• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐIỂM DANH HUẾ MEM PV BAO NHIÊU????

orange_244

Banned
đính chinh:D

hên là mọi việc đã êm ru!! bia cũng đã cạn xác nhận kiểm dịch H1N1 an toàn:D

JongZiZi

Bác đang bị người ta đưa lên " bảng phong thần" kìa, ở đó mà cười cho thỏa thích =))

Thanks nhe. Cưng cũng góp công vô đó đó. Toàn VIP wen trong Box 8 mà giờ way ngoắt đưa mình ra toà. :))
Mình ko ngại mất nick. Chỉ ngại mất đi người bạn thôi.

orange_244

Banned
Thanks nhe. Cưng cũng góp công vô đó đó. Toàn VIP wen trong Box 8 mà giờ way ngoắt đưa mình ra toà. :))
Mình ko ngại mất nick. Chỉ ngại mất đi người bạn thôi.
không phải là quay lưng với cậu tai cậu spam ko đúng chổ thui!!! nói vậy cậu rút kinh nghiệm!! chứ tôi chẳng có thành kiến với cậu!! chúc vui!!mong cậu hiểu!!!

tinh_la_gi

Administrator
Mấy chú này đang chổ "ăn nhậu" bàn chuyện gì thế...1 phát lên bàn nhậu hêt giờ !

Định... con dấu tới giờ mới đem ra "đóng" có tác dụng rùi nhỉ ;)
Còn mấy tấm chụp khi đi "thả diều" tối rảnh up tiếp..chuyến này ra chỉ biết đi chơi mà quên mất chụp hình ;;)

orange_244

Banned
Mấy chú này đang chổ "ăn nhậu" bàn chuyện gì thế...1 phát lên bàn nhậu hêt giờ !

Còn mấy tấm chụp khi đi "thả diều" tối rảnh up tiếp..chuyến này ra chỉ biết đi chơi mà quên mất chụp hình ;;)
SAI SÓT CỦA SM MOD LÀ NỔI BUỒN CỦA MEM!!!:D LẦN SAU RA HUẾ MÀ KHÔNG ĐEM MÁY ẢNH LÀ PHẠT 1 THÙNG BIA HUDA ĐÓ HEHE!!!:))

Thoai_DakMil

Super V.I.P

Ec cu Tình mới đi Huế về ah , thế mà không hú tiếng cho anh theo với :D , xắp có chuyến công tác ra Huế rồi , nhìn các Men Huế nhậu nhẹt thèm wua.:-?

orange_244

Banned
S.M mà phạt HUDA gì bạn! Chơi HENEKEN hay REMY MARTIN ấy!:D
oh yea!!!!! smod TLG nghe rõ chưa nhỉ:D nghe vậy chắc chẳng dám ra huế nữa thì mất vui!!!đợt này anh ra đây mem huế ít quá nên off không hoành tráng được,giờ anh vào lại rồi mới thấy áy náy:D!! hy vọng lần sau sẻ ho..a..`nh tráng hơn nhiều:D

tinh_la_gi

Administrator
Ec cu Tình mới đi Huế về ah , thế mà không hú tiếng cho anh theo với :D , xắp có chuyến công tác ra Huế rồi , nhìn các Men Huế nhậu nhẹt thèm wua.:-?

Toàn canh mình xong rùi mới vào không thế này ?!!! ;;)

mà phạt HUDA gì bạn! Chơi HENEKEN hay REMY MARTIN ấy!:D http://pdaviet.net/editpost.php?do=editpost&p=776893

oh yea!!!!! smod TLG nghe rõ chưa nhỉ:D nghe vậy chắc chẳng dám ra huế nữa thì mất vui!!!đợt này anh ra đây mem huế ít quá nên off không hoành tráng được,giờ anh vào lại rồi mới thấy áy náy:D!! hy vọng lần sau sẻ ho..a..`nh tráng hơn nhiều:D
"Quê Hương nếu ai không nhớ sẽ không lớn nổi...." làm sao vì mấy chay ken hay martin mà không về quê nhỉ ? Ra thì đi Lao Bảo lấy vài chay về...Lao Bảo không xa chỉ sợ ko có xe mà đi >:)

Ra Huế toàn uống huda vì nó là "bia của Huế" chứ không uống khác rùi!!!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Ăn chơi đã quá , tiếc là thời gian này bận bịu và lại ở xa ko off với mọi người đc , thiếu xót quá , cũng may có Thắng và Định :D hehe , bạn Định nhậu xong rồi , tiễn anh P về rồi mới PM cho mình , hehe

buonVN

Banned

Toàn canh mình xong rùi mới vào không thế này ?!!! ;;)

"Quê Hương nếu ai không nhớ sẽ không lớn nổi...." làm sao vì mấy chay ken hay martin mà không về quê nhỉ ? Ra thì đi Lao Bảo lấy vài chay về...Lao Bảo không xa chỉ sợ ko có xe mà đi >:)

Ra Huế toàn uống huda vì nó là "bia của Huế" chứ không uống khác rùi!!!
ồ lúc nào ra lại Pm em nha!:D em có chiếc xe nè! :)) thèm nhậu quá mà chả có ai nhậu cả.bùn quá :((
lúc nào đi off nhớ qua box 8 pm em cái. :D em đang tranh chức trùm spam bên đó. :))

QuangThang89

Lúc nào anh đi công tác ra Huế thì alo 1 phát là tụi em có mặt liền :p

ồ lúc nào ra lại Pm em nha! em có chiếc xe nè! thèm nhậu quá mà chả có ai nhậu cả.bùn quá
lúc nào đi off nhớ qua box 8 pm em cái. em đang tranh chức trùm spam bên đó.

Cần gì phải pm, trước khi anh Tú ra thì tất cả đã điểm danh ở topic này rùi, do bạn ko chịu vào đây điểm danh thì mất phần àh :))

buonVN

Banned
Lúc nào anh đi công tác ra Huế thì alo 1 phát là tụi em có mặt liền :p

Cần gì phải pm, trước khi anh Tú ra thì tất cả đã điểm danh ở topic này rùi, do bạn ko chịu vào đây điểm danh thì mất phần àh :))

làm gì mà nặng lời vậy bác thắng.phải chăng bác chê tui cấp thấp.tui không biết mới nhờ Pm làm gì mà bạn gây khó khăn thế8-|8-|

QuangThang89

Bạn hiểu lầm ý mình rùi, vì topic này VIP Orange_244 lập đã lâu, dành để các mem Huế điểm danh, dựa vào danh sách điểm danh để bít mem Huế có bao nhiêu người, còn việc anh Tú ra Huế là đột xuất, xếp "hứng" lên là ra chứ có phải lập topic này ra điểm danh chờ xếp ra đâu :p, mình chưa bao giờ xem trọng việc cấp bậc trên diễn đàn cả, ngay cả mình tháng trước cũng suýt soát rời chức VIP để về lại Mem đó thui, nhìn hình ảnh chữ ký của bạn cũng đủ bít bạn là khách thường xuyên của box 8 thì cái việc điểm danh nhỏ nhặt này đâu có làm khó bạn được nhỉ, vài lời ;)

buonVN

Banned
Bạn hiểu lầm ý mình rùi, vì topic này VIP Orange_244 lập đã lâu, dành để các mem Huế điểm danh, dựa vào danh sách điểm danh để bít mem Huế có bao nhiêu người, còn việc anh Tú ra Huế là đột xuất, xếp "hứng" lên là ra chứ có phải lập topic này ra điểm danh chờ xếp ra đâu :p, mình chưa bao giờ xem trọng việc cấp bậc trên diễn đàn cả, ngay cả mình tháng trước cũng suýt soát rời chức VIP để về lại Mem đó thui, nhìn hình ảnh chữ ký của bạn cũng đủ bít bạn là khách thường xuyên của box 8 thì cái việc điểm danh nhỏ nhặt này đâu có làm khó bạn được nhỉ, vài lời ;)

ồ.vậy hả? sorry nghen..không biết đã đắc tội. :D:D:D

tinh_la_gi

Administrator
SMS cho TLG 1 cái để lưu số nào buonVN ... lần tới ra nếu TLG ko alo thì cho buonvn vào Phòng Họp kiện TLG luôn - nhưng ngược lại thì >:) TLG sẽ đến tận nhà mà "ăn vạ"

0909229984

buonVN

Banned
SMS cho TLG 1 cái để lưu số nào buonVN ... lần tới ra nếu TLG ko alo thì cho buonvn vào Phòng Họp kiện TLG luôn - nhưng ngược lại thì >:) TLG sẽ đến tận nhà mà "ăn vạ"

0909229984

ok.thanks anh nhiều.có gì nhớ liên lạc em nghe.:D
0943747189 em nhá qua nha!nhớ lưu nha! em đang tranh cử trùm psam box 8 mà! :)) có gì anh giúp đỡ cái.:D

QuangThang89

Xếp up mấy cái hình chụp cảnh thả diều bằng con Iphone cho các mem xem đi :D

@Định: Ăn thịt trâu chứ có phải thịt gà hay thịt vịt đâu mà có H1N1 vậy :-?

Chỉnh sửa cuối:

orange_244

Banned
Cho mình ghi danh với, Huế 100%. chào và chúc anh em vui vẻ. khi nào sinh hoat offline thi mail cho mình với: phanhuuhung@gmail.com

huế thì phải ghi rõ là ở huế chứ MEM huế điểm danh là lặn mất tích ! !hẹn bạn lần sau ,còn nhiều cơ hội mà!! để lại số điện thoại anh em uống cfe cho vui!