• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐIỂM DANH HUẾ MEM PV BAO NHIÊU????

QuangThang89

Well-Known Member
Thi cử xong chưa Tuấn, ra Huế nghỉ hè cafe cho vui, rủ thêm con Trâm với thằng Việt nữa :D

tinh_la_gi

Administrator
Các đồng chí Huế chú ý...có thể offline chui nhé ... đang buồn chắc nổi cơn lên sẽ alo lấy vé đi 2-3 ngày về ...

orange_244

Banned
có thể 27 TLG sẻ vào huế !! mấy bạn điểm danh đầy đủ đi of cho zui nha đang thèm nhậu :D!!!!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Tuấn ơi, tuần sau rãnh ngày 27 ra Huế đi off nha, xếp ra Huế chơi đó :D

Mai rảnh sáng cafe nhé Thắng , mấy hôm nay lo việc lu bu quá quên mất :-/ , 27 này Tuấn đi xa không có ở Huế :(( , đầu tháng 7 mới về lun ko bít a Phương có ở lâu ko nữa

orange_244

Banned
tình hình Huế nắng mưa không rõ ràng !TLG đang off thì bảo đến....mọi chuyện thì hồi sau sẻ rõ:))

tinh_la_gi

Administrator
Tưởng đâu gió thổi ra biển thì chuyến này hết đường về rùi chứ !! Hên là ăn thịt Trâu nên chịu gió cấp 12 (theo lời mấy đồng chí Huế) chứ Iphone mở chương trình do tốc độ gió toàn báo "gió lớn quá đo không được" >:)

tinh_la_gi

Administrator

Gió cấp 12 ngồi trong nhà còn thế đấy...mấy cây dù bàn ghế ngoài sân bay tè le hột me hết...hên là ăn thịt Trâu nên chóng chọi nổi chứ ăn thịt thỏ chắc xuống hầm rùi !!!

tinh_la_gi

Administrator
Lời đầu tiên xin gửi lời cám ơn chân thành nhất của TLG đến Thắng và Định đã đón tiếp TLG trở lại quê hương thứ 2 của mình đúng nghĩa "quê hương"

Thắng gửi lời của anh đến nhóm bạn lớp em lúc mình đi Biển Thuận An nhé. Chắc không dưới 15 người đâu nhỉ !! Không khí "trường xưa" mà TLG chưa bao giờ có vì "quá khứ học trò" của TLG hơi nhiều điều. Cám ơn toàn thể anh em đã xem TLG nhưng 1 thành viên của nhóm.
Đúng là bia Huda theo đúng nghĩa "hãy uống đi anh" thật ... rất ấm lòng.

Tiếp đến là những người bạn ngoài Sân Bay Phú Bài... nhất là đồng chí gì ngồi giửa Kasim và anh Quang , rất chi là vui tính và rất gần gủi ..

Dĩ nhiên không thể quên được cả bạn của Định cả 2 đã phi mã ra tận Phú Bài ...

Một lần nửa cám ơn Thắng và Định rất nhiều.
Củng rất tiếc là anh em chúng ta chưa có điều kiện thuận lợi để réo anh Dzuncor trên HHVN vào.. nếu không chắc sẽ lại có thêm nhiều độ nửa.

Đúi quá gòi .. chắc phải đi ngủ sớm...:p

QuangThang89

Well-Known Member
Lời đầu tiên xin gửi lời cám ơn chân thành nhất của TLG đến Thắng và Định đã đón tiếp TLG trở lại quê hương thứ 2 của mình đúng nghĩa "quê hương"

Thắng gửi lời của anh đến nhóm bạn lớp em lúc mình đi Biển Thuận An nhé. Chắc không dưới 15 người đâu nhỉ !! Không khí "trường xưa" mà TLG chưa bao giờ có vì "quá khứ học trò" của TLG hơi nhiều điều. Cám ơn toàn thể anh em đã xem TLG nhưng 1 thành viên của nhóm.

Tiếp đến là những người bạn ngoài Sân Bay Phú Bài... nhất là đồng chí gì ngồi giửa Kasim và anh Quang , rất chi là vui tính và rất gần gủi ..

Củng rất tiếc là anh em chúng ta chưa có điều kiện thuận lợi để réo anh Dzuncor trên HHVN vào.. nếu không chắc sẽ lại có thêm nhiều độ nửa.

Ko có gì đâu anh, đây chắc là buổi off đầu tiên cũng là cuối cùng của em tại Huế (tháng 10 này vào SG chắc sẽ còn vui và gặp nhìu pro hơn :p). Mà cũng nhờ đợt anh ra này em mới bít tên thật của anh là "Tú" :D.

Còn đồng chí ngồi ở giữa Kasim và anh Quang đó tên là Hùng, sau này khi nào anh ra Huế cứ liên lạc trước với em để em nhờ hắn ra đón anh cho :p, hẹn gặp lại anh tại SG trong tháng 10 tới :p

Chỉnh sửa cuối:

orange_244

Banned

Gió cấp 12 ngồi trong nhà còn thế đấy...mấy cây dù bàn ghế ngoài sân bay tè le hột me hết...hên là ăn thịt Trâu nên chóng chọi nổi chứ ăn thịt thỏ chắc xuống hầm rùi !!!
đầu tiên là SM Tinh_La_Gi tiếp là orange_244 và quangthang89!!! xin ra mắt anh em PV!!!!!off chui nhưng vẩn vui:))

Chỉnh sửa cuối:

buonVN

Banned

ặc.off sao không kêu em đi với..bùn quá :((
mà nhìn SM TLG sao mắt mở có ra đâu.chắc xỉn oài.:))

tinh_la_gi

Administrator
ặc.off sao không kêu em đi với..bùn quá :((
mà nhìn SM TLG sao mắt mở có ra đâu.chắc xỉn oài.:))
Có ai biết đồng chí này là ai và ở chốn nào không thế ?! :-??cập nhật thông tin hay điểm danh củng im re !!!X-(

Gió thổi cấp 12 thì mắt nào mở lên cho nổi !! Nhìn thế chứ nhậu xong phi về TP thì đồng chí Thắng "chết ngay" còn Định thì bắn CF tới 1h còn TLG thì ăn tiếp 2 KG trái cây xong mới ngủ !!! >:)