con người đã ở lại Huế .

Ghi danh có dịp ra sẽ alo.
Bao nhiêu lần ra kể từ sau ngày anh Hoàn (Leconghoan - banghoadao) ra DN thì ra Huế chỉ ăn và cafe 1 mình !!! hic.hic

QuangThang89

Định bữa nay phong trào ghê nhỉ :))
Tuy không phải gốc Huế nhưng một nửa con người đã ở lại Huế .

Ghi danh có dịp ra sẽ alo.
Bao nhiêu lần ra kể từ sau ngày anh Hoàn (Leconghoan - banghoadao) ra DN thì ra Huế chỉ ăn và cafe 1 mình !!! hic.hic
Lo gì cho mau già hả anh Phương :p, bữa nay ra Huế có em rùi là anh khỏi bùn :))

tinh_la_gi

Administrator
Đề nghị anh em Huế xây dựng lực lượng.
Nếu cần thiết sẽ có công điện ra Đà Nẳng cử xếp vào chủ trì cho các đồng chí buổi offline với lực lượng hùng hậu.

Nếu có dịp ra sẽ lại Huda cùng các đồg chí ...

Chỉ muốn bay ngay ra DN hay Huế :((

orange_244

Banned
đề nghị mod xem mem(vip..) ở huế ko điểm danh treo nick 1 tuần nhé:D xem có chịu lộ diện không:D

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Hehe còn mình nữa , bận thi cử quá , giờ mới thấy topic , nếu đông ae mình tổ chức offline 1 bữa đi nha , còn ai ko vô đăng kí đê ? Mình đang ở ĐN , sắp thi roài , 13 thi xong đc nghỉ vài ngày rồi vô thi tiếp , ai rảnh có hứng call Tuấn 0983110886 cafe cho vui

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Tuy Tp Huế nhỏ nhưng là nhưng lại rất thơ mộng!:p
giới thiệu:
Thừa Thiên-Huế giáp tỉnh Quảng Trị về phía bắc, biển Đông về phía đông, thành phố Đà Nẵng, tỉnh Quảng Nam về phía nam, Trường Sơn và Cộng hòa Dân chủ Nhân dân Lào về phía tây. Thừa Thiên-Huế cách Hà Nội 654 km, Nha Trang 627 km và Thành phố Hồ Chí Minh 1.071 km.... v.vv
NÓI CHUNG AI LÀ MEM PV Ở HUẾ THÌ ĐIỂM DANH Ở ĐÂY!!!
( Thấy không có ai lập OF nên mạo muội lập để hội tụ anh em ở huế gặp mặt .. cfe..:D

Răng ko thấy số fone , kêu gọi off chi lạ rứa ;)

tinh_la_gi

Administrator
Cứ từ từ tập hợp anh em nhé ... ngày trước có mõi mình anh Hoàn mà TLG còn ra Off với ảnh mà.. ăn tết nửa tháng ngoài đó vần vui .. giờ anh Hoàn ra DN làm ra Huế buồn quá.. anh em tập hợp đông nhé sẽ có dịp ra làm 1 buổi thật to cho xứng danh "Cố Đô" :p

orange_244

Banned
Cứ từ từ tập hợp anh em nhé ... ngày trước có mõi mình anh Hoàn mà TLG còn ra Off với ảnh mà.. ăn tết nửa tháng ngoài đó vần vui .. giờ anh Hoàn ra DN làm ra Huế buồn quá.. anh em tập hợp đông nhé sẽ có dịp ra làm 1 buổi thật to cho xứng danh "Cố Đô" :p

oki TLG !!! đề nghị ai mem huế lộ diện đi!!!:(huế cũng phong trào lắm chứ!! điểm danh đi of nhậu nhẹt cfe mà mấy pác trốn kỹ thế:D

QuangThang89

Cứ từ từ tập hợp anh em nhé ... ngày trước có mõi mình anh Hoàn mà TLG còn ra Off với ảnh mà.. ăn tết nửa tháng ngoài đó vần vui .. giờ anh Hoàn ra DN làm ra Huế buồn quá.. anh em tập hợp đông nhé sẽ có dịp ra làm 1 buổi thật to cho xứng danh "Cố Đô"
Tranh thủ xin xếp ra Huế sớm chừng nào hay chừng đó anh Phương ơi, nhanh lên ko sau này em vào trong SG là hết dịp off với anh em ở đây, bùn hix :((

JongZiZi

Vậy vô đây Off luôn đi. Khỏi chờ người này người kia. Vô đây tớ dắt cậu đi múa bụng. Bảo đảm giải stress cực kỳ hữu hiệu. ;;)

orange_244

Banned
Vậy vô đây Off luôn đi. Khỏi chờ người này người kia. Vô đây tớ dắt cậu đi múa bụng. Bảo đảm giải stress cực kỳ hữu hiệu. ;;)

jongzizi vào đây phá nữa ta!!! ra ngoài mauX-(X-(X-(X-(