• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐIỂM DANH HUẾ MEM PV BAO NHIÊU????

Namnet

Tuy Tp Huế nhỏ nhưng là nhưng lại rất thơ mộng!:p
giới thiệu:
Thừa Thiên-Huế giáp tỉnh Quảng Trị về phía bắc, biển Đông về phía đông, thành phố Đà Nẵng, tỉnh Quảng Nam về phía nam, Trường Sơn và Cộng hòa Dân chủ Nhân dân Lào về phía tây. Thừa Thiên-Huế cách Hà Nội 654 km, Nha Trang 627 km và Thành phố Hồ Chí Minh 1.071 km.... v.vv
NÓI CHUNG AI LÀ MEM PV Ở HUẾ THÌ ĐIỂM DANH Ở ĐÂY!!!
( Thấy không có ai lập OF nên mạo muội lập để hội tụ anh em ở huế gặp mặt .. cfe..:D
Số fone của Orange: 09.09.08.60.61

Chà đây là quê mình! nơi mà mình chào đời, Ơi Huế của ta ta có huế tự hào rộn vang tiếng ca.

tết ni về nhà off phát nghe mấy eng! he he!

nima1985

Well-Known Member
Hơ mình cũng ở Huế,có khi nào Huế họp offline ko nhỉ,nếu có alo với,đi cho hay :D

nima1985

Well-Known Member
SỐ FONE CỦNG KHÔNG ĐỂ LẠI THI` LẤY ĐÂU MÀ GỌI :)):))

Nhắn tin ở đây rồi PM chứ ai quăng số đt lên đây,mấy mem rảnh nhá 1 ngày 3 dạo thôi là mệt :)) giang hồ hiểm ác mà =))

n2ln2l

Mem Huế cũng ít nhả.Không biết khi nào Mem Huế off bữa cho dzui đi. Định dzô đấy quảng cáci số mobile mà nghe nima1985 nói cũng ngán =D>. Mặc dù có thê khác phục vụ nhá máy nhưng cũng ngán.=))

daugiang1987

là khách của huế sẻ được mời đặc sản huế:p;;)

Nhìn tô bún bò mà thèm ngày xưa học ở huế chiều nào rảnh củng qua NGUYỂN DU làm tô lâu rùi ko về lại nhớ quá, nhớ thiên an, vọng cảnh, thuận an... Nơi in dấu chân thời sinh viên