• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

tripotter1993

uhm, mình thích nhất là nghe nhạc, xem phim onl, thế mà ko dc =.=, hy vọng ở lần update sau vậy

nhoc_zero

Thằng này đã ghê. Định cài cho 5800 TUBE nhưng không được.
mà 5800 tube đã hỗ trợ xem video FLASH , nhưng chưa hỗ trợ AJAX giống thằng Skyfire . Buồn ghê, không biết khi nào mới support cho 5800tube

80704378

cái browser này tốt thật, nhanh hơn cả opera. Chỉ tội chưa cài được cái UCWEB để so sánh.

goodwellbest

mình cài thăng này thì toàn báo update error bó tay lun :(

bạn bị đụng thư viện của phần mềm nào đã cài trong máy rồi

Còn mình thì xài E90, cái skyfire này kô hiển thị hết màn hình trong của E90, chán chết

kiwi47

hix thế là ko dùng cho Nolia 5800 ah. bùn thế
ai có bản cho 5800 ko vậy
share cho anh em với
thx

Caominh171

Đang xài bản a KJR,duyệt,load nhạctương đối nhanh nhưng sao ko nghe tiếng đc vậy.Có bạn nào bị giống mình ko?Và chỉ cách khắc phục với

Chỉnh sửa cuối:

Auto

anh KJR đã test thử bản này trên N95 chưa anh? có bị lỗi connect WLAN giống bản trước ko?
Tuyệt lắm!
Fix hết rồi.
Xem phim ngon lành :D
Nhưng ít thôi ;)
Pác dũng thì bấm volum up lên là nghe hà
Posted via Mobile Device

Caominh171

Tuyệt lắm!
Fix hết rồi.
Xem phim ngon lành :D
Nhưng ít thôi ;)
Pác dũng thì bấm volum up lên là nghe hà
Posted via Mobile Device

Sao mình vào các trang web nhạc,phim gì cũng vậy,hình ảnh rất mượt nhưng ko nghe thấy tiếng dù ko mute gì cả:-/

Chỉnh sửa cuối:

dolphin

bản Skyfire 0.9 beta này thì mình cài trên n81 8gb ngon lành,mấy bản kia thì bo tay,đang dùng thử xem thế nào :D

Caominh171

Công nhận pm này lướt web nhanh nhưng tốn Ram wá trời,vừa khởi động nó xong,gần 10mb bay hơi,hĩ...:((

taotoine68

mình thì cài đc bản 0.9 rồi, cài vào bật nó lên , load tới phần Authenticating thì nó đơ thật lâu, sau đó văng ra ngoài báo ứng dụng đóng. Có phải do mạng ko, do mình lướt bằng EDGE.

Posted via Mobile Device

Caominh171

mình thì cài đc bản 0.9 rồi, cài vào bật nó lên , load tới phần Authenticating thì nó đơ thật lâu, sau đó văng ra ngoài báo ứng dụng đóng. Có phải do mạng ko, do mình lướt bằng EDGE.

Posted via Mobile Device

Ko phải đâu bạn,do Ram ko đủ đó (nó cần gần 10mb để load lận :(),mình bị rồi.Chỉ cần khởi động lại hoặc đủ hoặc hơn 10mb Ram thì đc àh :).
Thân!!

truongthephuc

Mình cài trên E63 dùng đâu có được. Chỉ vô youtube la ngon thoi. Con vô mấy trang Viet Nam dâu có được. Vô VTV.VN, clip.vn ko được. Các huynh xem chỉ giáo dùm

taotoine68

Ko phải đâu bạn,do Ram ko đủ đó (nó cần gần 10mb để load lận :(),mình bị rồi.Chỉ cần khởi động lại hoặc đủ hoặc hơn 10mb Ram thì đc àh :).
Thân!!

Ram của mình là 14mb, đến phần Authenticating mình ra ngoài xem Ram lúc này là 4mb. Như vậy máy của mình có đủ Ram ko.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.